JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Kifo cha Steven Kanumba na hatma ya Elizabeth Michael (Lulu)

    Report Post
    Page 60 of 120 FirstFirst ... 505859606162 70 ... LastLast
    Results 1,181 to 1,200 of 2382
    1. Maseto's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 3rd April 2012
      Posts : 320
      Rep Power : 708
      Likes Received
      155
      Likes Given
      5

      Default Kifo cha Steven Kanumba na hatma ya Elizabeth Michael (Lulu)

      Tukiwa tunaendelea kuomboleza kifo cha mpendwa wetu,msanii kanumba,tutafakari maisha yake.Kanumba hakuwa tofauti sana na wasanii wetu walio wengi kimaadili.ni kweli alituburudisha,lakini hakutufuza maadili mema.

      Alikuwa mfano mbaya kwa vijana kwani alifanya ngono na wasichana warembo kwa kuwahonga kuonekana kwenye runinga wakati wa kuigiza.

      Alikuwa mkoloni kwa akina dada hawa.kuna msemo wa kifalsafa:WHAT COMES AROUND GOES AROUND.Kanumba amekufa kutokana na mazingira ya matendo yake yasiyofaa katika jamii. TAKE CARE!


    2. Daudi Mchambuzi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 25th November 2010
      Location : Arusha
      Posts : 9,042
      Rep Power : 104438853
      Likes Received
      4298
      Likes Given
      21979

      Default Re: BREAKIN NEWS: Lulu afikishwa mahakamani leo

      Quote By Kongosho View Post
      Duh, kwani ndugu wa marhemu wanataka afungwe?
      ndugu wa marehemu hawahisiki hapa.
      hii ni Republic Vs Lulu
      'An empty head is devil's workshop'

    3. Jimbi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 16th August 2010
      Location : ILALA
      Posts : 767
      Rep Power : 672
      Likes Received
      138
      Likes Given
      553

      Default Re: BREAKIN NEWS: Lulu afikishwa mahakamani leo

      mwe mwe mwe, hakuna hata ka picha wandugu
      Daudi Mchambuzi likes this.
      KIKUPACHO UTAMU.... NA UCHUNGU KITAKUPA!!

    4. Ulukolokwitanga's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 18th September 2010
      Location : ndzengelendete
      Posts : 5,049
      Rep Power : 13892
      Likes Received
      2950
      Likes Given
      563

      Default Re: BREAKIN NEWS: Lulu afikishwa mahakamani leo

      Mama yake amesema mwanae ana miaka 17, tena ametimiza juzi juzi tu, nyie mnasema ana miaka 18, nani tumuamini??

      Hata katika mahojiano kalikuwa kanamuuliza Salama na wapambe wake kuna ambaye amewahi kukiona cheti chake cha kuzaliwa? Kalikuwa kanajiongezea umri ili kapate fursa ya kuingia viwanja vya WAKUBWA wenzie akina Kanumba...
      Raisi Kikwete amegeuka kuwa afisa manunuzi (Procurement officer) By Dr Slaa

    5. zimmerman's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 17th February 2011
      Posts : 416
      Rep Power : 651
      Likes Received
      345
      Likes Given
      74

      Default Re: Chanzo na Siri ya Kifo cha Kanumba The Great

      Yaani mtu ukishakuwa maarufu na tajiri basi we ni Freemason? Basi wote tuwe maskini ili tusionekane kuwa Freemason (whatever whata that mean).

      Anyway, Kanumba mafanikio yake yalikuwa kwenye kujituma na kucheza na akili za watu. Alicheza na akili za wabongo akajua wanapenda maigizo ya ukatuni -- mapenzi feki, maisha ya anasa na utajiri wa ndoto -- na watu wakanunua movie zake akawa na pesa ya kula. Sasa ufreemason unatoka wapi hapa?

