JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Mpoki...

    Report Post
    Page 8 of 9 FirstFirst ... 6789 LastLast
    Results 141 to 160 of 165
    1. BAGAH's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 17th January 2012
      Posts : 4,502
      Rep Power : 119227
      Likes Received
      1015
      Likes Given
      1474

      Default Mpoki...

      ...huyu jamaa anakipaji cha kuchekesha...hatumii nguvu nyingi...ana maneno yasiyokwisha...."bata hata awe mchafu vip, atataga yai jeupeee"
      moja ya maneno yake jana kwenye KILI MUSIC AWARDS...

      tupia vimbwanga/vijimaneno vyake vingine....


    2. elmagnifico's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 7th July 2011
      Location : Brussels
      Posts : 2,637
      Rep Power : 2760
      Likes Received
      867
      Likes Given
      119

      Default

      Quote By Muuza Sura View Post
      mbona jazba dogo?nna uhakika kama una demu asilimia mia hawezi kunikataa........maneno yako inaelekea umaskini na muonekano wa ajabu ndo unakusumbua!
      Hivi unaweza changia topic yoyote bila kusifia wanaume wenzako na kujisifia wewe kama ni mzuri? Yani nadhani sio mimi pekee ni hakika washangaza wengi.
      Topic inamhusu mpoki kuwa mchekeshaji, wewe ushaanza uzuri.
      Haya na uzuri wa sura haujalishi sana kinachojalisha ni pesa, famous na kula pamba thats all. Ndo maana unayemwita mnyama anatembea na akina dada mastar si kwamba ana sura inavutia, ni kwamba ni famous, anapiga pamba za ukweli na sa hivi ana ela. Haya nenda na demu wako kwake huyo unaye mwita mnyama na huo uzuri unaodai unao akimtaka demu atakutosa kama vile hakujui.

    3. David kivuyo's Avatar
      Junior Member Array
      Join Date : 12th April 2012
      Posts : 2
      Rep Power : 0
      Likes Received
      0
      Likes Given
      1

      Default Re: Mpoki...

      Part ya commd ase op amaanishi anachokiongea.......

    4. Ally Kombo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 11th November 2010
      Location : Dar es salaam
      Posts : 9,034
      Rep Power : 2049
      Likes Received
      1588
      Likes Given
      423

      Default

      Quote By 124 ali View Post
      Nice promo!
      Mie namuona mtu wa mizodo tu ! Kuchekesha live sio mchezo, inatakiwa mpaka mtu unalia !

    5. Judi wa Kishua's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 15th April 2012
      Posts : 442
      Rep Power : 485
      Likes Received
      97
      Likes Given
      13

      Default Re: Mpoki...

      eh kumbe kuna midume inashindana uzuri umu ndani!!??

    6. Judi wa Kishua's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 15th April 2012
      Posts : 442
      Rep Power : 485
      Likes Received
      97
      Likes Given
      13

      Default

      Quote By Muuza Sura View Post
      mbona jazba dogo?nna uhakika kama una demu asilimia mia hawezi kunikataa........maneno yako inaelekea umaskini na muonekano wa ajabu ndo unakusumbua!
      kwani we mzuri kiasi gani mpaka unamsema ivyo mwenzio?

    7. Angel Msoffe's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 21st June 2011
      Location : Tanzania
      Posts : 6,558
      Rep Power : 1959
      Likes Received
      1480
      Likes Given
      68

      Default

      Quote By ritz View Post
      Huwezi kuzuia mvua.
      jibu umelibeba

    8. Chilli's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 17th July 2011
      Location : Nowhere
      Posts : 1,542
      Rep Power : 7712
      Likes Received
      650
      Likes Given
      224

      Default

      Quote By elmagnifico View Post
      Hivi unaweza changia topic yoyote bila kusifia wanaume wenzako na kujisifia wewe kama ni mzuri? Yani nadhani sio mimi pekee ni hakika washangaza wengi.
      Topic inamhusu mpoki kuwa mchekeshaji, wewe ushaanza uzuri.
      Haya na uzuri wa sura haujalishi sana kinachojalisha ni pesa, famous na kula pamba thats all. Ndo maana unayemwita mnyama anatembea na akina dada mastar si kwamba ana sura inavutia, ni kwamba ni famous, anapiga pamba za ukweli na sa hivi ana ela. Haya nenda na demu wako kwake huyo unaye mwita mnyama na huo uzuri unaodai unao akimtaka demu atakutosa kama vile hakujui.
      Huyu dogo wale waarabu si washamharibu!? Mzoee! Hana tofauti na yule mwenzie alotoboa pua.

    9. BlackBerry's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 22nd March 2011
      Location : Down Town
      Posts : 1,844
      Rep Power : 857
      Likes Received
      930
      Likes Given
      707

      Default Re: Mpoki...

