JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Mfanyabiasha Mzamir afanyiwa kitu mbaya Uchina

    Report Post
    Page 2 of 6 FirstFirst 1234 ... LastLast
    Results 21 to 40 of 112
    1. MzeePunch's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 8th June 2009
      Posts : 1,315
      Rep Power : 903
      Likes Received
      132
      Likes Given
      40

      Default Mfanyabiasha Mzamir afanyiwa kitu mbaya Uchina

      Kuna taarifa kwamba mfanyabiashara maarufu wa Dar es Salaam Ajulikanaye kwa jina la Mzamir hivi sasa hana tena uume baada ya kufanyiwa unyama wa kutisha huko China. Kwa mujibu wa mtu wa karibu wa mfanyabiashara huyo, Mzamir alitekwa na watu ambao inadaiwa aliwahi kuwatapeli madini huko Dar na baadaye wakamuwekea mtego ili aende China ambako alijikuta theatre akiwa hana uume. Aliokotwa akiwa hajitambui akakimbizwa hospitali ambako jamaa walichofanya ni kuzuia bleeding na kutibu kidonda. Naambiwa sasa hivi hana raha na nyodo zote zimemuishia.


    2. N-handsome's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 23rd January 2008
      Location : Dar es Salaam
      Posts : 1,967
      Rep Power : 1019
      Likes Received
      139
      Likes Given
      804

      Default Re: Mfanyabiasha Mzamir afanyiwa kitu mbaya Uchina

      What goes around comes around, Walizoea miteremko kuwapiga w2 chana la macho.

    3. Mchaga's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 11th April 2008
      Location : JF
      Posts : 1,352
      Rep Power : 884
      Likes Received
      111
      Likes Given
      10

      Default Re: Mfanyabiasha Mzamir afanyiwa kitu mbaya Uchina

      Quote By mzeepunch View Post
      kuna taarifa kwamba mfanyabiashara maarufu wa dar es salaam ajulikanaye kwa jina la mzamir hivi sasa hana tena uume baada ya kufanyiwa unyama wa kutisha huko china. Kwa mujibu wa mtu wa karibu wa mfanyabiashara huyo, mzamir alitekwa na watu ambao inadaiwa aliwahi kuwatapeli madini huko dar na baadaye wakamuwekea mtego ili aende china ambako alijikuta theatre akiwa hana uume. Aliokotwa akiwa hajitambui akakimbizwa hospitali ambako jamaa walichofanya ni kuzuia bleeding na kutibu kidonda. Naambiwa sasa hivi hana raha na nyodo zote zimemuishia.
      ni kweli waliwatapeli watu hapa dar sasa wakamwekea mtego aende huko kuna biashara nzuri jamaa akaingia mkenge, kwa kifupi ni kuwa jamaa waliwapa mafia kazi na walitaka asiuwawe bali wampe fundisho na ikibidi akomit suicide mwenyewe basi jamaa wakafanya kazi na hayo ndio matokeo...nampa pole kwa kweli

    4. Bazobonankira's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 18th January 2007
      Posts : 101
      Rep Power : 699
      Likes Received
      15
      Likes Given
      10

      Default Re: Mfanyabiasha Mzamir afanyiwa kitu mbaya Uchina

      Mpaka sasa hakuna aliyeweza kuthibitisha taarifa hizi za Muzamir Katunzi kukatwa nyeti uchina.

      Logocal conclussion ni kuwa this is all Hoax!!

      Tuna mambo mengi tunayoweza kujadili kuliko huu uzushi.

    5. Nduka's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 3rd December 2008
      Posts : 6,732
      Rep Power : 1313629
      Likes Received
      734
      Likes Given
      616

      Default Re: Mfanyabiasha Mzamir afanyiwa kitu mbaya Uchina

      Quote By Bazobonankira View Post
      Mpaka sasa hakuna aliyeweza kuthibitisha taarifa hizi za Muzamir Katunzi kukatwa nyeti uchina.

      Logocal conclussion ni kuwa this is all Hoax!!

