JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Kifo cha Steven Kanumba na hatma ya Elizabeth Michael (Lulu)

    Report Post
    Page 63 of 120 FirstFirst ... 536162636465 73 ... LastLast
    Results 1,241 to 1,260 of 2382
    1. Maseto's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 3rd April 2012
      Posts : 350
      Rep Power : 718
      Likes Received
      168
      Likes Given
      5

      Default Kifo cha Steven Kanumba na hatma ya Elizabeth Michael (Lulu)

      Tukiwa tunaendelea kuomboleza kifo cha mpendwa wetu,msanii kanumba,tutafakari maisha yake.Kanumba hakuwa tofauti sana na wasanii wetu walio wengi kimaadili.ni kweli alituburudisha,lakini hakutufuza maadili mema.

      Alikuwa mfano mbaya kwa vijana kwani alifanya ngono na wasichana warembo kwa kuwahonga kuonekana kwenye runinga wakati wa kuigiza.

      Alikuwa mkoloni kwa akina dada hawa.kuna msemo wa kifalsafa:WHAT COMES AROUND GOES AROUND.Kanumba amekufa kutokana na mazingira ya matendo yake yasiyofaa katika jamii. TAKE CARE!

    2. WB-1

    3. Godwishes's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 26th August 2011
      Posts : 487
      Rep Power : 567
      Likes Received
      63
      Likes Given
      0

      Default Re: BREAKIN NEWS: Lulu afikishwa mahakamani leo

      Hiki ni kisilani kw huyu binti,hata akiachiwa huru automaticaly she 'll be physcological torturted.Bt na mdogo.wake mareh.alitakiwa awekwe kit moto anaweza akawa na fununu fununu kia ina.Mbona hatumskii?

    4. Nzowa Godat's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 15th June 2011
      Posts : 1,888
      Rep Power : 857
      Likes Received
      400
      Likes Given
      14

      Default

      Quote By BornTown View Post
      miaka 17 toka lini na ile pati ya kufikisha miaka 18 ilikuwaje mwaka jana, na yale mahojiano ya kipindi cha salama jabiri,na kipindi cha take one au kwasababu ya kifo cha kanumba miaka inarudishwa nyuma???
      alianza kumshauri kamsahuri vibaya
      Aliongeza miaka ili kuhalalisha mahusiano ya kingono na Steven.

    5. FirstLady1's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 29th July 2009
      Location : Mama Mwenye Nyumba
      Posts : 15,894
      Rep Power : 85937824
      Likes Received
      4233
      Likes Given
      7354

      Default Re: Lulu (Elizabeth Michael) ndani ya mahakama ~ Kisutu

      Quote By Pure Mathematics View Post
      Weka picha
      watu mnapenda picha lol
      MwanaFalsafa1 likes this.
      No one is in charge of your happiness except you...
      God time is the best..
      Tupo wangapi?

    6. Godwishes's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 26th August 2011
      Posts : 487
      Rep Power : 567
      Likes Received
      63
      Likes Given
      0

      Default

      Quote By Iron Lady View Post
      jamii inayomzunguka inapaswa kulaumiwa naamini kuna waliokuwa wanamtumia tu na hali wakijua huyo bado binti mdogo, akiwa anafanya vituko kama pichani hapo ilibidi watu kumwambia ukweli kuwa anaharibu future yake.
      lakini kwa kuwa siku hizi tuko too individualistic tunajitia hatujali mambo yasiyo yetu basi wazazi wake ni wakulaumiwa na si kuonewa huruma hii ni effect ya malezi yao kwa binti huyu. huwezi kusema unampenda mtoto huku unamwacha anaharibika kiasi hiki nawe umekaa tu mwanangu staaar haya sasa yakowapi
      nilishawahi kumwona lulu mlimani city nguo alizovaa na mashauzi aliyokuwa anafanya nilimuonea huruma maana alidhani anawafurahisha watu kumbe masikini watu walikuwa wanamsikitikia tu.
      haya ndio malezi ya siku hizi wanayaita YA KIZUNGU
      Duu!huyu dogo mbona ni noma kweli kweli!Aiseeeeeee....