      Yule sista duu presenter,ni bomba sanaaaaa, kiuno sura mguu,mtoto kaumbika sana yule,japo mie msichana ila hilo nililiona, Mpoki ni kiboko aisee,nilicheka mpaka nilipaliwa,Eti mwimbo wa Diamond moyo wangu, eti mtu mzima unaimba moyo moyo si uende india ukatibiwe
      Simple Look But Tough in Wallet

    10. Rjohn's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 28th February 2012
      Location : Morogoro
      Posts : 523
      Rep Power : 544
      Likes Received
      51
      Likes Given
      0

      Default Re: Mpoki...

      anaweza yule bro kwa upande mwingi alifunika sana dat day

    11. Ruttashobolwa's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 22nd February 2012
      Posts : 22,997
      Rep Power : 143654256
      Likes Received
      7976
      Likes Given
      8481

      Default

      Quote By Judi wa Kishua View Post
      kwani we mzuri kiasi gani mpaka unamsema ivyo mwenzio?
      kumbe jamaa mzuriiiiiiiiiiiiiiiiii
      karibu dubai

    12. Ney wa Barca's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 14th February 2011
      Posts : 290
      Rep Power : 552
      Likes Received
      31
      Likes Given
      12

      Default Re: Mpoki...

      wasichana wa sinza mnaringa nini na wakati kwenu maji yanatoka kwa wiki mara moja

    13. GAM's Avatar
      Member Array
      Join Date : 5th January 2012
      Posts : 20
      Rep Power : 452
      Likes Received
      2
      Likes Given
      0

      Default Re: Mpoki...

      kweli mpoki anachekesha lakini sio kila mtu anamfahamu, maarufu kwako hawezi kuwa maaarufu kwangu bana.

    14. Angel Nylon's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 26th July 2011
      Location : ZANZIBAR
      Posts : 3,057
      Rep Power : 172058891
      Likes Received
      1028
      Likes Given
      2405

      Default Re: Mpoki...

      Kazi kweli kweli.

    15. SURUMA's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 22nd March 2011
      Posts : 2,590
      Rep Power : 1007
      Likes Received
      806
      Likes Given
      1874

      Default

      Quote By Judi wa Kishua View Post
      eh kumbe kuna midume inashindana uzuri umu ndani!!??
      Dalili za kuwa MABWABWA..,,,,Nafikiria kwa sauti

    16. zedlyn's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 14th March 2012
      Posts : 181
      Rep Power : 474
      Likes Received
      39
      Likes Given
      0

      Default Re: Mpoki...

      mwanamke hasingiziwi mimba teh teh mpoki bana

    17. Muuza Sura's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 1st August 2011
      Location : kinondoni manyanya
      Posts : 1,637
      Rep Power : 797
      Likes Received
      625
      Likes Given
      522

      Default

      Quote By Chilli View Post
      Huyu dogo wale waarabu si washamharibu!? Mzoee! Hana tofauti na yule mwenzie alotoboa pua.
      Usishindane na star mwenye award ya mauzo we pimbi!!!unamchukia mtu ambaye demu wako anampenda!unapoteza muda

    18. Muuza Sura's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 1st August 2011
      Location : kinondoni manyanya
      Posts : 1,637
      Rep Power : 797
      Likes Received
      625
      Likes Given
      522

      Default

      Quote By Judi wa Kishua View Post
      eh kumbe kuna midume inashindana uzuri umu ndani!!??
      Swag tu sema sura ndimu ndo wanahisi wakali wanashindana uzuri!wanashindwa kutofautisha swag na maringo!....usafi siyo utozi

    19. jc--'s Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 3rd February 2012
      Posts : 137
      Rep Power : 471
      Likes Received
      36
      Likes Given
      48

      Default Re: Mpoki...

      kwa upande wangu huyu jamaa hanichekeshi hata kidogo, labda fuse zangu za kuchekea zimeungua!!

    20. Maayo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 21st July 2011
      Posts : 319
      Rep Power : 535
      Likes Received
      45
      Likes Given
      5

      Default

      Quote By Cantalisia View Post
      Mpoki ni zaidi ya mchekeshaji,na siku ile nilikua namtizama na kumsikiliza yeye tu,
      Jamaaa yuko fiti sana na anaijua kazi yake!
      Umenena. Unajua watu huwa hawatak kusema ukwel mpaka m2 afe utasikia ooh, alkuwa mchekeshaj mzuri. Wakat mzima wanamkandia. Mpoki hata me namkubali.

    21. Chilli's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 17th July 2011
      Location : Nowhere
      Posts : 1,542
      Rep Power : 7712
      Likes Received
      650
      Likes Given
      224

      Default

      Quote By Muuza Sura View Post
      Usishindane na star mwenye award ya mauzo we pimbi!!!unamchukia mtu ambaye demu wako anampenda!unapoteza muda
      Una mawazo ya kibwege sana we mrembo.
      Sasa kwa nini demu wangu asikupende wakati we ni mwenzie tuu. Hamna mnachotofautiana as long as majukumu yake yote huwa unayaperform vizuri tuu hasa yale ya kindoa.
      Aaah baby H!! Does this make any sense to u?!


    Page 8 of 9 FirstFirst ... 6789 LastLast

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...