    6. kisukari's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 16th July 2010
      Posts : 2,877
      Rep Power : 4008
      Likes Received
      1618
      Likes Given
      786

      Default Re: BREAKIN NEWS: Lulu afikishwa mahakamani leo

      huyu mtoto muongo,hata ukiangalia kipindi cha mikasi,maelezo yake ya ki uongo uongo.alivyotimiza 18,alitangazia mpaka face book.inaonyesha kuna watu wanamwambia aseme hivyo.ila anaweza kujiponza mwenyewe.
      Daudi Mchambuzi likes this.

    7. Guyton's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 15th January 2011
      Posts : 232
      Rep Power : 547
      Likes Received
      56
      Likes Given
      44

      Default Re: BREAKIN NEWS: Lulu afikishwa mahakamani leo

      Quote By Kongosho View Post
      Duh, kwani ndugu wa marhemu wanataka afungwe?
      kwani anashitakiwa na ndugu wa marehemu au na jamhuri ya muungano wa Tanzania(wazinzi)?
      Daudi Mchambuzi likes this.

    8. Yo Yo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 31st May 2008
      Posts : 11,193
      Rep Power : 23060
      Likes Received
      1464
      Likes Given
      2625

      Default Re: BREAKIN NEWS: Lulu afikishwa mahakamani leo

      Quote By Kibunango View Post
      Ana miaka 17... Ile kujitanua kuwa ana miaka 18 ilikuwa ni mbwebwe za kimaisha!
      sasa arifu...hizi mbwembwe ndio zinamgarimu....

      hiiv benki zinaruhusu minor kufungua account yeye kama yeye?
      Kibunango, SMU, Papizo and 1 others like this.
      ...kuwa na baba maskini ni mipango ya Mungu ila kuwa na baba mkwe maskini ni ujinga wako mwenyewe.....

    9. TIQO's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 8th January 2011
      Posts : 13,597
      Rep Power : 8726
      Likes Received
      1841
      Likes Given
      220

      Default Re: BREAKIN NEWS: Lulu afikishwa mahakamani leo

      Quote By Jimbi View Post
      mwe mwe mwe, hakuna hata ka picha wandugu

      Hapa akila bata kiwanja cha kati enzi hizo
      Mwisho wa Ubaya Aibu.

    10. BPM's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 10th March 2011
      Location : shamba
      Posts : 2,683
      Rep Power : 1086
      Likes Received
      535
      Likes Given
      196

      Default Re: BREAKIN NEWS: Lulu afikishwa mahakamani leo

      mashtaka yake yakoje???
      Daudi Mchambuzi likes this.

    11. Ruttashobolwa's Avatar
      JF Gold Member Array
      Join Date : 22nd February 2012
      Posts : 22,747
      Rep Power : 143654205
      Likes Received
      7851
      Likes Given
      8307

      Default Re: Lulu’s side of the story of Kanumba's death

      their trying to comfuse us,why every day they come with new report! i don think if we should trust police!
      EMT likes this.

    12. samirnasri's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 8th November 2010
      Posts : 1,359
      Rep Power : 778
      Likes Received
      194
      Likes Given
      73

      Default Re: BREAKIN NEWS: Lulu afikishwa mahakamani leo

      Quote By Zemu View Post
      Ki ukweli kanapikiwa maelezo ili Kanumba aonekana alikuwa anakabaka, ila kama ni kupigwa kameanza na miaka 6 so ni kazoefu kwa kwenda mbele, ila kwa kesi hii marehemu hana haki uwezekano wa kushinda kwa kigezo cha umri na kutokuwa/kukosa ushahidi wa kumsukuma inaweza ikamtoa.

      hapo kwenye red fafanua kidogo una maana klianza kupigwa viboko au P..bu!!!

    13. TIQO's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 8th January 2011
      Posts : 13,597
      Rep Power : 8726
      Likes Received
      1841
      Likes Given
      220

      Default Re: BREAKIN NEWS: Lulu afikishwa mahakamani leo

      Quote By Yo Yo View Post
      sasa arifu...hizi mbwembwe ndio zinamgarimu....

      hiiv benki zinaruhusu minor kufungua account yeye kama yeye?

      Yo Yo hujui kuna account za watoto?
      Mwisho wa Ubaya Aibu.

