JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Wimbo mpya wa Mrisho mpoto-chocheeni kuni

    Report Post
    Page 1 of 2 12 LastLast
    Results 1 to 20 of 21
    1. mojoki's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 21st October 2010
      Posts : 1,065
      Rep Power : 696
      Likes Received
      194
      Likes Given
      34

      Default Wimbo mpya wa Mrisho mpoto-chocheeni kuni

      Najaribu kujiuliza hii nyimbo Mpoto anaongelea Malumbano ya kidini yaliyojitokeza hivi juzi kati, au nyie mmeelewaje wadau: Sehemu ya Mashairi ni pale anasema

      "Waliopo hatuwataki, wanaotaka tuwape hatuwaamini
      (Hapa nadhan anaongelea CCM na Chadema)

      Hapa nadhan ni dongo la wale madogo hali iliyopelekea mmoja kukojolea msahafu...

      Maneno siku zote yanauma na yanachefua ukielewa maana yake.
      Kwa mfano neno la kitoto kumwambia mtoto tunasema watoto wanacheza
      Neno la kitoto kumwambia mkubwa tunasema mtoto anakua
      Mtoto akisema baba ile ndege yangu, baba hata kama hana biskeli umwambia ikitua ntakuletea. Lakini maneno ya kitoto mtu mzima kumwambia mtu mzima kunawalakini"...

      Kiitikio cha Nyimbo kinasema


      Chocheeni kuni moto uwake ugali uive mnachotaka kitokee
      Halikeni mamruki, wakija wangojee, mikeka wawekee
      Wanachotaka kitokee
      Chochea X 8
      only83 likes this.


    2. Kunta Kinte's Avatar
      JF Gold Member Array
      Join Date : 18th May 2009
      Location : DAR
      Posts : 2,930
      Rep Power : 539525
      Likes Received
      764
      Likes Given
      935

      Default Re: Wimbo mpya wa Mrisho mpoto-chocheeni kuni

      Avatar yako bana!!!
      Have patience with all things, but chiefly have patience with yourself.- Saint Francis de Sales

    3. matumbo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 9th July 2011
      Posts : 3,630
      Rep Power : 1751
      Likes Received
      1186
      Likes Given
      981

      Default Re: Wimbo mpya wa Mrisho mpoto-chocheeni kuni

      Hana jipya kafulia tayari mkenya uyu.

    4. #4
      idawa's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 20th January 2012
      Location : karibu na nyumbani.
      Posts : 6,896
      Rep Power : 1062086
      Likes Received
      2088
      Likes Given
      1120

      Default Re: Wimbo mpya wa Mrisho mpoto-chocheeni kuni

      hana tofauti na mafisadi, sio mtanzania huyu labda alikua anawaimbia wakenya.!

    5. Mkuu rombo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 19th October 2012
      Location : MKUU ROMBO
      Posts : 1,174
      Rep Power : 613
      Likes Received
      284
      Likes Given
      0

      Default Re: Wimbo mpya wa Mrisho mpoto-chocheeni kuni

      kwani amebadili uraiwa wakuu mbona mnasema ni mkenya!!???

    6. JF SMS Swahili

    7. mojoki's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 21st October 2010
      Posts : 1,065
      Rep Power : 696
      Likes Received
      194
      Likes Given
      34

      Default

      Quote By Kunta Kinte View Post
      Avatar yako bana!!!
      Mkuu ndizi hiyo

    8. Sizinga's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 30th October 2007
      Location : Mars
      Posts : 6,211
      Rep Power : 597493
      Likes Received
      2343
      Likes Given
      2612

      Default

      Quote By matumbo View Post
      Hana jipya kafulia tayari mkenya uyu.
      Ni mndendeule wa wilaya ya Namtumbo kijiji cha mchomoro pande za songea huko..huo ukikuyu kautoa wapi?

