JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Wema Sepetu na Aunty Ezekiel waomba radhi kwa picha za uchi jukwaani

    Report Post
    Page 2 of 2 FirstFirst 12
    Results 21 to 36 of 36
    1. HUNIJUI's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 10th October 2012
      Location : Unknown
      Posts : 1,312
      Rep Power : 2805845
      Likes Received
      384
      Likes Given
      52

      Default Wema Sepetu na Aunty Ezekiel waomba radhi kwa picha za uchi jukwaani

      WEMA SEPETU NA AUNT EZEKIEL WAOMBA RADHI KWA PICHA ZA UCHI JUKWAANI

      Wema Sepetu (katikati) akizungumza na wanahabari katika ukimbi wa habari maelezo jijini Dar kwa nia ya kuomba radhi kwa watanzania kwa niaba yake na msanii mwenzake Ant Ezekiel kuhusiana na tukio la wao kupigwa picha zilizowaonyesha nusu uchi wakati wakijiachia katika Tamasha la Serengeti Fiesta lilipofanyika mkoani Dodoma. Kulia ni Msanii wa Bongo Movie Ant Ezekiel na kushoto Katibu Mkuu wa TAFF Wilson Makubi.

      Wema Sepetu Mbele ya kamera akiomba radhi na kusema watanzania “ Kiukweli hatujafurahia na tumeumia sana” na tunatumia fursa hii kuomba Msamaha.

      Moja ya picha ya Msanii Aunty Ezekiel iliyosamba kwenye mitandao ya Kijamii hivi karibuni wakati wa tamasha la Serengeti Fiesta 2012.

      CHANZO:
      TANZANIA ONE: WEMA SEPETU NA AUNT EZEKIEL WAOMBA RADHI KWA PICHA ZA UCHI JUKWAANI

      Sir-mganah likes this.
      Ukitaka kumjua mme mwenzio, Mwache mkeo


    2. #21
      Lis's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 2nd June 2012
      Posts : 185
      Rep Power : 471
      Likes Received
      32
      Likes Given
      11

      Default re: Wema Sepetu na Aunty Ezekiel waomba radhi kwa picha za uchi jukwaani

      nimewasamehe.

    3. Viper's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 21st December 2007
      Location : Zaragoza (Spain)
      Posts : 3,655
      Rep Power : 3512
      Likes Received
      1277
      Likes Given
      850

      Default re: Wema Sepetu na Aunty Ezekiel waomba radhi kwa picha za uchi jukwaani

      Quote By Mphamvu View Post
      Watanzania wepi hao uliozungumza nao wakakuagiza uwe mwakilishi wao? Mi naona so far so good, mara ngapi wanasiasa wanaporomosha mitusi na husikii lolote la aina hii toka kwao.
      Tuache ubishi usio na mpango, tuwasapoti wasanii wetu kwa hatua yao ya kiungwana.
      Mkuu hili jukwaa limekuwa la ku diss wasanii ... Inasikitisha ... Interesting though
      “Not only am I better looking….I’m just plain better.”
      Arsenal My heart Juventus My soul

    4. chiko's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 24th February 2010
      Posts : 459
      Rep Power : 643
      Likes Received
      47
      Likes Given
      51

      Default re: Wema Sepetu na Aunty Ezekiel waomba radhi kwa picha za uchi jukwaani

      Kwani Usanii ni ninii???????, Mi naona Msanii ni mtu afanyae mambo yasio ya kawaida!!!!!!!!
      DOGO, SICHEZE MBALI, KWANI UNGA NI ROBO.....!!!!!!

    5. FirstLady1's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 29th July 2009
      Location : Mama Mwenye Nyumba
      Posts : 15,935
      Rep Power : 85937837
      Likes Received
      4247
      Likes Given
      7461

      Default re: Wema Sepetu na Aunty Ezekiel waomba radhi kwa picha za uchi jukwaani

      wasanii wa TZ wana mambo lol
      No one is in charge of your happiness except you...
      God time is the best..
      Tupo wangapi?

    6. hasason's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 19th September 2012
      Posts : 1,038
      Rep Power : 496961
      Likes Received
      382
      Likes Given
      10

      Default Re: Wema Sepetu na Aunty Ezekiel waomba radhi kwa picha za uchi jukwaani

      yani na tbc inaitwa na hawa wendawazimu wanaenda matukio ya vyama vya upinzani vyenye kutoa mustakabali wa nchi hii wanakosa good coverage wanaenda kuwasikiliza hawa mataahira only in tz!

