JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Ray C amtembelea Rais Kikwete Ikulu jijini Dar, amshukuru kwa msaada wa matibabu!

    Report Post
    Page 20 of 21 FirstFirst ... 1018192021 LastLast
    Results 381 to 400 of 419
    1. Steve Dii's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 25th June 2007
      Location : Kihesa - Iringa
      Posts : 6,832
      Rep Power : 53986
      Likes Received
      1003
      Likes Given
      3008

      Default Ray C amtembelea Rais Kikwete Ikulu jijini Dar, amshukuru kwa msaada wa matibabu!

      Mwimbaji mashuhuri hapa Tanzania, Ray C, ametangaza kupona na matatizo ya yaliyokuwa yakimsumbua. Ametangaza hayo akiwa Ikulu baada ya kupata msaada mkubwa kutoka kwa Mh. Rais Kikwete.


      RAY C AKIMSHUKURU RAIS KIKWETE



      RAY C, MAMA YAKE NA DADA YAKE WAKIMSHUKURU RAIS KIKWETE


    2. Fidel80's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 3rd May 2008
      Location : UVUNGUNI
      Posts : 21,866
      Rep Power : 127266
      Likes Received
      4055
      Likes Given
      1349

      Default Re: Ray C amtembelea Rais Kikwete Ikulu jijini Dar, amshukuru kwa msaada wa matibabu!

      Mnao ponda tuwaeleweje? Ilitolewa akaunti ya kumsaidi RC watu mkaponda rais kajitolea mnaponda nyie ni binadamu kweli au wanyama?

    3. KUCHILI's Avatar
      Member Array
      Join Date : 20th January 2012
      Posts : 22
      Rep Power : 422
      Likes Received
      2
      Likes Given
      4

      Default

      Je kwa hili ndio kunaweza kumaanisha kuwa mkuu ni mtu mwema huku akiwaacha mafisadi waendelee kuua watu? Ole wao wapendao kutoa ili wapate kusifiwa bali wewe utoapo kwa mkono wa kushoto na wala wakulia usijue.

    4. Kobello's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 20th February 2011
      Posts : 3,715
      Rep Power : 1861
      Likes Received
      1633
      Likes Given
      248

      Default Re: Video ya siku ray c alipofika ikulu kumshukuru rais kikwete kwa matibabu

      Quote By Kiranga View Post
      Yesu hakutumia fedha au venues za walipa kodi.

      If you want to analogize, get the analogy right at least.

      Jeezuz.
      Aliyekuambia K katumia fedha za walipa kodi ni nani?
      Na yesu alitumia venues za nani alipokuwa akiwapa maono vipofu?
      Mwisho kabisa, ulitaka venue iwe wapi? mpaka usitokwe mapovu?
      Mayn! ... YBH8ING?
      Keeping quiet is a war crime.

    5. Kiranga's Avatar
      JF Platinum Member Array
      Join Date : 29th January 2009
      Posts : 20,151
      Rep Power : 1696618
      Likes Received
      10155
      Likes Given
      1958

      Default Re: Video ya siku ray c alipofika ikulu kumshukuru rais kikwete kwa matibabu

      Quote By Kobello View Post
      Aliyekuambia K katumia fedha za walipa kodi ni nani?
      Na yesu alitumia venues za nani alipokuwa akiwapa maono vipofu?
      Mwisho kabisa, ulitaka venue iwe wapi? mpaka usitokwe mapovu?
      Mayn! ... YBH8ING?
      Ikulu ni nyumba ya taifa, kama angempa msaada kama Jakaya angeenda naye Ursino.

      Analogy ya yesu is wrong on so many levels, he wasn't a head of state for starters.
      Last edited by Kiranga; 13th December 2012 at 00:31.
      R.I.P Amb. F. Kazaura, you have been a personal inspiration for so long. May all beings attain enlighntenment.

    6. #385
      EMT's Avatar
      JF Platinum Member Array
      Join Date : 13th January 2010
      Location : Tandahimba
      Posts : 11,458
      Rep Power : 18716845
      Likes Received
      10268
      Likes Given
      7824

      Default Re: Ray C amtembelea Rais Kikwete Ikulu jijini Dar, amshukuru kwa msaada wa matibabu!

