JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Picha za utupu zamfukuzisha msanii ‘Rayuu’ kwao, hivi sasa anaishi kwa ‘Mr Chuzi’…!

    Report Post
    Page 1 of 2 12 LastLast
    Results 1 to 20 of 26
    1. Money Stunna's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 9th August 2011
      Location : BeechGrove City
      Posts : 10,978
      Rep Power : 16966730
      Likes Received
      4272
      Likes Given
      1388

      Default Picha za utupu zamfukuzisha msanii ‘Rayuu’ kwao, hivi sasa anaishi kwa ‘Mr Chuzi’…!

      AKATI msanii wa bongo movie Rayuu, picha zake zinazoonesha sehemu kubwa ya mwili wake na tattoo kuvunja mtandaoni, ishu hiyo sasa imechukua sura mpya baada ya kudaiwa amefukuzwa kwao na sasa amepata makazi ya muda kwa mkurungezi wake Mr Chuzi ambaye mara nyingi amekuwa akimshauri kuachana na vitendo vinavyoweza kumchafulia jina lake.

      Mtandao wa DarTalk, ulimtafuta Rayuu ili azungumzia ishu ndipo alipodai kuwa wazazi wake walizipata habari zake ndipo waliamua kuchukua hatua hiyo tena bila hata kumpa nafasi kujitetea na kuwaeleza mambo yalivyokuwa.

      Hata hivyo inadaiwa kuwa wazazi wake awali hawakujua habari hiyo lakini kuna baadhi ya watu ambao walikuwa na kinyongo na msanii huyo ndiyo waliopeleka habari hizo pamoja na picha nyumbani kwa madai kuwa wanataka kumkomoa.

      Msanii huyo alidai kuwa hakuwa na njisi kwani waliofanyan hivyo ni watu ambao mara nyingi wamekuwa wakifanya kazi pamoja lakini hajui ni kwanini wamefanya hivyo ingawa hataki kujua sababu kwa sababu anaweza kuchukua hatua nyingine ambayo si nzuri.


    2. Money Stunna's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 9th August 2011
      Location : BeechGrove City
      Posts : 10,978
      Rep Power : 16966730
      Likes Received
      4272
      Likes Given
      1388

      Default re: Picha za utupu zamfukuzisha msanii ‘Rayuu’ kwao, hivi sasa anaishi kwa ‘Mr Chuzi’…!

      Click image for larger version. 

Name:	rayuu1.jpg 
Views:	0 
Size:	50.1 KB 
ID:	68771 kwa ambao amkuona picha aliyopiga na kuitoa kwenye mtandao watu muweze kuona tatuu aliyochola,chezeya wazazi wamemtimia sasa anaishi kwa chuzi

    3. andybird314's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 23rd January 2012
      Location : Tanzania
      Posts : 8,037
      Rep Power : 2245
      Likes Received
      1886
      Likes Given
      739

      Default Picha za utupu zamfukuzisha msanii ‘rayuu’ kwao, hivi sasa anaishi kwa ‘mr chuzi’…!!

      Hata mimi,naona bora atimuliwe

      Sent from my BlackBerry 9860 using JamiiForums
      I learned that courage was not the absence of fear, but the triumph over it. The brave man is not he who does not feel afraid, but he who conquers that fear

    4. Money Stunna's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 9th August 2011
      Location : BeechGrove City
      Posts : 10,978
      Rep Power : 16966730
      Likes Received
      4272
      Likes Given
      1388

      Default re: Picha za utupu zamfukuzisha msanii ‘Rayuu’ kwao, hivi sasa anaishi kwa ‘Mr Chuzi’…!

      Quote By andybird314 View Post
      Hata mimi,naona bora atimuliwe

      Sent from my BlackBerry 9860 using JamiiForums
      kilichonishangaza akaenda kuishi kwa playboy!!! sijui hana rafik au ndugu wengine wakumuifaz

    5. Mr. Bigman's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 7th May 2011
      Posts : 763
      Rep Power : 745
      Likes Received
      130
      Likes Given
      74

      Default re: Picha za utupu zamfukuzisha msanii ‘Rayuu’ kwao, hivi sasa anaishi kwa ‘Mr Chuzi’…!