    7. mdoe mchaina's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 1st December 2011
      Posts : 138
      Rep Power : 483
      Likes Received
      20
      Likes Given
      0

      Default Re: Lulu (Elizabeth Michael) ndani ya mahakama ~ Kisutu

      time will tell !

    8. Azam

    9. CHAI CHUNGU's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 20th February 2012
      Posts : 6,883
      Rep Power : 11145
      Likes Received
      639
      Likes Given
      100

      Default

      Quote By Mende0 View Post


      Marehemu Kanumba alikuwa anafaidi jamani uongo mbaya mtoto amejaliwa mashallah
      Haka katoto kalikua kanaenda choo kweli loh!ebu kaangalieni huo mbinuko wake hapo nyuma.
      Yani kakivu tu hata kabla ya refa kupuliza kipyenga lazima upige la offside loh!
      Ngoja nii-print hii picha niiweke ukutani ili niwe nalumangia kwa picha ya ukutani.
      SMU and LiverpoolFC like this.

    10. Ugweno's Avatar
      Member Array
      Join Date : 21st February 2011
      Posts : 48
      Rep Power : 505
      Likes Received
      9
      Likes Given
      24

      Default Re: Lulu (Elizabeth Michael) ndani ya mahakama ~ Kisutu

      Quote By Pasco View Post
      Kwa mujibu wa sheria mtu anatakiwa kushikiliwa bila kufikishwa mahakamani kwa saa 24 tuu!.

      Lengo la kumfikisha mahakamani ni kumsomea tuu sababu za yeye kushikiliwa na hatatakiwa kujibu chochote. Kama ana wakili makini, ni leo leo anapewa dhamana ingawa mahakama inaweza kumkatalia dhamana kwa hoja ya kuhofia usalama wake kwa sababu deceased ni public figure na kesi itaatract public interest hivyo Lulu atakuwa salama zaidi mikononi mwa wana usalama!.
      Yaani umeelezea kama vile mwanasheria kumbe bogas tu!Vitabu gani vya sheria umefundishwa kuwa ubora wa mwanasheria unasaidia kupata dhamana katika murder case?????????????????????????? ????????

    11. Kinyoo's Avatar
      Member Array
      Join Date : 2nd April 2012
      Posts : 26
      Rep Power : 443
      Likes Received
      7
      Likes Given
      0

      Default lulu Segerea

      kasomewa mashtaka ya mauaji ya kukusudia.Karudishwa segerea kesi itasikilizwa tena baada ya wiki 2.
      Zamu ya Polisi sasa kula utamu...

    12. Shadow's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 19th May 2008
      Posts : 2,635
      Rep Power : 42646
      Likes Received
      496
      Likes Given
      183

      Default Re: BREAKIN NEWS: Lulu afikishwa mahakamani leo

      Quote By mbumbumbu View Post
      Msaniii ambaye amejizidishiwa umaarufu ndani na nje ya mipaka yetu hasa kufuatia kuhusishwa na kifo cha msanii nguri Kanumba, bibi Elizabeth Michael almaarufu kama LULU, amefikishwa leo mbele ya pirato pale mahakama ya Kisutu. Kwa mujibu wa mtoa habari, Lulu amesema ana miaka 17.. kesi imeahirishwa mpaka tarehe 23/4/2012..
      Kama kuna mtu ana habari zaid ya hizi naomba atujuze kwa uzuri tu,, maana mi nimesikia ikiishia ishia..

      Souce Radio One mchana huu.

      Nawsilisha wakuu

      Habari kamili bofya hapa: http://issamichuzi.blogspot.com/2012/04/breaking-nyuzzzzz-lulu-apandishwwa.html
      SMU likes this.
      Hasta ala victoria, siempré

      "Forever, Until Victory"

    13. Shine's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 5th February 2011
      Posts : 11,535
      Rep Power : 2978
      Likes Received
      1301
      Likes Given
      504

      Default

      Quote By Okada View Post
      Sasa mbona Lulu ameshikiliwa kwa muda mrefu zaidi?
      Au walisubiri Kanumba azikwe kwanza?
      Tangia ashiliwe si ilikuwa public holidays ndo maana ikawa hivyo?