      Tuna mambo mengi tunayoweza kujadili kuliko huu uzushi.
      Acha hizo unataka nani ukuthibitishie, au wewe mwenzetu unao ushahidi kuwa bado anazo hizo nyeti?ulete hapa barazani otherwise waache watu wajadili na wewe nenda huko mnapojadili vitu kwa uthibitisho tuachie uzuzushi wetu wenyewe tumeupenda.
      I am super bad

    6. Nduka's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 3rd December 2008
      Posts : 6,732
      Rep Power : 1313629
      Likes Received
      734
      Likes Given
      616

      Default Re: Mfanyabiasha Mzamir afanyiwa kitu mbaya Uchina

      Quote By Bazobonankira View Post
      Huu ni ufedhuli mkubwa. Ni nani hapa angependa siku anapata stroke ama hata inatokea ajali na yeye kupoteza viungo kisha mkewe afungue milango kwa whatsoever called Serengeti boys? Kama yupo ajitokeze hadharani tumjue.

      Ni vema kutambua ya kwamba hata kama jamaa kweli kapoteza nyezi zake kwa sababu yoyote ila, mkewe atabaki kuwa mkewe na wala hatakuwa "shamba la bibi" kila mjukuu kujichunia chochote apendacho na wakati apendao.

      Ni busara isiiyo aghali kuzingatia mahusiano yenye maadili na heshima, kuliko tukianza kuhubiri ukosefu wa nidhamu, uasherati na kushabikia uzinzi.

      Pia ni muhimu kutambua kuwa, ikiwa ni kweli yamemkuta jamaa, yeye, mkewe na ndugu, jamaa na marafiki wa kweli watakuwa katika wakati wa majonzi na simanzi kwa kilichotokea. Kuwakebehi ni kukosa utu.
      Mzee pamoja na kujifanya una maadili lakini haukuzingatia kuwa upande wa pili pia una haki zake, unafikiri huyo mke wa Mzamir hana haki ya kufurahia ngono kisa mumewe kakatwa nyeti zake na watu aliowazulumu? Kama kweli unazingatia na upande wa pili utaona mkewe ana kila sababu za kuendelea kufurahia ngono na wala mwili wake hauwezi kuacha kuhemuka kisa mumewe hana nyeti, jambo la busara ni kwa mume wake kutafuta njia ya kuhakikisha mkewe anafurahia ngono huku heshima yake kama mume ikiendelea kulindwa au kama ni muislam mkewe anaweza kutarikiwa ili aendelee na maisha yake badala ya kuendelea kusononeka kila siku.
      Pia inakupasa kujua kuwa kila mti ameguswa na tukio hili kwa jinsi yake kama wewe unadhani ni wakati wa simanzi wengine wakio kuwa wakichukuliwa wake zao, wakinyanyasiwa dada zao na hata kulawitiwa wadogo zao taarifa hizi ni njema kwani wanadhani haki imetendeka hatimaye.Ninaelewa simanzi yako lakini pia naamini na wewe unatakiwa kuelewa hisia za watu wengine.
      I am super bad

    7. JF SMS Swahili

    8. Bazobonankira's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 18th January 2007
      Posts : 101
      Rep Power : 699
      Likes Received
      15
      Likes Given
      10

      Default Re: Mfanyabiasha Mzamir afanyiwa kitu mbaya Uchina

      Nimejaribu kuzungumza kwa simu na ndugu pamoja na jamaa kadhaa wa Katunzi (Benedict, Matungwa and a few others), wote wanashangazwa kusikia uzushi huu.

      Again and again, tunaomba kuthibitishwa kwa taarifa hizi.

    9. Phillemon Mikael's Avatar
      JF Tanzanite Member Array
      Join Date : 5th November 2006
      Location : mwanza,/uk/santa clara
      Posts : 5,334
      Rep Power : 1763
      Likes Received
      1389
      Likes Given
      30

      Default Re: Mfanyabiasha Mzamir afanyiwa kitu mbaya Uchina

      hawa si ndio wale mapedejee wanaowaliza wageni copper na almasi feki ,,..du!!...kweli you can not loot from mafia and enjoy the loot....ukiwatapeli mafia watahakikisha pesa yako haikunufaishi wewe wala kizazi chako.....

      nadhani ingekuwa mimi muzamil ningeenda NGWASUMA nikatoa uume hadharani ...ili kuwahakikishia wadau kuwa bado dume.....lol..

