JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Dina Marious wa Clouds FM: Mtangazaji anayekuja juu!

    Report Post
    Page 2 of 3 FirstFirst 123 LastLast
    Results 21 to 40 of 54
    1. Akili Unazo!'s Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 18th February 2009
      Location : Tanzania
      Posts : 1,163
      Rep Power : 3076121
      Likes Received
      215
      Likes Given
      327

      Default Dina Marious wa Clouds FM: Mtangazaji anayekuja juu!



      Jamani kipindi hiki cha Dina Marious mbona hakisikiki au amefukuzwa kazi Clouds.

      Mwenye taarifa zaidi anipe taarifa.


    2. Kaniki1974's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 2nd December 2008
      Posts : 357
      Rep Power : 1690
      Likes Received
      2
      Likes Given
      0

      Default Re: Dina Marious Kafukuzwa kazi Clouds FM????????

      Quote By Kaizer View Post
      Hivi wakuu mnazungumzia redio ipi? Clouds hii hii 88.4? hakuna la kushangaza hapo!
      Dah, kumbe ni blah blah tu hapo! Nadhani ni kweli maana haijakaa vizuri watangazaji wawili wa kipindi kimoja kuondoka pamoja (Masoud na Fina).
      'The rich of the future are those who are rich in mind'. Winston Churchill

    3. Akili Unazo!'s Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 18th February 2009
      Location : Tanzania
      Posts : 1,163
      Rep Power : 3076121
      Likes Received
      215
      Likes Given
      327

      Default Re: Dina Marious Kafukuzwa kazi Clouds FM????????

      Quote By Kigogo View Post
      mmmh sidhani kama clouds wapo online..
      wapo online na hapa nilipo nasikiliza yaani ni mziki kwenda mbele na matangazo toka asubuhi hadi sasa.

    4. Mpita Njia's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 3rd March 2008
      Posts : 6,997
      Rep Power : 3389
      Likes Received
      1083
      Likes Given
      874

      Default Re: Dina Marious Kafukuzwa kazi Clouds FM????????

      Quote By Chaku View Post
      wapo online na hapa nilipo nasikiliza yaani ni mziki kwenda mbele na matangazo toka asubuhi hadi sasa.
      Link yao ni ipi mkuu
      I assume full responsibility for my actions, except the ones that are someone else's fault.

    5. NgomaNzito's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 10th January 2008
      Posts : 522
      Rep Power : 760
      Likes Received
      12
      Likes Given
      0

      Default Re: Dina Marious yuko wapi?

      Quote By Chaku View Post
      Jamani kipindi hiki cha Dina Marious mbona hakisikiki au amefukuzwa kazi Clouds.

      Mwenye taarifa zaidi anipe taarifa.

      Yaekejea kapigwa chini huyu mdada au anatikisa kibiriti kuona kama kimejaa halo!!
      No Wicked Heart Shall Prosper

    6. Akili Unazo!'s Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 18th February 2009
      Location : Tanzania
      Posts : 1,163
      Rep Power : 3076121
      Likes Received
      215
      Likes Given
      327

      Default Re: Dina Marious Kafukuzwa kazi Clouds FM????????

      Quote By MwanajamiiOne View Post
      Jumatatu ya tarehe 29 june mungu akipenda naweza kuwa hewani katika leotena najua mmenimiss na mnaimiss leo tena kama ninavyowa miss mimi tuombeane heri na uzima
      Source: Dina Marios
      Mwanajamiione mpaka leo hii si Gea wala Dina kusikika kwenye leo tena hawa watakuwa wamepigwa chini tu.Kwani Dina hajatekeleza hata maelelezo aloweka kwenye blog yake kuwa tarehe 29 atakuwa hewani.Ila kwa kuwa alisema mungu akipenda inawezeakana kuwa mungu hajapenda?

    7. Domo Kaya's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 29th May 2007
      Posts : 571
      Rep Power : 802
      Likes Received
      43
      Likes Given
      9

      Default Re: Dina Marious Kafukuzwa kazi Clouds FM????????

