JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Hili la Masanja Mkandamizaji Kugeukia Muziki wa Injili Nalo si "Usanii"!!!???

    Report Post
    Page 2 of 2 FirstFirst 12
    Results 21 to 25 of 25
    1. Amavubi's Avatar
      JF Gold Member Array
      Join Date : 9th December 2010
      Location : Mabwe Pande
      Posts : 10,647
      Rep Power : 100463
      Likes Received
      4547
      Likes Given
      3730

      Default Hili la Masanja Mkandamizaji Kugeukia Muziki wa Injili Nalo si "Usanii"!!!???

      Awali mkandamizaji alikua anaimba muziki wa injili kwa kujiiba-iba lakini inavyoonekana sasa baada ya kutemwa TBC Kimkataba MM ameamua kujikita mazima, huku ikionekana kabisa yuko kibiashara zaidi kwa jinsi nilivyomuona akitumbuiza Tanga kupitia TBC

      Sijui wanajamvi mnasemaje....
      Ukipepeta Pumba Tunachagua Chuya


    2. Elly Andrew's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 10th June 2011
      Location : Dar es salaam
      Posts : 230
      Rep Power : 496
      Likes Received
      33
      Likes Given
      8

      Default Re: Hili la Masanja Mkandamizaji Kugeukia Muziki wa Injili Nalo si "Usanii"!!!???

      Wakristo hasa wapentekoste tumeshalewa muzik wa injili,m2 akijiita ameokoka tu na anaimba anaitwa kuhubiri,hivi toka lini injili Ya Mizaha kama ya Masanja ikawa mziki wa injili?ile ni Bongo fleva ktk maneno ya Injili.

    3. Tikerra's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 3rd September 2008
      Location : Tanga
      Posts : 1,676
      Rep Power : 929
      Likes Received
      113
      Likes Given
      3

      Default

      Huyu ni tapeli wa kiroho.Wala hajaokoko.
      Quote By Amavubi View Post
      Awali mkandamizaji alikua anaimba muziki wa injili kwa kujiiba-iba lakini inavyoonekana sasa baada ya kutemwa TBC Kimkataba MM ameamua kujikita mazima, huku ikionekana kabisa yuko kibiashara zaidi kwa jinsi nilivyomuona akitumbuiza Tanga kupitia TBC

      Sijui wanajamvi mnasemaje....

    4. Ritz's Avatar
      JF Gold Member Array
      Join Date : 1st January 2011
      Location : Republic of Nauru
      Posts : 28,146
      Rep Power : 1848766
      Likes Received
      11634
      Likes Given
      1741

      Default

      Quote By muwaha View Post
      nyimbo za dini zinauzika, bongo fleva utaishia sifa tu...
      Mkuu acha kujiliwaza bongo fleva inalipa.

    5. kalagabaho's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 4th November 2010
      Posts : 564
      Rep Power : 593
      Likes Received
      73
      Likes Given
      47

      Default Re: Hili la Masanja Mkandamizaji Kugeukia Muziki wa Injili Nalo si "Usanii"!!!???

      Quote By muwaha View Post
      nyimbo za dini zinauzika, bongo fleva utaishia sifa tu...
      ni kweli kabisa ukristo ni biashara

    6. mama D's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 22nd November 2010
      Posts : 1,618
      Rep Power : 10709
      Likes Received
      460
      Likes Given
      1393

      Default Re: Hili la Masanja Mkandamizaji Kugeukia Muziki wa Injili Nalo si "Usanii"!!!???

      sasa afanye nini!! ndo yake na manjy ndo hivyo tena keshaachika...........
      Women who seek to be equal with men lack ambition - Marilyn Monroe

    7. JF SMS Swahili

      JF SMS Swahili

    Page 2 of 2 FirstFirst 12

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...