JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Mfanyabiasha Mzamir afanyiwa kitu mbaya Uchina

    Report Post
    Page 3 of 6 FirstFirst 12345 ... LastLast
    Results 41 to 60 of 112
    1. MzeePunch's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 8th June 2009
      Posts : 1,322
      Rep Power : 931
      Likes Received
      134
      Likes Given
      43

      Default Mfanyabiasha Mzamir afanyiwa kitu mbaya Uchina

      Kuna taarifa kwamba mfanyabiashara maarufu wa Dar es Salaam Ajulikanaye kwa jina la Mzamir hivi sasa hana tena uume baada ya kufanyiwa unyama wa kutisha huko China. Kwa mujibu wa mtu wa karibu wa mfanyabiashara huyo, Mzamir alitekwa na watu ambao inadaiwa aliwahi kuwatapeli madini huko Dar na baadaye wakamuwekea mtego ili aende China ambako alijikuta theatre akiwa hana uume. Aliokotwa akiwa hajitambui akakimbizwa hospitali ambako jamaa walichofanya ni kuzuia bleeding na kutibu kidonda. Naambiwa sasa hivi hana raha na nyodo zote zimemuishia.


    2. Bishanga's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 29th June 2008
      Location : SIRIUS
      Posts : 15,351
      Rep Power : 3799396
      Likes Received
      9845
      Likes Given
      8644

      Default Re: Mfanyabiasha Mzamir afanyiwa kitu mbaya Uchina

      Kina Bitebo ndo vinyozi wanaoimbwa!

    3. Lambardi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 7th February 2008
      Location : KITAANI ZAIDI
      Posts : 4,955
      Rep Power : 1958
      Likes Received
      797
      Likes Given
      0

      Default Re: Mfanyabiasha Mzamir afanyiwa kitu mbaya Uchina

      duuu pigo kubwa sana ....kama ni kweli jamaa amefulia inasikitishaa...
      "No matter how far down the wrong road you've gone,TURN BACK"

    4. Zogwale's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 10th July 2008
      Posts : 9,949
      Rep Power : 201427190
      Likes Received
      2711
      Likes Given
      1231

      Default Re: Mfanyabiasha Mzamir afanyiwa kitu mbaya Uchina

      Quote By Phillemon Mikael View Post
      hawa si ndio wale mapedejee wanaowaliza wageni copper na almasi feki ,,..du!!...kweli you can not loot from mafia and enjoy the loot....ukiwatapeli mafia watahakikisha pesa yako haikunufaishi wewe wala kizazi chako.....

      nadhani ingekuwa mimi muzamil ningeenda NGWASUMA nikatoa uume hadharani ...ili kuwahakikishia wadau kuwa bado dume.....lol..
      Hivi huyu jamaa si yule ambaye anatapeli wafanyabishara sehemu mbalimbali duniani na madini feki?? Kwa kawaida nasikia huwa anakuonyesha sample za kweli halafu anakuambia utume advance ukishatuma anatuma feki. Kama ni yeye, kuna wakati alifunguliwa kesi ikafika hadi high court lakini alimtishia yule jamaa asije Tz kutoa ushahidi. Mzungu wa watu alipopata vitisho kuwa akikanyaga ardhi ya Tz atauwawa basi ndo hivyo tena kesi ikaisha bila ushahidi. Huyu jamaa mtandao wake ni mkubwa na analindwa, kama ilivyo kwa akina PAPA MSOFE. Ila tu za arobaini zikifika ulimi na macho utavitoa njee kama panya aliyekamatwa na mtengo. Ndiyo kama hivi, mzee mzima keshaondolewa, kama at all it is true and has been proven!!!

    5. Zogwale's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 10th July 2008
      Posts : 9,949
      Rep Power : 201427190
      Likes Received
      2711
      Likes Given
      1231

      Default Re: Mfanyabiasha Mzamir afanyiwa kitu mbaya Uchina

      Quote By Phillemon Mikael View Post
      wapi papa musofee ..wapi papa muzamil ..bill gate..,young millionaire....ndama mtoto wa ngombe!!

      wanamuziki wa tanzania njaa sana ....kazi kuwasifu matapeli na wachuna ngozi za albino wimbo nzima...tena mara nyingine wanapiga na kuimba kwenye hafla zinazohudhuriwa na viongozi wakuu..

      Wacha tu mkuu wangu PM, yaani hizi njaa ni mbaya sana. Tunadiriki kuwatunza majambazi, wauaji wa maalbino na wauza madawa!!! Ili hali tunajua fika kabisa shughuli zao ni haramu, tena haramu haramia??? Hivi Ndama mtoto wa ng'ombe alikamatwa kuhusiana na hiii haramu ya kuua ndugu zetu albino imefikia wapi??? Au ndiyo wameshafukia handaki??? Hata vyombo vya habari viko bubu haviandiki kabisa habari za watu hawa wabaya katika jamii.