      Quote By gfsonwin View Post
      who is that person?? we tz's? or the so called katibu wa ikulu or who??
      Watanzania.
      gfsonwin likes this.
      Poverty makes people do reckless things, but rich people do worse to protect their bling – Immortal technique

    7. JF SMS Swahili

    8. #386
      EMT's Avatar
      JF Platinum Member Array
      Join Date : 13th January 2010
      Location : Tandahimba
      Posts : 11,458
      Rep Power : 18716845
      Likes Received
      10268
      Likes Given
      7824

      Default Re: Video ya siku ray c alipofika ikulu kumshukuru rais kikwete kwa matibabu

      Quote By Kobello View Post
      Aliyekuambia K katumia fedha za walipa kodi ni nani?
      Na yesu alitumia venues za nani alipokuwa akiwapa maono vipofu?
      Mwisho kabisa, ulitaka venue iwe wapi? mpaka usitokwe mapovu?
      Mayn! ... YBH8ING?
      Kwa hiyo, unataka kusema kuwa the whole occasion didn't cost taxpayers a penny?
      Poverty makes people do reckless things, but rich people do worse to protect their bling – Immortal technique

    9. Mkereketwa_Huyu's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 19th February 2011
      Location : London | Dar Es Salaam
      Posts : 2,753
      Rep Power : 226823
      Likes Received
      1018
      Likes Given
      808

      Default Ray C amtembelea Rais Kikwete Ikulu jijini Dar, amshukuru kwa msaada wa matibabu!

      Quote By Cognitivist View Post
      Jamani huyu ni Ray C kweli??machoni ni kama yeye lakini sura kama vile sio yeye as if ni kibibi flan toka korea kaskazini. Kweli unga noumer.


      Ni Ray C na kapendeza shinda awali. Inasadikika Ray C kaathirika na kama ni kweli inabidi atulizane ajitunze, mambo ya fleva yamepitwa na wakati.

    10. Mkereketwa_Huyu's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 19th February 2011
      Location : London | Dar Es Salaam
      Posts : 2,753
      Rep Power : 226823
      Likes Received
      1018
      Likes Given
      808

      Default Ray C amtembelea Rais Kikwete Ikulu jijini Dar, amshukuru kwa msaada wa matibabu!

      Quote By Kobello View Post
      Aliyekuambia K katumia fedha za walipa kodi ni nani?
      Na yesu alitumia venues za nani alipokuwa akiwapa maono vipofu?
      Mwisho kabisa, ulitaka venue iwe wapi? mpaka usitokwe mapovu?
      Mayn! ... YBH8ING?


      Sasa huyu Yesu umtajaye bila sababu anahusiana vipi na suala zima la msaada aliotoa Kikwete kwa Ray C?
      Last edited by Mkereketwa_Huyu; 13th December 2012 at 03:18.

    11. Kobello's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 20th February 2011
      Posts : 3,715
      Rep Power : 1861
      Likes Received
      1633
      Likes Given
      248

      Default Re: Ray C amtembelea Rais Kikwete Ikulu jijini Dar, amshukuru kwa msaada wa matibabu!

      Quote By Mkereketwa_Huyu View Post
      Sasa huyu Yesu umtajaye bila sababu anahusiana vipi na suala zima la msaada aliotoa Kikwete kwa Ray C?
      Kwa sababu aliwasaidia baadhi ya watu wakati wengine walikuwa na matatazi yanayofanana.
      Na yeye ni binadamu ambaye ni mfano kwa binadamu wengi duniani.
      Keeping quiet is a war crime.

    12. Kobello's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 20th February 2011
      Posts : 3,715
      Rep Power : 1861
      Likes Received
      1633
      Likes Given
      248

      Default Re: Video ya siku ray c alipofika ikulu kumshukuru rais kikwete kwa matibabu

      Quote By EMT View Post
      Kwa hiyo, unataka kusema kuwa the whole occasion didn't cost taxpayers a penny?
      What if it did?
      Keeping quiet is a war crime.

    13. Kobello's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 20th February 2011
      Posts : 3,715
      Rep Power : 1861
      Likes Received
      1633
      Likes Given
      248

      Default Re: Video ya siku ray c alipofika ikulu kumshukuru rais kikwete kwa matibabu

      Quote By Kiranga View Post
      Ikulu ni nyumba ya taifa, kama angempa msaada kama Jakaya angeenda naye Ursino.