      Quote By Chaku View Post
      Mwanajamiione mpaka leo hii si Gea wala Dina kusikika kwenye leo tena hawa watakuwa wamepigwa chini tu.Kwani Dina hajatekeleza hata maelelezo aloweka kwenye blog yake kuwa tarehe 29 atakuwa hewani.Ila kwa kuwa alisema mungu akipenda inawezeakana kuwa mungu hajapenda?
      Mkuu blog ya Dina inaitwaje?
      In this way of life there hundreds of devils in the form of men, so that you can not trust all men shaped as men.

    8. Dina's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 18th September 2008
      Location : Ulimwenguni
      Posts : 2,182
      Rep Power : 85900899
      Likes Received
      804
      Likes Given
      595

      Default Re: Dina Marious Kafukuzwa kazi Clouds FM????????

      Quote By Fidel80 View Post
      Wewe ndo Dina mwenyewe mwenye kipindi?
      Aah wapi ndugu yangu, majina tu. Mie ndio ningekuwa mtangazaji, utazima redio bure ukaishia na kuichukia redio yako! Sauti yangu ya kugombezea watu tu.

    9. Dina's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 18th September 2008
      Location : Ulimwenguni
      Posts : 2,182
      Rep Power : 85900899
      Likes Received
      804
      Likes Given
      595

      Default Re: Dina Marious Kafukuzwa kazi Clouds FM????????

      Quote By Kaizer View Post
      asante, kumbe watu wanajirusha na simu mi ya kwangu ya mwaka 99 enzi hizo hakuna,,,,eeh vizuri umelog in DIna tuambie kulikoni si unaina watu wanakutafuta lol...au huyu ni Dina mwingine...hahaha
      Hapana mkuu, majina tu yamegongana....sauti ya kiutangazaji naisaka kweli lakini holaa....

    10. Fidel80's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 3rd May 2008
      Location : UVUNGUNI
      Posts : 21,965
      Rep Power : 127313
      Likes Received
      4106
      Likes Given
      1349

      Default Re: Dina Marious yuko wapi?

      Sijasikia bado sijui kachukua likizo ndefu? Lakini alisema J3 anaanza kazi lakini nasikia sauti ingine kabisa.
      **^^+..Ukiuza Utumbo usiogope nzi..+^^**
      Chuda Raha
      Email: [email protected]

    11. uporoto01's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 23rd May 2008
      Location : Nairobi
      Posts : 4,745
      Rep Power : 1586
      Likes Received
      1299
      Likes Given
      4206

      Default Re: Dina Marious Kafukuzwa kazi Clouds FM????????

      Quote By Domo Kaya View Post
      Mkuu blog ya Dina inaitwaje?
      dinamarios.blogspot.com
      Wengi tuna wazo la Tanzania tunayoitaka/hitaji,tutafikaje huko ?

    12. NgomaNzito's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 10th January 2008
      Posts : 522
      Rep Power : 760
      Likes Received
      12
      Likes Given
      0

      Default Dina Marios toto la kihaya laja juu

      Profile: DINA MARIOS..mie ni mtangazaji na mtayarishaji wa kipindi cha LEOTENA kupitia radio ya watu clouds fm 88.4 kuanzia saa 9:00(tatu) asubuhi mpaka saa 01:00(saba)mchana..

      Huyu diva anayekuja juu
      Attached Thumbnails Attached Thumbnails Click image for larger version. 

Name:	PC,+CD (5).JPG 
Views:	622 
Size:	101.8 KB 
ID:	6052  
      No Wicked Heart Shall Prosper

    13. #32
      Mbonea's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 14th July 2009
      Posts : 640
      Rep Power : 705
      Likes Received
      15
      Likes Given
      52

      Default Re: Dina Marios toto la kihaya laja juu

      mhh...

    14. #33
      Sajenti's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 24th April 2008
      Posts : 3,668
      Rep Power : 1443
      Likes Received
      342
      Likes Given
      95

      Default Re: Dina Marios toto la kihaya laja juu

      Quote By NgomaNzito View Post
      Profile: DINA MARIOS..mie ni mtangazaji na mtayarishaji wa kipindi cha LEOTENA kupitia radio ya watu clouds fm 88.4 kuanzia saa 9:00(tatu) asubuhi mpaka saa 01:00(saba)mchana..