    6. WomanOfSubstance's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 30th May 2008
      Posts : 5,480
      Rep Power : 85964198
      Likes Received
      762
      Likes Given
      721

      Default Re: Mfanyabiasha Mzamir afanyiwa kitu mbaya Uchina

      Quote By Phillemon Mikael View Post
      wapi papa musofee ..wapi papa muzamil ..bill gate..,young millionaire....ndama mtoto wa ngombe!!

      wanamuziki wa tanzania njaa sana ....kazi kuwasifu matapeli na wachuna ngozi za albino wimbo nzima...tena mara nyingine wanapiga na kuimba kwenye hafla zinazohudhuriwa na viongozi wakuu..
      Baadhi ya hawa ma PEDEGEE/PDG wana historia ya uhalifu.Cha kushangaza askari wanaweza kusema hawawajui.... au hawajui watawapata vipi! LOL
      Educating the mind without educating the heart is no education at all.... Aristotle



    7. Bazobonankira's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 18th January 2007
      Posts : 104
      Rep Power : 726
      Likes Received
      17
      Likes Given
      10

      Default Re: Mfanyabiasha Mzamir afanyiwa kitu mbaya Uchina

      Quote By WomenofSubstanc View Post
      Baadhi ya hawa ma PEDEGEE/PDG wana historia ya uhalifu.Cha kushangaza askari wanaweza kusema hawawajui.... au hawajui watawapata vipi! LOL
      Tatizo la msingi ni kuwa pale ushahidi wenu mnaoyajua matendo yote maovu ya mnaowatuhumu unapohitajika, huwa hamjitokezi mahakamani au hata polisi tu kutoa taarifa zenye kuweza kusaidia.

      Na kwakuwa mahakama huendeshwa kwa kufuata misingi ya sheria na haki za binadamu, hakuna anayeweza kufungwa kwa kufuata hisia tu za majority au minority bila kuwapo ushahidi usiotia shaka juu ya tuhuma hizo.

      Labda wanasheria waliobobea wanaweza kutoa semina elekezi kwa wadau hapa

    8. KyelaBoy's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 9th November 2008
      Posts : 203
      Rep Power : 651
      Likes Received
      18
      Likes Given
      83

      Default Re: Mfanyabiasha Mzamir afanyiwa kitu mbaya Uchina

      Oh nampa pole Muzamir Katunzi ,ni mtu mstaarabu,namfahamu kwani tulikuwa wote pale DSA.yote ni maisha asivunjike moyo kwani inabidi aikubali hali aliyonayo.Kwa hali iliyomfika kama ni kweli inabidi tumpe moyo huyu ndugu yetu na si kumkejeli.
      Pole Katunzi

    9. Ndahani's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 3rd June 2008
      Location : Somewhere
      Posts : 10,912
      Rep Power : 4343
      Likes Received
      3394
      Likes Given
      6511

      Default Re: Mfanyabiasha Mzamir afanyiwa kitu mbaya Uchina

      Quote By Phillemon Mikael View Post
      wapi papa musofee ..wapi papa muzamil ..bill gate..,young millionaire....ndama mtoto wa ngombe!!

      wanamuziki wa tanzania njaa sana ....kazi kuwasifu matapeli na wachuna ngozi za albino wimbo nzima...tena mara nyingine wanapiga na kuimba kwenye hafla zinazohudhuriwa na viongozi wakuu..
      Kuendekeza njaa zetu tu. Asilimia kubwa ya wanaoimbwa kwenye miziki ya kwetu ni watu ambao wanawatunza.Hapendwi mtu zinazopendwa ni pesa tu!!Hata kama ni zile zitokanazo na ibada ya kishetani

    10. Ndahani's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 3rd June 2008
      Location : Somewhere
      Posts : 10,912
      Rep Power : 4343
      Likes Received
      3394
      Likes Given
      6511

      Default Re: Mfanyabiasha Mzamir afanyiwa kitu mbaya Uchina

      Quote By Bazobonankira View Post
      Tatizo la msingi ni kuwa pale ushahidi wenu mnaoyajua matendo yote maovu ya mnaowatuhumu unapohitajika, huwa hamjitokezi mahakamani au hata polisi tu kutoa taarifa zenye kuweza kusaidia.

      Na kwakuwa mahakama huendeshwa kwa kufuata misingi ya sheria na haki za binadamu, hakuna anayeweza kufungwa kwa kufuata hisia tu za majority au minority bila kuwapo ushahidi usiotia shaka juu ya tuhuma hizo.