    14. Angel Msoffe's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 21st June 2011
      Location : Tanzania
      Posts : 6,559
      Rep Power : 1962
      Likes Received
      1481
      Likes Given
      68

      Default Re: BREAKIN NEWS: Lulu afikishwa mahakamani leo

      mi nataka kuona haki inatendeka ili iwe fundisho wa Taifa zima
      LiverpoolFC likes this.

    15. Hofstede's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 15th July 2007
      Posts : 3,604
      Rep Power : 21420
      Likes Received
      1008
      Likes Given
      988

      Default Re: BREAKIN NEWS: Lulu afikishwa mahakamani leo

      Quote By Mohammed Shossi View Post
      17 years means she is a minor again means Kanumba was sex abuser! I am zipping my mouth!
      Lakini vile vile ni kuwa LULU kasema alikuwa anaongea na mtu mwingine maarufu ambaye ni mpenzi wake pia, so the whole issue is a see-saw. Kwa kuwa LULU amewahi kutamka kupitia media kuwa amefikisha umri wa miaka 18 na record zipo nyingi tu, basi ni dhahiri kuwa hii kitu itakula mpaka kwa mama yake kuwa alikuwa ana mu-abuse mtoto kwa kumwacha adanganye umri ili kupata wanaume. Utetezi huu mi naona bado ni mapema sana kusema kama utamsaidia LULU.

      Ila ni mwanzo wa kuanza kupoteza uaminifu kwa anachokisema LULU. Kwangu mimi sioni kama kuna masilahi yoyote kwa LULU kutiwa hatiani maana Kanumba hatarudi, he's gone bali ningeona kesi hii itumika kama reconciliation kwa jamii, LULU aseme kilichotokea kwa ukweli bila kuficha kitu na hapo humanity itachukua nafasi yake. Maana ikumbukwe kuwa ushahidi utakapoanza kusikilizwa hata maongezi ya simu yatahitajika kama ushahidi mahakamani na aliyekuwa anaongea na LULU ni lazima ajulikane.
      Last edited by Hofstede; 11th April 2012 at 16:28.
      MLUGURU likes this.

    16. LiverpoolFC's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 12th April 2011
      Posts : 10,087
      Rep Power : 88723584
      Likes Received
      2331
      Likes Given
      1767

      Default Re: BREAKIN NEWS: Lulu afikishwa mahakamani leo

      Kweli kabisa Kiongozi wangu!!!!!!!!!!!!!





      Quote By Mende0 View Post
      Mapaparazi leo wamekosa kuingiza siku kwa kukosa story muhimu ya kuweka heading kesho
      Daudi Mchambuzi likes this.
      Mageuzi ni sasa,na kama siyo sasa ni sasa hivi!
      Hakika hakuna
      lisilowezekana.

    17. Malikauli's Avatar
      Member Array
      Join Date : 3rd March 2012
      Posts : 66
      Rep Power : 456
      Likes Received
      23
      Likes Given
      28

      Default Re: BREAKIN NEWS: Lulu afikishwa mahakamani leo

      Mhhhh..is it?Labda mimi sizijui sheria za nchi yangu,hivi mtu ili kupewa driving licence inabidi awe na umri gani?Kama kako 17 hilo gari wanalosema kalikuwa kanaendesha ilikuwa ni kwa leseni ya nchi gani?au hapa inamaanisha waliompa leseni na yeye mwenyewe wanakesi dhidi ya hili?Naipenda Tz,you can do what you want when you want to!

    18. zilakina's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 16th September 2011
      Posts : 174
      Rep Power : 501
      Likes Received
      35
      Likes Given
      16

      Default Bongo movie na shirikisho kazi kwenu lulu yupo Segerea.

      Sasa baada ya msiba wa mpendwa wetu SK sasa mnafanya nini khs lulu kwani naye ni mwenzenu.Upendo na kujitoa kwani naye ni member wa bongo movie.