      Analogy ya yesu is wrong on so many levels, he wasn't a head of state for starters.
      but he was a head of one of a congregation.
      Your argument is flawed, based on hate ..... kitendo kile hakirudishi nyuma maendeleo ya watanzania, tafuta sababu nyingine.
      Keeping quiet is a war crime.

    14. Viper's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 21st December 2007
      Location : Zaragoza (Spain)
      Posts : 3,591
      Rep Power : 3464
      Likes Received
      1209
      Likes Given
      833

      Default Re: Ray C amtembelea Rais Kikwete Ikulu jijini Dar, amshukuru kwa msaada wa matibabu!

      Quote By M-bongotz View Post
      Duh bwana mkubwa nae kwa kupenda uma-harufu hajambo,yaani mateja woote wa nchi hii kamuona "kiuno bila mfupa" tu?,kama ni muungwana kiasi hicho si angefungua rehabilitation centre ili mateja wote wanufaike.
      Hamjamuelewa jk ray c ni celeb ana umati wa mashabiki wakiwemo watoto...

      Rayc obvious atakuja kuwa balozi mzuri kuongelea. Madhara ya haya madawa .. since yeye ni celeb tayari msg itakuwa rahisi.kufika kuliko umchukuwe unknown teja alafu aongee
      “Not only am I better looking….I’m just plain better.”
      Arsenal My heart Juventus My soul

    15. Puppy's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 6th October 2011
      Posts : 1,616
      Rep Power : 756
      Likes Received
      408
      Likes Given
      57

      Default

      Quote By Kiranga View Post
      Betty Chalamila-Mkwasa.

      Kumbeee

    16. Phillemon Mikael's Avatar
      JF Tanzanite Member Array
      Join Date : 5th November 2006
      Location : mwanza,/uk/santa clara
      Posts : 5,337
      Rep Power : 1765
      Likes Received
      1391
      Likes Given
      30

      Default Ray C amtembelea Rais Kikwete Ikulu jijini Dar, amshukuru kwa msaada wa matibabu!

      Quote By kasimba123 View Post
      na huu ndio udhaifu aliosema JJ nimesikitika dogo mmoja mwanza kibofu kiko nje hadi anafika la saba hajapelekwa nje ila RC faster
      Makoloni yetu mazeee.....hawa mabinti wakiweka list ya Watu waliowachojolea mtajificha chini ya meza......enzi ray c akiwa ray c kweli....nani rijali angekataa kfursa cha kuandika jina lake kwake?
      St. Paka Mweusi likes this.

    17. Phillemon Mikael's Avatar
      JF Tanzanite Member Array
      Join Date : 5th November 2006
      Location : mwanza,/uk/santa clara
      Posts : 5,337
      Rep Power : 1765
      Likes Received
      1391
      Likes Given
      30

      Default Ray C amtembelea Rais Kikwete Ikulu jijini Dar, amshukuru kwa msaada wa matibabu!

      Quote By Mkereketwa_Huyu View Post
      Ni Ray C na kapendeza shinda awali. Inasadikika Ray C kaathirika na kama ni kweli inabidi atulizane ajitunze, mambo ya fleva yamepitwa na wakati.
      Kwa Watu wa drugs waliofikia kujidunga Kama ray c..9/10 ni positive.....reason kubwa wakiwa allosto lazima watashea mabomba hata Kama wanajuwa mwenzao kaathirika...simply they can't resist .....
      Pili ni kubakwa....wakishavuta wengine hulala hadi masaa kumi bila kuamka....na wakiamka wakiunhanisha..inakuwa wameshinda masaa 24 bila kula.....ndio sababu ya kukonda sana....
      Wakiwa wamelala wanaume wenye uchu huwafanya watakavyo....mbele na nyumba....hata wanaume hugeuka mashoga
      Hufanya hata kuuza MWili kwa bei yeyote hata sh 500 Kama hawana pesa ya kuvuta,au drug dealers huwatumikisha kwenye madanguroo

      Ni maajabu tu yanaweza kumuokoa teja wa sindano na ukimwi.......haawa ambao wapo hatua ya awali ya kulamba wanaweza kuokolewa.....lakini pia kwa wanawake ni ngumu kwa sababu ya kuingiliwa wanapozima.....kuna kijana mmoja muuzaji akikuonesha watoto wa kike warembo wa kishua aliowakaza hutaamini.......wanavutia unga ghetto kwake wanapaki vx,vogue etc.......anawauzia wakilewa wanalala kwenye makochi Anaita marafiki wanampa pesa anawapa raundi.....ni wasichana na kazi Zao na heshima Zao...wengine wake za Watu ....sad

