JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Rick ross kutua tanzania a.k.a bongo tarehe 6 oktoba

    Report Post
    Results 1 to 3 of 3
    1. #1
      NEW NOEL's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 21st May 2011
      Posts : 625
      Rep Power : 595
      Likes Received
      196
      Likes Given
      141

      Default Rick ross kutua tanzania a.k.a bongo tarehe 6 oktoba

      Click image for larger version. 

Name:	omarion1.png 
Views:	0 
Size:	419.8 KB 
ID:	66380
      Rick ross wa pili kutoka kulia akiwa na kundi lake la MayBach Music Group

      Rapper bilionea kutoka USA William Robert a.k.a Rick Ross anatarajia kupiga show nchini Tanzania tarehe 6 mwezi oktoba. Rapper huyo ambae album yake aliyoachia tarehe 31 july imefanikiwa kushika namba moja katika chati za muziki zenye kuheshimika za Billiboard. Ni miongoni mwa wasanii wa marekani wenye kutajwa kuwa na mafanikio katika upande wa muziki na biashara. Rick Ross anamiliki kampuni ya muziki ya Maybach Music Group ambayo inamkataba na Kampuni ya Warner Bross Music Group ambao Roza aliwahi kueleza wakati fulani kuwa ni mkataba wenye thamani ya dola za marekani milioni 25. Huku akiwa ndio CEO wa MayBach Music Group ambayo inasimamia wasanii maarufu akiwemo Meek Mill,Wale,French Montana,Rockie Fresh na wengine kibao.
      Pia Rick Ross ana miliki mgahawa wa Boss Wings ambayo ni sehemu ya migahawa maarufu duniani ya Wing Stop. Wakati huo huo akiwa na mikataba kibao ikiwemo na kampuni ya Reebok,Ciroc vodka na kadhalika.
      Katika jarida la forbes mwaka huu alitajwa kama miongoni mwa wasanii 20 waliotengeneza pesa nyingi kuanzia mwaka jana hadi mwaka huu.
      Zaidi tembelea POPOTE TZ: RICK ROSS KUTUA TANZANIA A.K.A BONGO TAREHE 6 OKTOBA


    2. #2
      kichwat's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 4th March 2010
      Posts : 1,655
      Rep Power : 880
      Likes Received
      456
      Likes Given
      66

      Default Re: Rick ross kutua tanzania a.k.a bongo tarehe 6 oktoba

      angalia maelezo yooote utagundua HAKUNA MUZIKI unaozungumziwa, ambacho ndicho kinachomleta Bongo.
      Unless anakuja kufungua studio au label, our youth are like brainless or something

    3. #3
      kinubi's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 19th November 2010
      Posts : 118
      Rep Power : 519
      Likes Received
      6
      Likes Given
      26

      Default Re: Rick ross kutua tanzania a.k.a bongo tarehe 6 oktoba

      Hata kwenye jingles zake hakuna mahali anataja fiesta!!!

    4. Clean9

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...