JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: BREAKING Newzz>>>CHEGE apata ajali mbaya ya gari usiku huu Temeke

    Report Post
    Page 1 of 3 123 LastLast
    Results 1 to 20 of 43
    1. THE CHOICE's Avatar
      Member Array
      Join Date : 11th July 2012
      Posts : 19
      Rep Power : 428
      Likes Received
      1
      Likes Given
      0

      Default BREAKING Newzz>>>CHEGE apata ajali mbaya ya gari usiku huu Temeke

      BREAKING: Msanii CHEGE apata ajali mbaya ya gari usiku huu Temeke Dar es salaam, ameumia ila gari halifai kabisa.

      Chanzo ni mtu wa pikipiki



    2. Ulemavu

    3. Ukwaju's Avatar
      JF Gold Member Array
      Join Date : 20th October 2010
      Location : Dodoma
      Posts : 5,704
      Rep Power : 5525246
      Likes Received
      1328
      Likes Given
      1795

      Default Re: BREAKING Newzz>>>CHEGE apata ajali mbaya ya gari usiku huu Temeke

      Haya baada ya ajali vp?, malizia story maana na mm shabiki wake

    4. Bob G's Avatar
      JF Bronze Member Array
      Join Date : 5th October 2011
      Location : UK Manyasi
      Posts : 2,237
      Rep Power : 912
      Likes Received
      413
      Likes Given
      43

      Default Re: BREAKING Newzz>>>CHEGE apata ajali mbaya ya gari usiku huu Temeke

      Duh! ajali, ajali, ajali, Hakika tusipokuwa makini ajali zitatumaliza, Mungu tunakuomba umwondolee maumivu na umponyeshe kijana huyu amina

    5. Blood Hurricane's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 21st June 2012
      Posts : 714
      Rep Power : 570
      Likes Received
      159
      Likes Given
      2

      Default Re: BREAKING Newzz>>>CHEGE apata ajali mbaya ya gari usiku huu Temeke

      Tupe matokeo. Yuko hospitali ipi sasa ya huko Temeke au Muhimbili?

    6. Jestina's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 6th January 2011
      Posts : 4,205
      Rep Power : 3076941
      Likes Received
      1086
      Likes Given
      741

      Default Re: BREAKING Newzz>>>CHEGE apata ajali mbaya ya gari usiku huu Temeke

      pole chege,mie nasemaga ukikaa tanzania ukafikisha miaka 60 ujipe pongezi aisee.....kuna ajali,malaria,migomo lol
      Yo Yo and nyumba kubwa like this.

    7. Azam

    8. Matola's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 18th October 2010
      Posts : 22,970
      Rep Power : 131827996
      Likes Received
      12769
      Likes Given
      8456

      Default Re: BREAKING Newzz>>>CHEGE apata ajali mbaya ya gari usiku huu Temeke

      Ni mchezaji wa Timu gani? Yanga Azzam au Simba?
      kazi ya moyo ni kusukuma damu, kupenda ni kiherehere chako tu.

    9. Tram Almasi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 26th February 2009
      Location : Marsabit
      Posts : 752
      Rep Power : 751
      Likes Received
      220
      Likes Given
      98

      Default

      Quote By Saigon View Post
      Ni mchezaji wa Timu gani? Yanga Azzam au Simba?
      Kwa faida yako na wengine, ''Chege Chigunda mtoto wa Mama Said'' mwanamuziki wa Kizazi kipya,anaimba bongo flava ktk kundi la TMK Wanaume. Of late ameungana na wanamuziki wenzie wanaotoka mkoa wa Kigoma na kufanya kazi pamoja chini ya kundi linalojiita Kigoma All Stars na kutoa kazi nzuri inayoitwa ''Lekadutigite''.
      Cynic likes this.

    10. Tram Almasi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 26th February 2009
      Location : Marsabit
      Posts : 752
      Rep Power : 751
      Likes Received
      220
      Likes Given
      98

      Default Re: BREAKING Newzz>>>CHEGE apata ajali mbaya ya gari usiku huu Temeke

      I love Chegge's work,am a great fan of his. Where is he now? Temeke? Muh2? Any updates?

    11. GP's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 5th February 2009
      Location : every where
      Posts : 2,006
      Rep Power : 1009
      Likes Received
      111
      Likes Given
      103

      Default Re: BREAKING Newzz>>>CHEGE apata ajali mbaya ya gari usiku huu Temeke

      Quote By Saigon View Post
      Ni mchezaji wa Timu gani? Yanga Azzam au Simba?
      MAJIMAJI ya mkoani kwako.
      lindz likes this.

    12. salito's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 29th December 2011
      Location : Dar es salaam
      Posts : 1,018
      Rep Power : 656
      Likes Received
      232
      Likes Given
      143

      Default Re: BREAKING Newzz>>>CHEGE apata ajali mbaya ya gari usiku huu Temeke

      duh anaendeleaje huyu kijana.