    9. Mu-sir's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 12th October 2010
      Posts : 1,657
      Rep Power : 10056
      Likes Received
      467
      Likes Given
      444

      Default Re: Wimbo mpya wa Mrisho mpoto-chocheeni kuni

      Quote By Sizinga View Post
      Ni mndendeule wa wilaya ya Namtumbo kijiji cha mchomoro pande za songea huko..huo ukikuyu kautoa wapi?
      Mkuu JF siku hizi wapotishaji wengi mtu anasema anachojisikia hata kama hakina ukweli wowote.
      Nowdays "MONEY TALKS, BULLSHIT WALKS"

    10. Mkare_wenu's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 11th March 2011
      Location : daslam
      Posts : 1,406
      Rep Power : 744
      Likes Received
      245
      Likes Given
      134

      Default

      Quote By Mu-sir View Post
      Mkuu JF siku hizi wapotishaji wengi mtu anasema anachojisikia hata kama hakina ukweli wowote.
      Wajanja tushamuelewa kwanini jamaa kamuita mkenya kasoro nyie tu kalagabaho

    11. cacico's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 27th March 2012
      Location : DSM
      Posts : 7,891
      Rep Power : 94622
      Likes Received
      7188
      Likes Given
      5566

      Default Re: Wimbo mpya wa Mrisho mpoto-chocheeni kuni

      Quote By Mkare_wenu View Post
      Wajanja tushamuelewa kwanini jamaa kamuita mkenya kasoro nyie tu kalagabaho
      ni dadavulie best!! mie mmojawapo wa waliochwa na treni ya mwakyembe, lol!
      "the problem is not me! the problem is you understading me!"

    12. snowhite's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 2nd August 2012
      Location : nyumbani
      Posts : 10,675
      Rep Power : 2239785
      Likes Received
      10934
      Likes Given
      10271

      Default Re: Wimbo mpya wa Mrisho mpoto-chocheeni kuni

      mtamtupia sana madongo mjomba na wimbo wake lakini ndo yale yale
      ukirusha jiwe ukasikia yalaaa ujue limekupata!
      ana falsafa kubwa sana kwenye huu wimbo au shairi alilotoa kipindi hiki!
      hauitwi chochea unaitwa narudi nyumbani!

      HAKIKA TULIOWAPA WAMETUSALITI NA WANAITAKA ndo hivyo tena HAWAAMINIKI!
      Mentor likes this.

    13. Mwana Mpotevu's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 7th September 2011
      Posts : 2,917
      Rep Power : 755183
      Likes Received
      1620
      Likes Given
      1009

      Default Re: Wimbo mpya wa Mrisho mpoto-chocheeni kuni

      Quote By cacico View Post
      ni dadavulie best!! mie mmojawapo wa waliochwa na treni ya mwakyembe, lol!
      naona uliowaomba msaada wamekuchunia, ngoja nijipendekeze

      aliwahi kualikwa na wakenya kwenda kutumbuiza Ulaya lakini akiwakilisha nchi ya kenya.

      Lakini ni kwa sababu sie watanzania hatuthamini vya kwetu mie wala sikumlaumu kwa hicho. Maana JK alishakataa hataki kumuona Mpoto kwenye shughuli yake yoyote. Siku ukimuona Mpoto kwenye hafla ambayo JK yupo basi katambikie
      ACHA WEHU likes this.
      Don't break the LAW, just Bend It!

    14. Daudi Mchambuzi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 25th November 2010
      Location : Arusha
      Posts : 7,832
      Rep Power : 24841
      Likes Received
      3659
      Likes Given
      18444

      Default Wimbo mpya wa Mrisho mpoto-chocheeni kuni

      Quote By Mwana Mpotevu View Post
      naona uliowaomba msaada wamekuchunia, ngoja nijipendekeze

      aliwahi kualikwa na wakenya kwenda kutumbuiza Ulaya lakini akiwakilisha nchi ya kenya.

      Lakini ni kwa sababu sie watanzania hatuthamini vya kwetu mie wala sikumlaumu kwa hicho. Maana JK alishakataa hataki kumuona Mpoto kwenye shughuli yake yoyote. Siku ukimuona Mpoto kwenye hafla ambayo JK yupo basi katambikie
      Sio kuwakilisha kenya tu, pia kwenye hotuba yake alisema Mlima Kilimanjaro upo Kenya.


      Sent from my BlackBerry 9700 using JamiiForums
      Mwakalinga Y. R likes this.
      "Wazee wanaounga mkono muungano wa serikali 3 wanasubiri kufa" by @Nape Nnauye

    15. 124 Ali's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 25th April 2010
      Location : urban-west,zanzibar islan
      Posts : 1,756
      Rep Power : 2157327
      Likes Received
      420
      Likes Given
      259

      Default Re: Wimbo mpya wa Mrisho mpoto-chocheeni kuni

      Quote By Mwana Mpotevu View Post
      naona uliowaomba msaada wamekuchunia, ngoja nijipendekeze

      aliwahi kualikwa na wakenya kwenda kutumbuiza Ulaya lakini akiwakilisha nchi ya kenya.