      Huyu diva anayekuja juu
      ...Ni-PM mazee unitapatie mobile namba yake mtoto ana vitu adimu huyu!!
      To get something you never had, you need to do something you never did

    15. #34
      TIMING's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 12th April 2008
      Location : Roaming...
      Posts : 21,670
      Rep Power : 922948
      Likes Received
      6943
      Likes Given
      8038

      Default Re: Dina Marios toto la kihaya laja juu

      Hebu basi muwe mnaenda kwenye archives.... huu udaku ulishajadiliwa kule!!!

      naona zeutamu at work... do not disturb!
      ....Time is the wisest counselor !!!

    16. Kyachakiche's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 16th February 2009
      Posts : 846
      Rep Power : 771
      Likes Received
      41
      Likes Given
      188

      Default Re: Dina Marios toto la kihaya laja juu

      Amekujaje juu!!!

    17. #36
      wasp's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 19th August 2009
      Posts : 207
      Rep Power : 613
      Likes Received
      10
      Likes Given
      0

      Default Re: Dina Marios toto la kihaya laja juu

      No doubt you are naturally beautiful

    18. #37
      Sinkala's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 22nd December 2008
      Location : Your office's next door
      Posts : 1,452
      Rep Power : 896
      Likes Received
      217
      Likes Given
      68

      Default Re: Dina Marios toto la kihaya laja juu

      Uhaya umeingiaje hapo, je, isingetosha kusema "Mtangazaji anayekuja juu" ?
      Invisible, Ab-Titchaz, Peasant and 1,289,436 others like this.

    19. #38
      Kimey's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 25th March 2009
      Location : Counter ya Juu!
      Posts : 4,117
      Rep Power : 1416
      Likes Received
      802
      Likes Given
      718

      Default Re: Dina Marios toto la kihaya laja juu

      Quote By MTM View Post
      Hebu basi muwe mnaenda kwenye archives.... huu udaku ulishajadiliwa kule!!!

      naona zeutamu at work... do not disturb!
      Sure Mkuu umenena!
      I may be walking slowly, But I never walk backwards! and Whenever I walk backwards, Its for a long jump!!

    20. Bigirita's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 12th February 2007
      Location : 3.0758° S, 37.3533° E
      Posts : 12,517
      Rep Power : 3369
      Likes Received
      3748
      Likes Given
      5375

      Default Re: Dina Marios toto la kihaya laja juu

      Quote By Sinkala View Post
      Uhaya umeingiaje hapo, je, isingetosha kusema "Mtangazaji anayekuja juu" ?
      Nashaga!!!
      * LOVE COMES NATURALLY; HATE IS TAUGHT.....by nngu007 wa JF

    21. #40
      Asprin's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 8th March 2008
      Location : Psychiatric Ward
      Posts : 34,606
      Rep Power : 72813217
      Likes Received
      22171
      Likes Given
      26912

      Default Re: Dina Marious Kafukuzwa kazi Clouds FM????????

      Quote By Fidel80 View Post
      Jamani kachukua likizo fupi si mnajua tena akina mama.

      Mkuu ulipotea kiaina. Watu wamekuchokoza zana humu ndani na mpwao. Haya twambie mkuu, kina mama ndo wa kuchukua likizo fupi peke yao? Au wamaanisha nini weye?


    Page 2 of 3 FirstFirst 123 LastLast

    Similar Topics

    1. Niambieni Qualifications za kuwa mtangazaji wa Clouds fm
      By Sele Mkonje in forum Habari na Hoja mchanganyiko
      Replies: 30
      Last Post: 18th November 2011, 22:59
    2. Replies: 8
      Last Post: 30th September 2011, 08:55
    3. Tetesi: Mtangazaji wa clouds afanywa kitu mbaya mkwajuni!!!
      By Pdidy in forum Habari na Hoja mchanganyiko
      Replies: 32
      Last Post: 31st December 2010, 12:34
    4. Mtangazaji Clouds Zamaradi Mketema kuwania Ubunge
      By El Toro in forum Tanzania 2010-2015
      Replies: 19
      Last Post: 26th July 2010, 09:44

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...