    18. Fixed Point's Avatar
      JF Tanzanite Member Array
      Join Date : 30th September 2009
      Posts : 10,635
      Rep Power : 3859307
      Likes Received
      11840
      Likes Given
      11779

      Default Re: Video ya siku ray c alipofika ikulu kumshukuru rais kikwete kwa matibabu

      Quote By snowhite View Post
      alikuwa teja bana!
      zikatolewa picha humuu kuwa anahotaji msaada nakumbuka shosti yetu mutoto ya fisadi alisema watanzania tumchangi sijui!weell kwake yeye na wengine ilieleweka!
      si ndo chighafula hapa(wapi dada mkubwa FP )tunakutana namipicha na taarifa za habari oh rais kamtibu ray c na rayc,mama yale na dada yake wameenda ikulu kumpongeza basi ITV walitoa habari,TBC ,CHANNEL 10 mradi tu mambo mzomzo!
      nilijiuliza maswali mengi sana mwenzio!na mpaka sas sijapata jibu ndo mana nakwambia tukajilipue tu!
      mlongo wangu, yaani mimi bado nina mkandamizo wa mawazo........ sijui hata cha kusema, nisije nikaishia kwenye ban bure
      snowhite likes this.
      Don't wait for the Perfect Moment,
      Take the Moment and make it Perfect


    19. snowhite's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 2nd August 2012
      Location : nyumbani
      Posts : 10,682
      Rep Power : 2239786
      Likes Received
      10945
      Likes Given
      10271

      Default Re: Video ya siku ray c alipofika ikulu kumshukuru rais kikwete kwa matibabu

      Quote By FP View Post
      mlongo wangu, yaani mimi bado nina mkandamizo wa mawazo........ sijui hata cha kusema, nisije nikaishia kwenye ban bure
      bora tu iwe hivo manake we acha tu!
      Fixed Point likes this.

    20. Kiranga's Avatar
      JF Platinum Member Array
      Join Date : 29th January 2009
      Posts : 20,151
      Rep Power : 1696618
      Likes Received
      10155
      Likes Given
      1958

      Default Re: Video ya siku ray c alipofika ikulu kumshukuru rais kikwete kwa matibabu

      Quote By Kobello View Post
      but he was a head of one of a congregation.
      Your argument is flawed, based on hate ..... kitendo kile hakirudishi nyuma maendeleo ya watanzania, tafuta sababu nyingine.
      A congregation is not mandated by law to pay taxes, a citizenry is.

      The flaw is clearly on your side.
      R.I.P Amb. F. Kazaura, you have been a personal inspiration for so long. May all beings attain enlighntenment.

    21. St. Paka Mweusi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 3rd September 2010
      Location : Ukune,
      Posts : 5,786
      Rep Power : 14021
      Likes Received
      1867
      Likes Given
      3850

      Default Re: Ray C amtembelea Rais Kikwete Ikulu jijini Dar, amshukuru kwa msaada wa matibabu!

      Quote By Phillemon Mikael View Post
      Makoloni yetu mazeee.....hawa mabinti wakiweka list ya Watu waliowachojolea mtajificha chini ya meza......enzi ray c akiwa ray c kweli....nani rijali angekataa kfursa cha kuandika jina lake kwake?


      Nimekugongea LIKE hapo umeiona.......
      Phillemon Mikael likes this.
      UKICHOKA KUFANYA SIRI,FUMANIWA TU YAISHE . By Simon Kitururu.

    22. Kobello's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 20th February 2011
      Posts : 3,715
      Rep Power : 1861
      Likes Received
      1633
      Likes Given
      248

      Default Re: Video ya siku ray c alipofika ikulu kumshukuru rais kikwete kwa matibabu

      Quote By Kiranga View Post
      A congregation is not mandated by law to pay taxes, a citizenry is.

      The flaw is clearly on your side.
      No hommie ... it depends on what kind of congregation you are talking about.
      Christian, jewish and muslim congregations have to pay taxes!!!
      Lol, you are so predictable..... I already know ur next question.
      Keeping quiet is a war crime.

    23. JF SMS Swahili

    Page 20 of 21 FirstFirst ... 1018192021 LastLast

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...