      Timua! tupa kulee hiyo dogo!

    6. #6
      omben's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 30th May 2012
      Posts : 579
      Rep Power : 549
      Likes Received
      160
      Likes Given
      1098

      Default re: Picha za utupu zamfukuzisha msanii ‘Rayuu’ kwao, hivi sasa anaishi kwa ‘Mr Chuzi’…!

      Quote By Money stunna View Post
      kilichonishangaza akaenda kuishi kwa playboy!!! sijui hana rafik au ndugu wengine wakumuifaz
      Anataka amchore tatoo zingine
      Lichungeni kundi la MUNGU lililo kwenu,na kulisimamia, si kwa kulazimishwa, bali kwa hiari kama Mungu atakavyo; si kwa kutaka fedha ya aibu,bali kwa moyo.

    7. adakiss23's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 23rd January 2011
      Posts : 2,179
      Rep Power : 16201600
      Likes Received
      561
      Likes Given
      243

      Default Picha za utupu zamfukuzisha msanii ‘rayuu’ kwao, hivi sasa anaishi kwa ‘mr chuzi’…!!

      Aisee.. Natamani ningekuwa Mpiga picha

      Sent from my BlackBerry 9300 using JamiiForums
      Brave_Hearts

    8. dunia tunapita's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 15th August 2012
      Location : Timbuktu
      Posts : 397
      Rep Power : 502
      Likes Received
      58
      Likes Given
      60

      Default re: Picha za utupu zamfukuzisha msanii ‘Rayuu’ kwao, hivi sasa anaishi kwa ‘Mr Chuzi’…!

      alitaka ajitete kwa wazazi wake nini apo!!! kuwa alikua anaonyesha labda alivyoumbika au,,,,

    9. Samkyjr's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 21st March 2011
      Posts : 363
      Rep Power : 568
      Likes Received
      49
      Likes Given
      33

      Default re: Picha za utupu zamfukuzisha msanii ‘Rayuu’ kwao, hivi sasa anaishi kwa ‘Mr Chuzi’…!

      Nia yake sijui ilikuwa nini, kweli ukizaa mtoto wa kike kipindi hiki!!!

    10. Sumba-Wanga's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 2nd February 2011
      Location : Gambushi
      Posts : 5,306
      Rep Power : 0
      Likes Received
      1135
      Likes Given
      1388

      Default re: Picha za utupu zamfukuzisha msanii ‘Rayuu’ kwao, hivi sasa anaishi kwa ‘Mr Chuzi’…!

      Quote By Money stunna View Post
      Click image for larger version. 

Name:	rayuu1.jpg 
Views:	0 
Size:	50.1 KB 
ID:	68771 kwa ambao amkuona picha aliyopiga na kuitoa kwenye mtandao watu muweze kuona tatuu aliyochola,chezeya wazazi wamemtimia sasa anaishi kwa chuzi
      Nilidhani hadi kuingia kwenye fani Tasnia hiyo Bongo Movie atakuwa ameshakata kamba na anajitegemea???
      kumbe bado alikwua kula kulala?
      Ulimbukeni bwana, sasa alikuwa anamwonyesha nani hizo tatooosss??

    11. Daudi Mchambuzi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 25th November 2010
      Location : Arusha
      Posts : 9,616
      Rep Power : 190339863
      Likes Received
      4702
      Likes Given
      24870

      Default Picha za utupu zamfukuzisha msanii ‘rayuu’ kwao, hivi sasa anaishi kwa ‘mr chuzi’…!!

      Ulimbukeni tu

      Sent from my BlackBerry 9700 using JamiiForums
      Ikulu kuna 'vibaka' isipokuwa tofauti ni kuwa vibaka wa Ikulu wanavaa suti By Godbless Lema

    12. Malova's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 21st April 2011
      Posts : 644
      Rep Power : 620
      Likes Received
      147
      Likes Given
      12

      Default

      hiv kuriport mambo mabaya anayofanya m2 ni uchonganishi? kama ndivyo picha hizo mchonganishi alizipata wapi?

    13. Rapherel's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 7th August 2009
      Posts : 147
      Rep Power : 610
      Likes Received
      22
      Likes Given
      14

      Default re: Picha za utupu zamfukuzisha msanii ‘Rayuu’ kwao, hivi sasa anaishi kwa ‘Mr Chuzi’…!