      Labda wanasheria waliobobea wanaweza kutoa semina elekezi kwa wadau hapa
      Duuh, unajua watu wenye hela za mizengwe wanakawaida ya kutembea wakizirusha kwa watu wa usalama kama hawana akili nzuri. Hukumu za watu wanaonunua haki mara nyingi hazitekelezwi mahakamani. Ni kama hili soo la kunyofolewa kiungo muhimu maana kwa pesa, na corrupt system haki utaipatia wapi. Nahisi hata wewe unajua hilo ila unajaribu kumtetea pengine mfadhili au ndugu yako

    11. FairPlayer's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 27th February 2006
      Location : UK
      Posts : 4,506
      Rep Power : 1650
      Likes Received
      559
      Likes Given
      230

      Default Re: Mfanyabiasha Mzamir afanyiwa kitu mbaya Uchina

      Hata watu wanaoenda kwenye maonyesho za hizo bendi pia ni sampuli ya Criminals, vinyozi na wasela wa mitaani wa dili mbovumbovu!

      Nyimbo nzima anaimbwa Jack peeeemba!, upumbavu mtupu!
      A positive thinker!

    12. Yo Yo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 31st May 2008
      Posts : 11,193
      Rep Power : 23060
      Likes Received
      1464
      Likes Given
      2625

      Default Re: Mfanyabiasha Mzamir afanyiwa kitu mbaya Uchina

      Quote By Bazobonankira View Post
      Tatizo la msingi ni kuwa pale ushahidi wenu mnaoyajua matendo yote maovu ya mnaowatuhumu unapohitajika, huwa hamjitokezi mahakamani au hata polisi tu kutoa taarifa zenye kuweza kusaidia.

      Na kwakuwa mahakama huendeshwa kwa kufuata misingi ya sheria na haki za binadamu, hakuna anayeweza kufungwa kwa kufuata hisia tu za majority au minority bila kuwapo ushahidi usiotia shaka juu ya tuhuma hizo.

      Labda wanasheria waliobobea wanaweza kutoa semina elekezi kwa wadau hapa
      dada nanihii umeshampigia muzamiri simu?
      ...kuwa na baba maskini ni mipango ya Mungu ila kuwa na baba mkwe maskini ni ujinga wako mwenyewe.....

    13. agika's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 5th June 2009
      Posts : 384
      Rep Power : 657
      Likes Received
      10
      Likes Given
      0

      Default Re: Mfanyabiasha Mzamir afanyiwa kitu mbaya Uchina

      mutu ya watu wapi dhulumati mkubwa ,alijua madini ndio kitu pekee unachoweza kumdhulumu mtu nha? kasababisha familia za watu wamekuwa maskini mpaka leo na wengine kushindwa kusomesha watoto zao,i think those people in china were very genorouse coz wamemwachia tundu ya nyuma ambayo anaweza kuifanyia kazi akapata utamu, haya wenzie nao wamemdhulumu UTAMU , akabandike maziwa na yeye amreplace aunt victoria aliyekufa wiki zilizopita

    14. MwanaFalsafa1's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 26th February 2008
      Posts : 5,599
      Rep Power : 9983
      Likes Received
      717
      Likes Given
      504

      Default Re: Mfanyabiasha Mzamir afanyiwa kitu mbaya Uchina

      Quote By Bazobonankira View Post
      Nimejaribu kuzungumza kwa simu na ndugu pamoja na jamaa kadhaa wa Katunzi (Benedict, Matungwa and a few others), wote wanashangazwa kusikia uzushi huu.

      Again and again, tunaomba kuthibitishwa kwa taarifa hizi.
      Una tegemea wakubali? Ingekua wewe ungetaka watu wajue kitu kama hicho?

    15. Kigogo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 14th December 2007
      Location : Calabash
      Posts : 15,644
      Rep Power : 128424
      Likes Received
      2855
      Likes Given
      1366

      Default Re: Mfanyabiasha Mzamir afanyiwa kitu mbaya Uchina

      mweee papa muzamir young milionnaire...kazi ipo hapo

    16. WomanOfSubstance's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 30th May 2008
      Posts : 5,480
      Rep Power : 85964198
      Likes Received
      762
      Likes Given
      721

      Default Re: Mfanyabiasha Mzamir afanyiwa kitu mbaya Uchina

      Quote By FairPlayer;483707
      Nyimbo nzima anaimbwa [B
      Jack peeeemba[/B]!, upumbavu mtupu!
      Mwimbo mzuriiiiii lakini ukifikiria anaimbwa nani, ladha yote inapotea.At times ukitaka usikilIze angalau melody basi unaswitch off kusikiliza maneno.tabu tupu!
      Ila nasikia those guys pay upto a million Tsh.kuimbwa ili kuwapatia umaarufu!
      Educating the mind without educating the heart is no education at all.... Aristotle



    17. Bishanga's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 29th June 2008
      Location : SIRIUS
      Posts : 15,351
      Rep Power : 3799396
      Likes Received
      9845
      Likes Given
      8644

      Default Re: Mfanyabiasha Mzamir afanyiwa kitu mbaya Uchina

      Bazobonankira,kuna mdau hapo juu kakuuliza kama umekwisha ongea na Muzammil , mbona unasita kujibu? maana comment zako zinaonyesha kwa Muzammil wewe ni 'mutaa nju'!