    19. Daudi Mchambuzi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 25th November 2010
      Location : Arusha
      Posts : 9,354
      Rep Power : 190339806
      Likes Received
      4519
      Likes Given
      23459

      Default Re: BREAKIN NEWS: Lulu afikishwa mahakamani leo

      Quote By CAMARADERIE View Post
      Nani alaumiwe sasa?

      Hapa alikunywa viroba jogoo mxxer valuer za pakti.
      LiverpoolFC likes this.
      Ikulu kuna 'vibaka' isipokuwa tofauti ni kuwa vibaka wa Ikulu wanavaa suti By Godbless Lema

    20. Mwanamayu's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 7th May 2010
      Location : Manzese
      Posts : 3,133
      Rep Power : 1164
      Likes Received
      275
      Likes Given
      119

      Default Re: BREAKIN NEWS: Lulu afikishwa mahakamani leo

      Quote By BornTown View Post
      miaka 17 toka lini na ile pati ya kufikisha miaka 18 ilikuwaje mwaka jana, na yale mahojiano ya kipindi cha salama jabiri,na kipindi cha take one au kwasababu ya kifo cha kanumba miaka inarudishwa nyuma???
      alianza kumshauri kamsahuri vibaya
      Na huo ndio mwanzo wa kuona kuwa anahusika moja kwa moja na kifo cha Kanumba!!

    21. Kayla's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 13th April 2011
      Location : Near You
      Posts : 249
      Rep Power : 538
      Likes Received
      73
      Likes Given
      100

      Default Re: BREAKIN NEWS: Lulu afikishwa mahakamani leo

      maskin Lulu mtoto mdogo kutembea na mibaba..naskia jana watu kidogo wavamie kituo cha polisi cha oysterbey baada ya maziko ya Kanumba,ikabidi ahamishiwe kituo kingine
      I'm not always right but i never be wrong!

    22. Edson's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 7th March 2009
      Posts : 7,395
      Rep Power : 0
      Likes Received
      1852
      Likes Given
      461

      Default Re: BREAKIN NEWS: Lulu afikishwa mahakamani leo

      wiki jana kuna watoto huko mwanza wenye umri wa mika 11 na 13 wamehukumiwa kwenda jela miaka 6.watot hao walimuu mtoto mwenzao kwa kumfunga kamba mikono na miguu kidha kumtundika juu ya mti..baada ya hapo vikaanza kumpiga mawe hadi kichwa kupasuka..

      watoto hao walikuwa wanalipiza kisasi kwa kuwa kaka wa mtoto wa aliyeuawa alikimbia na gololi zao hawa watoto wawili wakati wanacheza...baada ya hapo hao watot wauwaji walimftilia huyo kaka kwao na hawakumkuta, wakati wanarudi ndipo walipokutana na mdogo wa huyu kaka (miaka 2) njiana na ndipo akafanyiwa unyama huo...

      kwa huyu lulu kwanza kadanganya umri, nadhani anayemshauri amshauri vizuri, pili huku iko pale pale kama akikutwa na hatia
      I'm Naturaly Evasive..

    23. Hofstede's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 15th July 2007
      Posts : 3,604
      Rep Power : 21420
      Likes Received
      1008
      Likes Given
      988

      Default Re: BREAKIN NEWS: Lulu afikishwa mahakamani leo

      Quote By Mohammed Shossi View Post
      Ila hiyo juvenile court inaruhusu sexual abuse kwa minor? inawezekana yule mtoto ameadhirika kisaikolojia kutokana na kuwa na mahusiano akiwa na umri mdogo na ndio chanzo cha yeye kumpeleka kutenda kilichotokea. Lakini kwanini umma unamhukumu huyu binti kabla ya hukumu kutolewa?
      Hukumu ni pamoja na kusema kuwa hana kosa, so hapa kuna hukumu mbili, yaani guilty or not guilty. Nafikiri tuiachie mahakama iamue LULU yupo upande gani badala ya sisi kuchukua upande na kuanza kutoana macho mtandaoni.

    24. Movie-Date

    Page 63 of 120 FirstFirst ... 536162636465 73 ... LastLast

    Tags for this Topic

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...