    13. Jakubumba's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 6th March 2011
      Location : United states
      Posts : 1,591
      Rep Power : 16790
      Likes Received
      442
      Likes Given
      189

      Default

      Quote By Tram Almasi View Post
      Kwa faida yako na wengine, ''Chege Chigunda mtoto wa Mama Said'' mwanamuziki wa Kizazi kipya,anaimba bongo flava ktk kundi la TMK Wanaume. Of late ameungana na wanamuziki wenzie wanaotoka mkoa wa Kigoma na kufanya kazi pamoja chini ya kundi linalojiita Kigoma All Stars na kutoa kazi nzuri inayoitwa ''Lekadutigite''.
      Sasa kama amepata ajali mimi nifanye nini basi? Nilie?(hapana), nicheke? So what? Mwambie apungunze ndumba

    14. Cynic's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 5th January 2009
      Location : Around
      Posts : 3,256
      Rep Power : 85901978
      Likes Received
      613
      Likes Given
      231

      Default Re: BREAKING Newzz>>>CHEGE apata ajali mbaya ya gari usiku huu Temeke

      Quote By Tram Almasi View Post
      Kwa faida yako na wengine, ''Chege Chigunda mtoto wa Mama Said'' mwanamuziki wa Kizazi kipya,anaimba bongo flava ktk kundi la TMK Wanaume. Of late ameungana na wanamuziki wenzie wanaotoka mkoa wa Kigoma na kufanya kazi pamoja chini ya kundi linalojiita Kigoma All Stars na kutoa kazi nzuri inayoitwa ''Lekadutigite''.
      Shukrani/nilifikiri jamaa la vicents.. .

    15. ALEYN's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 12th November 2011
      Location : Dar es Salaam
      Posts : 3,479
      Rep Power : 1254
      Likes Received
      811
      Likes Given
      31

      Default Re: BREAKING Newzz>>>CHEGE apata ajali mbaya ya gari usiku huu Temeke

      Kuwa makini unapoleta Thread,Pole Chegge

    16. adakiss23's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 23rd January 2011
      Posts : 2,142
      Rep Power : 16201590
      Likes Received
      547
      Likes Given
      227

      Default

      Atakuwa alizidisha kipimo cha 'aire jaaa aisee chalii yangu ariff'

      Sent from my BlackBerry 9300 using JamiiForums

    17. mzurimie's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 16th October 2011
      Location : Mtaa Mmoja
      Posts : 1,607
      Rep Power : 192754872
      Likes Received
      673
      Likes Given
      281

      Default

      Quote By Jakubumba View Post
      Sasa kama amepata ajali mimi nifanye nini basi? Nilie?(hapana), nicheke? So what? Mwambie apungunze ndumba
      Umelazimishwa kukomenti humu, pale kwenye jina lako hiyo b ya kwanza weka big 'P'.
      Rural Swagga and 24hrs like this.

    18. jmushi1's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 2nd November 2007
      Posts : 15,950
      Rep Power : 32245418
      Likes Received
      5317
      Likes Given
      6338

      Default Re: BREAKING Newzz>>>CHEGE apata ajali mbaya ya gari usiku huu Temeke

      Quote By THE CHOICE View Post
      BREAKING: Msanii CHEGE apata ajali mbaya ya gari usiku huu Temeke Dar es salaam, ameumia ila gari halifai kabisa.

      Chanzo ni mtu wa pikipiki

      umeandika kiupambe sana,who cares kama gari limeumia na yeye ni mzima?toa update ya binadamu kuhusu afya,gari si kitu,maisha yake kwanza.
      BabaDesi and nyumba kubwa like this.
      "One of the penalties for refusing to participate in politics is that you end up being governed by your inferiors"-Plato

    19. Yericko Nyerere's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 22nd December 2010
      Location : Kigamboni, DSM
      Posts : 12,145
      Rep Power : 79548679
      Likes Received
      8433
      Likes Given
      451

      Default

      Quote By Saigon View Post
      Ni mchezaji wa Timu gani? Yanga Azzam au Simba?
      TMK Wanaume na
      Kigoma All Stars

    20. LiverpoolFC's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 12th April 2011
      Posts : 10,094
      Rep Power : 88723586
      Likes Received
      2333
      Likes Given
      1767

      Default

      Quote By Tram Almasi View Post
      Kwa faida yako na wengine, ''Chege Chigunda mtoto wa Mama Said'' mwanamuziki wa Kizazi kipya,anaimba bongo flava ktk kundi la TMK Wanaume. Of late ameungana na wanamuziki wenzie wanaotoka mkoa wa Kigoma na kufanya kazi pamoja chini ya kundi linalojiita Kigoma All Stars na kutoa kazi nzuri inayoitwa ''Lekadutigite''.

      Nashukuru kwa ufafanuzi wako kwn Mi nilijua mleta mada amekosea kuandika jina lengwa!
      Pole Chege na MUNGU akutie nguvu!

    21. roy allan's Avatar
      Member Array
      Join Date : 16th July 2012
      Posts : 69
      Rep Power : 437
      Likes Received
      11
      Likes Given
      6

      Default Re: BREAKING Newzz>>>CHEGE apata ajali mbaya ya gari usiku huu Temeke

      hyo noma sana amepata ajali maeneo gani?ebwana tunampa pole sana na tunamtakia kila lakheri ili apone haraka sana arudi kwenye game ili tuendelee kupata swaga zake mshikaji mkali ktk game

    22. roy allan's Avatar
      Member Array
      Join Date : 16th July 2012
      Posts : 69
      Rep Power : 437
      Likes Received
      11
      Likes Given
      6

      Default Re: BREAKING Newzz>>>CHEGE apata ajali mbaya ya gari usiku huu Temeke

      acha utani unazungumzia afya mihimu ya mwenzako cyo poa kufanya jokes man

    Page 1 of 3 123 LastLast

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...