    18. BAK's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 11th February 2007
      Location : Mfaranyaki
      Posts : 36,170
      Rep Power : 429504365
      Likes Received
      17506
      Likes Given
      19115

      Default Re: Mfanyabiasha Mzamir afanyiwa kitu mbaya Uchina

      Kama hapa duniani kuna watu wakatili Wachina ni wamoja wao. Mnaofanya biashara nao au hata mnaoenda kuchukua mali huko kwa muwe waangalifu sana hawa jamaa ni watu wabaya sana.
      Let your graceful words fly out into the World, carried on winds of courage, imagination and joy. Let them inspire others to step into action

    19. Yo Yo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 31st May 2008
      Posts : 11,193
      Rep Power : 23060
      Likes Received
      1464
      Likes Given
      2625

      Default Re: Mfanyabiasha Mzamir afanyiwa kitu mbaya Uchina

      Quote By WomenofSubstanc View Post
      Mwimbo mzuriiiiii lakini ukifikiria anaimbwa nani, ladha yote inapotea.At times ukitaka usikilIze angalau melody basi unaswitch off kusikiliza maneno.tabu tupu!
      Ila nasikia those guys pay upto a million Tsh.kuimbwa ili kuwapatia umaarufu!
      milioni wapi basi......buku 10 10 ukimpa weeekend lazima akuimbe.....

      .....na hawa bongo fleva nao wameanza kuniudhi.....kuna haka kajamaa kana duka la nguo sinza ZIZZOU FASHION wanamuimba sana mpaka kero kila ghani ya mwanamuziki wanampaisha

      angalieni hii jide nyimbo nzima anapaisha watu
      [ame="http://www.youtube.com/watch?v=y-FGfD5f_zg"]YouTube - Ledy JD Mko Juu[/ame]
      Last edited by Yo Yo; 10th June 2009 at 22:31.
      ...kuwa na baba maskini ni mipango ya Mungu ila kuwa na baba mkwe maskini ni ujinga wako mwenyewe.....

    20. YE's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 24th November 2008
      Posts : 447
      Rep Power : 698
      Likes Received
      13
      Likes Given
      48

      Default Re: Mfanyabiasha Mzamir afanyiwa kitu mbaya Uchina

      Quote By Yo Yo View Post
      milioni wapi basi......buku 10 10 ukimpa weeekend lazima akuimbe.....

      .....na hawa bongo fleva nao wameanza kuniudhi.....kuna haka kajamaa kana duka la nguo sinza ZIZZOU FASHION wanamuimba sana mpaka kero kila ghani ya mwanamuziki wanampaisha

      angalieni hii jide nyimbo nzima anapaisha watu
      YouTube - Ledy JD Mko Juu
      Yoyo unabalaa wewe au na wewe uko juuu......
      Hiyo juu imekuwa ya ki congo siku hizi, heti chuuuuu
      WHERE IS THE LOVE?

    21. Pdidy's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 22nd November 2007
      Posts : 16,006
      Rep Power : 230922009
      Likes Received
      2277
      Likes Given
      1424

      Default Re: Mfanyabiasha Mzamir afanyiwa kitu mbaya Uchina

      Kama hapa duniani kuna watu wakatili Wachina ni wamoja wao. Mnaofanya biashara nao au hata mnaoenda kuchukua mali huko kwa muwe waangalifu sana hawa jamaa ni watu wabaya sana.
      __________________

      MKUU INABIDI CEO WA ATCL AKUPE SEMINA UWAFUNDISHE WAFANYAKZI WAKE JINSI YA KUJILINDA MAANA WACHINA NDIO WANAMALIZIA KUCHUKUA SHIRIKA LAO NA MAMLAKA YA TAA
      INABIDI KUWE NA CHUMA INAYOZIBA KILA SEHEMU ZA MIHIMILI


    Page 3 of 6 FirstFirst 12345 ... LastLast

    Similar Topics

    1. kila kitu bahati mbaya
      By wakitei in forum JF Chit-Chat
      Replies: 3
      Last Post: 27th September 2011, 15:24
    2. mkulima anavyofanywa kitu mbaya
      By flora msoffe in forum Jamii Photos
      Replies: 1
      Last Post: 21st July 2011, 17:55
    3. Batilda kafanywa kitu mbaya!!
      By FarLeftist in forum Tanzania 2010-2015
      Replies: 27
      Last Post: 1st November 2010, 17:41

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...