    10. Bazobonankira's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 18th January 2007
      Posts : 101
      Rep Power : 699
      Likes Received
      15
      Likes Given
      10

      Default Re: Mfanyabiasha Mzamir afanyiwa kitu mbaya Uchina

      Quote By Burn View Post
      wengine walio kuwa wakichukuliwa wake zao, wakinyanyasiwa dada zao na hata kulawitiwa wadogo zao taarifa hizi ni njema kwani wanadhani haki imetendeka hatimaye..

      Katika akili ya binadamu wa kawaida sidhani kuwa wote waliofanyiwa vitendo hivi hawakushirikisha uamuzi, hisia na matakwa yao binafsi. Vinginevyo tayari kungekuwa na kesi lukuki za ubakaji juu ya jamaa.

      Ninaloweza kuliona hapa, kama kweli wamewahi kufanyiwa hivyo na mtu yeyote yule, hayo ni matokeo ya uamuzi wao binafsi, iwe kwa kukidhi tamaa zao za kifedha au za kimwili.

      Kisha ningependa kuwalaumu wale wote ambao kwa namna moja ama nyingine wamejua kuwa wake zao, dada zao au wadogo zao wametumika visivyo halali, kisha wakabaki kumlaumu aliyewafanyia hivyo badala ya wao binafsi ambao waliamua kujitoa kiroho na kimwili katika hilo.

      Natumaini umenipata mkuu.

    11. Kandambilimbili's Avatar
      R I P Array
      Join Date : 11th November 2008
      Location : MGONGONI KWAKO
      Posts : 784
      Rep Power : 740
      Likes Received
      12
      Likes Given
      0

      Default Re: Mfanyabiasha Mzamir afanyiwa kitu mbaya Uchina

      Quote By Bazobonankira View Post
      Nimejaribu kuzungumza kwa simu na ndugu pamoja na jamaa kadhaa wa Katunzi (Benedict, Matungwa and a few others), wote wanashangazwa kusikia uzushi huu.

      Again and again, tunaomba kuthibitishwa kwa taarifa hizi.
      Toka mwanzo nimekuona kuwa unaumizwa sana na huyu bwana mdogo, kama amepona mwambie CHUNGA SANA lisemwalo lipo akiendelea na uTAPELI wake yatamkuta hayo......

    12. Pundamilia07's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 29th October 2007
      Posts : 1,453
      Rep Power : 933
      Likes Received
      10
      Likes Given
      0

      Default Re: Mfanyabiasha Mzamir afanyiwa kitu mbaya Uchina

      Quote By Bazobonankira View Post
      Mpaka sasa hakuna aliyeweza kuthibitisha taarifa hizi za Muzamir Katunzi kukatwa nyeti uchina.

      Logocal conclussion ni kuwa this is all Hoax!!

      Tuna mambo mengi tunayoweza kujadili kuliko huu uzushi.
      Mkuu Bazobonankira,
      Hebu soma neno linalotangulia kichwa cha habari.

      Kuna neno 'TETESI' then kinafuata kichwa cha habari.

      Kwa hiyo basi habari hii itaendelea kujadiliwa hadi pale itakapokuja habari mbadala au yenye kuthibitisha vinginevyo.

      Kwahiyo hata kama utasema kuwa umeongea na ndugu zake haitoshi kwani hakuna uthibitisho wa hiyo source of information, itaendelea kubaki kuwa ni tetesi tu.

      Wacha wachangiaji waendelee na tetesi.
      'Tough times never last but tough people do' Dr. Robert Schuller

    13. Phillemon Mikael's Avatar
      JF Tanzanite Member Array
      Join Date : 5th November 2006
      Location : mwanza,/uk/santa clara
      Posts : 5,334
      Rep Power : 1763
      Likes Received
      1389
      Likes Given
      30

      Default Re: Mfanyabiasha Mzamir afanyiwa kitu mbaya Uchina

      wapi papa musofee ..wapi papa muzamil ..bill gate..,young millionaire....ndama mtoto wa ngombe!!

      wanamuziki wa tanzania njaa sana ....kazi kuwasifu matapeli na wachuna ngozi za albino wimbo nzima...tena mara nyingine wanapiga na kuimba kwenye hafla zinazohudhuriwa na viongozi wakuu..