    14. EMT's Avatar
      JF Platinum Member Array
      Join Date : 13th January 2010
      Location : Tandahimba
      Posts : 12,870
      Rep Power : 411284081
      Likes Received
      11839
      Likes Given
      8195

      Default Re: Lulu’s side of the story of Kanumba's death

      Quote By King'asti View Post
      EMT, if there is any help that she needs, its a good lawyer. Not because she has a very bad case, but bongo systems she might stay in prison for 5 years to be told she doesn't have a case to answer. By that time tutakuwa tushamsahau. Isn't she schooling?
      Kwenye interview yake na Mkasi alibabwa kama anasoma akasema kwa sasa hasomi lakini anataka kuanza kusoma tena.
      In Tanzania 'Everything is allowed after giving bribe or with the support of uncle'.



    15. Guyton's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 15th January 2011
      Posts : 232
      Rep Power : 547
      Likes Received
      56
      Likes Given
      44

      Default Re: BREAKIN NEWS: Lulu afikishwa mahakamani leo

      Quote By Wakuletwa View Post
      Mmmh nina shaka tunataka kuhukumu bila kuwa na ushahidi... tusubiri tuone mwenendo wa kesi si vizuri kuhukumu kwa hisia. Ni muhimu kujizuia hisia zenu kwani kesi haiamuliwi kwa hisia. Hebu na tutunze hazi ya jamii forum na si vizuri kuleta habari za kimtaa humu ndani.
      mbona ghafla tu watetezi wa lulu wamekua wengi?? JF sio mahakama so far hizi sio hukumu bali ni maoni ya watu binafsi jamani.

    16. TIQO's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 8th January 2011
      Posts : 13,597
      Rep Power : 8726
      Likes Received
      1841
      Likes Given
      220

      Default Re: BREAKIN NEWS: Lulu afikishwa mahakamani leo

      Quote By samirnasri View Post
      hapo kwenye red fafanua kidogo una maana klianza kupigwa viboko au P..bu!!!
      Walianza na kichwa tu mkuu baada ile kitu haina mabega
      Mwisho wa Ubaya Aibu.

    17. amiride's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 25th August 2011
      Posts : 207
      Rep Power : 506
      Likes Received
      33
      Likes Given
      7

      Default Re: BREAKIN NEWS: Lulu afikishwa mahakamani leo

      Mbona mshaanza kumuhukumu kama amefikishwa mahakamani tusubirie je kama kanumba alianguka mwenyewe mtamsingizia lulu leo hii kama ndo lulu alianguka akaaga maisha mngesema kitu gani na yy ni binadamu sio kuanza kumrushia maneno. Nani asiyedanganya hata ww kazini umri mwingine , kama unapasport umri mwingine na kwa mpenzi wako umri mwingie. Angalieni upande wa pili wa shilingi

    18. CAMARADERIE's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 3rd March 2011
      Location : 1 Luthuli Street
      Posts : 4,318
      Rep Power : 2824
      Likes Received
      1694
      Likes Given
      1169

      Default Re: BREAKIN NEWS: Lulu afikishwa mahakamani leo

      AliKiba kufia jela

      a

      ENDAPO itathibitika kuwa, ni kweli msanii wa Bongo Flava, Ali Saleh Kiba ‘Ali Kiba’ anavunja amri ya sita na nyota mdogo anayetamba katika tasnia ya filamu Bongo, Elizabeth Michael ‘Lulu’, basi mwanamuziki huyo anaweza kuingia matatani ikiwemo kwenda jela maisha au kifungo cha miaka 30, Risasi Jumamosi limenyetishiwa.



      Hilo linathibitishwa na baadhi ya Wanasheria wa Tanzania ambao waliongea na gazeti hili Alhamisi (juzi) na kutoa baadhi ya vifungu vya sheria ambavyo vinaweza kumweka pabaya Ali kiba a.k.a Kiba endapo tu itathibitika anacheza mchezo wa ‘baba na mama’ na kinda huyo mwenye umri chini ya miaka 18.