      C utan..
      Sent from Samsung Galaxy S Advance GT-|9070

    14. mama D's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 22nd November 2010
      Posts : 1,672
      Rep Power : 10755
      Likes Received
      481
      Likes Given
      1417

      Default re: Picha za utupu zamfukuzisha msanii ‘Rayuu’ kwao, hivi sasa anaishi kwa ‘Mr Chuzi’…!

      Mwache akafunzwe na ulimwengu-chuz
      hajui hilo ni gumegume lililowashinda kina jack na kabulaaeee???
      The Boss likes this.

    15. MAKAVU LAIVU's Avatar
      Member Array
      Join Date : 13th October 2012
      Posts : 74
      Rep Power : 429
      Likes Received
      6
      Likes Given
      0

      Default re: Picha za utupu zamfukuzisha msanii ‘Rayuu’ kwao, hivi sasa anaishi kwa ‘Mr Chuzi’…!

      Ney wa mitego akiimba makahaba wako bongo move wa2 wanabisha na bado sasa juz kuna wengine wameomba radh sasa huyu dada n wakat wake akitoka huyu cjui anafuata nan?

    16. Muuza Sura's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 1st August 2011
      Location : kinondoni manyanya
      Posts : 1,722
      Rep Power : 821
      Likes Received
      775
      Likes Given
      699

      Default re: Picha za utupu zamfukuzisha msanii ‘Rayuu’ kwao, hivi sasa anaishi kwa ‘Mr Chuzi’…!

      Huyu babu chuzi anaharibu sana wajukuu zake!

    17. Money Stunna's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 9th August 2011
      Location : BeechGrove City
      Posts : 10,978
      Rep Power : 16966730
      Likes Received
      4272
      Likes Given
      1388

      Default Re: Picha za utupu zamfukuzisha msanii ‘rayuu’ kwao, hivi sasa anaishi kwa ‘mr chuzi’…!!

      Quote By adakiss23 View Post
      Aisee.. Natamani ningekuwa Mpiga picha

      Sent from my BlackBerry 9300 using JamiiForums
      wewe inaonekana ungekuwa mpiga picha ungemla 0713

    18. Viper's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 21st December 2007
      Location : Zaragoza (Spain)
      Posts : 3,655
      Rep Power : 3512
      Likes Received
      1277
      Likes Given
      850

      Default Re: Picha za utupu zamfukuzisha msanii ‘Rayuu’ kwao, hivi sasa anaishi kwa ‘Mr Chuzi’…!

      Quote By Money stunna View Post
      Click image for larger version. 

Name:	rayuu1.jpg 
Views:	0 
Size:	50.1 KB 
ID:	68771 kwa ambao amkuona picha aliyopiga na kuitoa kwenye mtandao watu muweze kuona tatuu aliyochola,chezeya wazazi wamemtimia sasa anaishi kwa chuzi
      Mgongo unalipa lakini .....
      “Not only am I better looking….I’m just plain better.”
      Arsenal My heart Juventus My soul

    19. serio's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 15th April 2011
      Location : Dar es Salaam
      Posts : 3,842
      Rep Power : 15913876
      Likes Received
      898
      Likes Given
      650

      Default Re: Picha za utupu zamfukuzisha msanii ‘Rayuu’ kwao, hivi sasa anaishi kwa ‘Mr Chuzi’…!

      Quote By Samkyjr View Post
      Nia yake sijui ilikuwa nini, kweli ukizaa mtoto wa kike kipindi hiki!!!
      umenikumbusha movie ya THE DICTATOR, Aladeen anamuuliza mke wake mwenye mimba ''is it a boy or an abortion?????"
      If your strength is small, do not carry heavy burdens.

    20. matumbo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 9th July 2011
      Posts : 5,211
      Rep Power : 420169
      Likes Received
      2059
      Likes Given
      1012

      Default

      Quote By Samkyjr View Post
      Nia yake sijui ilikuwa nini, kweli ukizaa mtoto wa kike kipindi hiki!!!
      hasara..

    Page 1 of 2 12 LastLast

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...