      Lakini ni kwa sababu sie watanzania hatuthamini vya kwetu mie wala sikumlaumu kwa hicho. Maana JK alishakataa hataki kumuona Mpoto kwenye shughuli yake yoyote. Siku ukimuona Mpoto kwenye hafla ambayo JK yupo basi katambikie
      Ndugu yangu shapa tuna watanzania na serikali ya tanzania,lazima ukumbuke serikali hii kwa miaka mingi imekoma kusimamia maslahi ya watanzania.
      WATANZANIA TUNAMTHAMINI MPOTO NA UKITAKA KUJUA KWANINI SERIKALIHAWAMTHAMINI FUATILIA MASHAIRI YAKE!si muda mrefuatitwa mchochezi!

    16. Mamndenyi's Avatar
      JF Gold Member Array
      Join Date : 11th April 2011
      Location : Mafinga
      Posts : 20,762
      Rep Power : 83594773
      Likes Received
      11421
      Likes Given
      27216

      Default Re: Wimbo mpya wa Mrisho mpoto-chocheeni kuni

      Kafilisika kimashairi.

    17. mathematics's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 21st February 2012
      Location : MY PLACE
      Posts : 2,617
      Rep Power : 1256
      Likes Received
      699
      Likes Given
      798

      Default Re: Wimbo mpya wa Mrisho mpoto-chocheeni kuni

      KHA!

      Quote By Daudi mchambuzi View Post

      Sio kuwakilisha kenya tu, pia MRISHO MPOTO kwenye hotuba yake alisema Mlima Kilimanjaro upo Kenya.
      Alipewa sh ngapi mpaka akajitoa kwenda kutuuza watanzania..??!!

    18. Daudi Mchambuzi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 25th November 2010
      Location : Arusha
      Posts : 7,832
      Rep Power : 24841
      Likes Received
      3659
      Likes Given
      18444

      Default Wimbo mpya wa Mrisho mpoto-chocheeni kuni

      Quote By mathematics View Post
      KHA!



      Alipewa sh ngapi mpaka akajitoa kwenda kutuuza watanzania..??!!
      Hata haijazidi million kumi.

      Sent from my BlackBerry 9700 using JamiiForums
      "Wazee wanaounga mkono muungano wa serikali 3 wanasubiri kufa" by @Nape Nnauye

    19. mathematics's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 21st February 2012
      Location : MY PLACE
      Posts : 2,617
      Rep Power : 1256
      Likes Received
      699
      Likes Given
      798

      Default Re: Wimbo mpya wa Mrisho mpoto-chocheeni kuni

      Quote By Daudi mchambuzi View Post

      Hata haijazidi million kumi.
      njaaa mbayaaa , kuwakilisha Kenya ni sawa labda angefanya kwa njaa zake, lakini kutoa wasaa/hotuba kwamba Kilimanjaro upo Kenya ni kosa la jinai!

    20. Kirode's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 25th March 2011
      Posts : 3,571
      Rep Power : 27844
      Likes Received
      66
      Likes Given
      38

      Default

      Jinai kivipi kwani kauhamisha? Watu wanachukua ziwa mmenyamaza tu ngoja iko siku tutasikia arusha iko kenya.....
      Quote By mathematics View Post
      njaaa mbayaaa , kuwakilisha Kenya ni sawa labda angefanya kwa njaa zake, lakini kutoa wasaa/hotuba kwamba Kilimanjaro upo Kenya ni kosa la jinai!

    21. mathematics's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 21st February 2012
      Location : MY PLACE
      Posts : 2,617
      Rep Power : 1256
      Likes Received
      699
      Likes Given
      798

      Default Re: Wimbo mpya wa Mrisho mpoto-chocheeni kuni

      Quote By Kirode View Post
      Jinai kivipi kwani kauhamisha? Watu wanachukua ziwa mmenyamaza tu ngoja iko siku tutasikia arusha iko kenya.....
      alisemaga nyerere katika nchi yenye serikali legelege vijambo vingi si ajabu kusikia

    22. JF SMS Swahili

    Page 1 of 2 12 LastLast

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...