    7. Gang Chomba's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 29th February 2008
      Location : hell
      Posts : 6,723
      Rep Power : 2143
      Likes Received
      1456
      Likes Given
      0

      Default Re: Wema Sepetu na Aunty Ezekiel waomba radhi kwa picha za uchi jukwaani

      libwaaja libwaaja
      Liko paandeeee
      Na huko pande liliko ni kwenye shamba
      La Jumanne, ingekuwa gogo ningelikataa
      Nikaligawa mapande
      Ingekuwa gogo ningelikata wee
      Nikaligawa mapande
      Ingekuwa gogo ningelikata wee
      Nikaligawa mapande


      Aaaaeeeeeeeeeeeeeee
      Lelile lele lile leleee
      Lile lile lile lele lile lile
      Lile lelee
      Lelilelileleeeee
      Lele lile lileleele

      Nyoka huyo
      Hana kiuno
      Shanga wewe wamvishaje?
      Nyoka huyoo
      Hana sikio
      Hereni wewe wamvishaje

    8. PlanckScale's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 28th September 2008
      Location : Bongo
      Posts : 464
      Rep Power : 59890499
      Likes Received
      76
      Likes Given
      180

      Default Re: Wema Sepetu na Aunty Ezekiel waomba radhi kwa picha za uchi jukwaani

      Tusihate sana...
      I, for one thing, have come to admire their courage na creativity katika usanii huu mchanga Wakibongo. Yes, most of the stuff they talk about is rubish, but they do satisfy that part of our psyche, which sometimes yearns for this rubishness and curiosity. But let's face it, Wema has been around for some time now and actually doing ok financially than most of us who are doing 9 to 5 (employed). More pic would be helpful …;)
      "It is better to die for an idea that will live, than to live for an idea that will die." Steve Biko

    9. Chandaruaz's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 22nd July 2014
      Posts : 142
      Rep Power : 350
      Likes Received
      23
      Likes Given
      0

      Default Re: Wema Sepetu na Aunty Ezekiel waomba radhi kwa picha za uchi jukwaani

      Quote By Mkare_wenu View Post
      Tehe! Tehe! Tehe! Eti kuna wajinga wanamuita mfalme wa Bongofleva,labda wangemuita mfalme wa kugonoka
      Hahahaaaaa,Jf raha sanaaa duuuh…!!

    10. kimbunga jnr's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 11th March 2014
      Posts : 157
      Rep Power : 372
      Likes Received
      18
      Likes Given
      13

      Default Re: Wema Sepetu na Aunty Ezekiel waomba radhi kwa picha za uchi jukwaani

      Wanatafuta kick hao

    11. NIMPENDENANI's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 2nd November 2014
      Posts : 462
      Rep Power : 399
      Likes Received
      156
      Likes Given
      37

      Default Re: Wema Sepetu na Aunty Ezekiel waomba radhi kwa picha za uchi jukwaani

      Ivi hawa watoto wao wakija kuona hizi picha watawaheshimu kweli au wataweka sura zao wapi? wanaiga mpaka wanakua vituko loooooooo Yasini yao............
      ''You have a choice, you can either work hard at being yourself and being wildly attractive, or you can aim to please everyone around you.''

    12. jicho_la_tatu's Avatar
      Member Array
      Join Date : 21st October 2014
      Posts : 24
      Rep Power : 313
      Likes Received
      5
      Likes Given
      13

      Default Re: Wema Sepetu na Aunty Ezekiel waomba radhi kwa picha za uchi jukwaani

      Hili jukwaa limekuwa la kudiss kila kitu.. hakuna support kwa wasanii wetu, kweli wabongo hatupendani..

    13. Honey Faith's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 21st August 2013
      Posts : 8,470
      Rep Power : 364982747
      Likes Received
      3628
      Likes Given
      1434

      Default Re: Wema Sepetu na Aunty Ezekiel waomba radhi kwa picha za uchi jukwaani

      Quote By jicho_la_tatu View Post
      Hili jukwaa limekuwa la kudiss kila kitu.. hakuna support kwa wasanii wetu, kweli wabongo hatupendani..
      Ulitaka tuwasupport kwa kuwaambia walipendeza na waendelee kuvaa nusu uchi?au support ipi tuwape?

    14. jicho_la_tatu's Avatar
      Member Array
      Join Date : 21st October 2014
      Posts : 24
      Rep Power : 313
      Likes Received
      5
      Likes Given
      13

      Default Re: Wema Sepetu na Aunty Ezekiel waomba radhi kwa picha za uchi jukwaani

      Quote By Honey Faith View Post
      Ulitaka tuwasupport kwa kuwaambia walipendeza na waendelee kuvaa nusu uchi?au support ipi tuwape?
      Sio tu kwenye hiyo inshu yani kila uzi humu kwenye jukwaa la celebrities ni kuponda tu.. dah! Kumbe ndo mana bongo maskini

    15. muuza bucha's Avatar
      Member Array
      Join Date : 8th September 2014
      Posts : 80
      Rep Power : 331
      Likes Received
      9
      Likes Given
      0

      Default Re: Wema Sepetu na Aunty Ezekiel waomba radhi kwa picha za uchi jukwaani

      Wema mrembo jamani cheki hayo macho yanaita.

    16. donlucchese's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 23rd March 2011
      Location : Dar es Salaam
      Posts : 4,214
      Rep Power : 907793
      Likes Received
      1288
      Likes Given
      116

      Default Re: Wema Sepetu na Aunty Ezekiel waomba radhi kwa picha za uchi jukwaani

      free market economy
      In vino veritas.

    17. Carseloi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 28th January 2014
      Posts : 250
      Rep Power : 397
      Likes Received
      37
      Likes Given
      0

      Default

      Quote By muuza bucha View Post
      Wema mrembo jamani cheki hayo macho yanaita.
      Hehe kayaweke Buchani..

    Page 2 of 2 FirstFirst 12

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...