      Kufuatia kuwepo kwa hali hiyo huku Lulu akiwa hajafikisha umri wa kuamua kuwa na mpenzi, Risasi Jumamosi liliongea na Wanasheria, Dk. Ngali Maita, Sylvester Shayo na Issa Maige, ambao waliweka bayana kuwa, kufanya mapenzi na binti mwenye umri wa chini ya miaka 18 ni ubakaji hata kama msichana atakuwa ameridhia.


      Mawakili hao waliweka bayana kuwa, kwa mujibu wa sheria za mwenendo wa Makosa ya Jinai Sura ya 16 (The penal code, caption 16) pamoja na sheria ya kujamiiana ya mwaka 1998 (Sexual Offences Special Provission Act of 1998 (SOSPA) adhabu yake ni kifungo cha maisha (life sentence imprisonment).


      Kuwepo kwa adhabu hiyo kunasisitizwa na Wakili Issa John Maige wa MJ Diamond Advocates ambaye aliweka kweupe kwamba, kwa mujibu wa sheria mpya ya ubakaji, mwanaume au mwanamke anayefanya mapenzi na mtu wa chini ya miaka 18 anahesabiwa kubaka hata kama wawili hao watakuwa katika ridhaa.


      Alisema kuwa, kinachotakiwa kuwepo na mtu atakeyelalamika ili sheria ichukue mkondo wake ambapo ni pamoja na vyombo vya Dola kumtia nguvuni mhusika.


      Katika mahojiano na Kituo cha Televisheni cha Clouds hivi karibuni, Lulu alikaririwa akisema kuwa, mwananume anayeamini atamuoa ni Ali Kiba hivyo kuifanya jamii kuamini minong’ono ya mara kwa mara kuwa, wawili hao wanatoka kimapenzi.


      Hata hivyo, kwa upande wake, Ali Kiba alipopewa fursa ya kulielezea hilo, alisema Lulu alikuwa anajifurahisha tu lakini yeye hana uhusiano na ‘sidanganyiki’ huyo licha ya kukiri kwamba, wanafahamiana na wana ukaribu.


      Sintofahamu kwa usiri wa wawili hao unazidi kujikunja na kisha kukunjuka kufuatia miezi ya karibuni, Lulu kufikishana Polisi Magomeni na mrembo aliyewahi kushiriki Miss Dar City Centre wakidaiana kuibiana simu lakini mlimbwende huyo alikwenda mbele zaidi pale alipoweka wazi kuwa, Lulu amekuwa akimwonea wivu akiamini yeye (mrembo) ana uhusiano wa kimapenzi na Kiba.

      Tanganyika




    19. TIQO's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 8th January 2011
      Posts : 13,597
      Rep Power : 8726
      Likes Received
      1841
      Likes Given
      220

      Default Re: BREAKIN NEWS: Lulu afikishwa mahakamani leo



      Marehemu Kanumba alikuwa anafaidi jamani uongo mbaya mtoto amejaliwa mashallah
      Mwisho wa Ubaya Aibu.

    20. samirnasri's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 8th November 2010
      Posts : 1,359
      Rep Power : 778
      Likes Received
      194
      Likes Given
      73

      Default Re: BREAKIN NEWS: Lulu afikishwa mahakamani leo

      wamemshitaki kwa makosa yapi? na ni nani watakuwa mashahidi wa mshitaka???? I hope lulu atashinda kesi kwa sababu hakutakuwa na ushahidi wa kutosha kumtia hatiani.

    21. Guyton's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 15th January 2011
      Posts : 232
      Rep Power : 547
      Likes Received
      56
      Likes Given
      44

      Default Re: BREAKIN NEWS: Lulu afikishwa mahakamani leo

      Quote By Mende0 View Post

      Hapa akila bata kiwanja cha kati enzi hizo
      hapo alikua ana miaka 18+ ila mahakamani hana miaka 18-, hii ndio Tanzania bwana, no critical thinking, ni hisia kwenda mbele.


    Page 60 of 120 FirstFirst ... 505859606162 70 ... LastLast

    Tags for this Topic

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...