    14. TIMING's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 12th April 2008
      Location : Roaming...
      Posts : 21,520
      Rep Power : 922890
      Likes Received
      6844
      Likes Given
      7881

      Default Re: Mfanyabiasha Mzamir afanyiwa kitu mbaya Uchina

      Quote By Burn View Post
      Pia inakupasa kujua kuwa kila mti ameguswa na tukio hili kwa jinsi yake kama wewe unadhani ni wakati wa simanzi wengine wakio kuwa wakichukuliwa wake zao, wakinyanyasiwa dada zao na hata kulawitiwa wadogo zao taarifa hizi ni njema kwani wanadhani haki imetendeka hatimaye.Ninaelewa simanzi yako lakini pia naamini na wewe unatakiwa kuelewa hisia za watu wengine.
      Mh, BUrn....

      Inaonekana una mambo mazito sana kuhusu huyu jamaa...
      ....Time is the wisest counselor !!!

    15. Kandambilimbili's Avatar
      R I P Array
      Join Date : 11th November 2008
      Location : MGONGONI KWAKO
      Posts : 784
      Rep Power : 740
      Likes Received
      12
      Likes Given
      0

      Default Re: Mfanyabiasha Mzamir afanyiwa kitu mbaya Uchina

      Quote By Phillemon Mikael View Post
      wapi papa musofee ..wapi papa muzamil ..bill gate..,young millionaire....ndama mtoto wa ngombe!!

      wanamuziki wa tanzania njaa sana ....kazi kuwasifu matapeli na wachuna ngozi za albino wimbo nzima...tena mara nyingine wanapiga na kuimba kwenye hafla zinazohudhuriwa na viongozi wakuu..
      You do not know the rule of the GAME, uliyoyasema hapo ni kashfa kwa wanamuziki, wao kama wanamuzik wanaangalia maslahi (PESA) na wewe ukitaka uzumbukuku wa kupaishwa hewani leta hela zako tunapokea tunakupaisha then watoto wetu wanakiona choo, watanzania punguzeni kashfa na wivu......

    16. chikuta's Avatar
      Junior Member Array
      Join Date : 1st June 2009
      Posts : 9
      Rep Power : 556
      Likes Received
      0
      Likes Given
      0

      Default Re: Mfanyabiasha Mzamir afanyiwa kitu mbaya Uchina

      Quote By MTM View Post
      Mh, BUrn....

      Inaonekana una mambo mazito sana kuhusu huyu jamaa...
      Hata mie ningependa niwajue hao "wake zetu, dada zetu na wadogo zetu" walioonjeshwa mahanjumati na Muzamil.

      Sinashaka "hawakufulia, tena bila sabuni"

      Lol!!

    17. Phillemon Mikael's Avatar
      JF Tanzanite Member Array
      Join Date : 5th November 2006
      Location : mwanza,/uk/santa clara
      Posts : 5,334
      Rep Power : 1763
      Likes Received
      1389
      Likes Given
      30

      Default Re: Mfanyabiasha Mzamir afanyiwa kitu mbaya Uchina

      Quote By Kandambilimbili View Post
      You do not know the rule of the GAME, uliyoyasema hapo ni kashfa kwa wanamuziki, wao kama wanamuzik wanaangalia maslahi (PESA) na wewe ukitaka uzumbukuku wa kupaishwa hewani leta hela zako tunapokea tunakupaisha then watoto wetu wanakiona choo, watanzania punguzeni kashfa na wivu......

      ndio maana kwenye gari yangu au nyumbani sipigi nyimbo za ngwasumaa,akudo au T respect....AND the like ..simejaa majina ya criminals ..tu...i chose that...!!.... napendelea za nyumani classic za zamani za sikinde,[enzi ya kingi enoki],juwata,matimila and remmy ongala,marquee jazz,Ochestra safari sound , etc ......unakula muziki tu hadi mwisho...sio kusikiliza majina ya matapeli na vinyozi wimbo mzima....
      King Were likes this.

    18. MduduWashawasha's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 5th March 2008
      Location : Dar es salaam
      Posts : 464
      Rep Power : 712
      Likes Received
      50
      Likes Given
      6

      Default Re: Mfanyabiasha Mzamir afanyiwa kitu mbaya Uchina

      tatizo au raha ya wenzetu ni wazuri kwenye surgery.wanaweza chkua mashine ya mtu aliyekufa wakapachika au wakampa ya plastiki

    19. TIMING's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 12th April 2008
      Location : Roaming...
      Posts : 21,520
      Rep Power : 922890
      Likes Received
      6844
      Likes Given
      7881

      Default Re: Mfanyabiasha Mzamir afanyiwa kitu mbaya Uchina

      Quote By Phillemon Mikael View Post
      sio kusikiliza majina ya matapeli na vinyozi wimbo mzima....
      we ni kiboko... nimecheka mpaka basi!! vinyozi tena?
      ....Time is the wisest counselor !!!

    20. Bishanga's Avatar
      JF Tanzanite Member Array
      Join Date : 29th June 2008
      Location : SIRIUS
      Posts : 15,351
      Rep Power : 3799369
      Likes Received
      9833
      Likes Given
      8644

      Default Re: Mfanyabiasha Mzamir afanyiwa kitu mbaya Uchina

      Muzammil Katunzi a.k.a Young Millionare ni kijana ambaye kwa muda hapa jijini amekuwa akitajwa kukumbwa na dhahama hii.Mjini anaonekana vizuri akiendesha magari yake ya kifahari na haonyeshi wasi wasi.Ushauri wangu kwa kuwa hii rumour ime persist kwa muda sasa (zaidi ya miezi 6) hadi kuingia jamvi tukufu la JF ni bora naye kama mfanyabiashara anaye interact na watu mbali mbali akafanya utaratibu wa ku dispel hii rumour ili wale anaofanya nao biashara wakikutana badala ya ku concentrate kwenye deal wasiishie kumtupia tupia jicho chini chini kwenye serewale.Na huyo mdau hapo juu aliyesema kaongea na ndugu zake kina Benedict na Matungwa seems anamjua Muzammil vizuri na kama ni hivyo amegwaya nini kumuuliza Muzammil mwenyewe?
      King Kong III likes this.

    21. Gerad2008's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 9th June 2009
      Posts : 309
      Rep Power : 615
      Likes Received
      19
      Likes Given
      12

      Default Re: Mfanyabiasha Mzamir afanyiwa kitu mbaya Uchina

      Mi nampa pole sana na kama kweli alitapeli alistahili adhabu ila aliyopewa ni kali na sijui waliamua kuichagua hiyo.

    22. Bishanga's Avatar
      JF Tanzanite Member Array
      Join Date : 29th June 2008
      Location : SIRIUS
      Posts : 15,351
      Rep Power : 3799369
      Likes Received
      9833
      Likes Given
      8644

      Default Re: Mfanyabiasha Mzamir afanyiwa kitu mbaya Uchina

      Quote By MTM View Post
      we ni kiboko... nimecheka mpaka basi!! vinyozi tena?
      Kina Bitebo

    23. JF SMS Swahili

    Page 2 of 6 FirstFirst 1234 ... LastLast

    Similar Topics

    1. kila kitu bahati mbaya
      By wakitei in forum JF Chit-Chat
      Replies: 3
      Last Post: 27th September 2011, 15:24
    2. mkulima anavyofanywa kitu mbaya
      By flora msoffe in forum Jamii Photos
      Replies: 1
      Last Post: 21st July 2011, 17:55
    3. Batilda kafanywa kitu mbaya!!
      By FarLeftist in forum Tanzania 2010-2015
      Replies: 27
      Last Post: 1st November 2010, 17:41

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...