JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Samuel Misago(EA Radio/TV) vs B-Dozen(Cloudz FM) nani zaidi?

    Report Post
    Page 4 of 6 FirstFirst ... 23456 LastLast
    Results 61 to 80 of 105
    1. Mkare_wenu's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 11th March 2011
      Location : daslam
      Posts : 1,603
      Rep Power : 797
      Likes Received
      294
      Likes Given
      134

      Default Samuel Misago(EA Radio/TV) vs B-Dozen(Cloudz FM) nani zaidi?

      1.SAM MISAGO vs B-TWELVE

      2.ADAM MCHOMVU vs ABDALA(dulla wa planet bongo)

      *hawa jamaa wanaendana sana kiutangazaji bila kusahau 'swaga' na wote wako hot kiukweli(wanajua),yupi anakukosha zaid kati yao katika kila kipengele?

      NB:kama huwa huwasikilizi/huwajui usicomment
      mass jr. likes this.


    2. ndetichia's Avatar
      JF Gold Member Array
      Join Date : 18th March 2011
      Location : Mwime - Buswangili
      Posts : 25,731
      Rep Power : 12246662
      Likes Received
      4020
      Likes Given
      352

      Default re: Samuel Misago(EA Radio/TV) vs B-Dozen(Cloudz FM) nani zaidi?

      mmmmmhhh naona gay right post ya kule MMU inaanza kuingia akili sasa..

    3. Mkare_wenu's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 11th March 2011
      Location : daslam
      Posts : 1,603
      Rep Power : 797
      Likes Received
      294
      Likes Given
      134

      Default

      Quote By FYATU View Post
      Tatizo wapo wengi wanaoiga swaga za B twangala, sio Misago peke yake. Sie tuliopo mikoani tunasikiza redio tofauti tofauti tunawasikia wengi wanavyohangaika kumuiga mchizi, In short Twangala ni NOUMA na ndio maana wanaomuiga ni wengi. Baba Jonii yupo juu vile vile.
      nilikuwa mbeya kipind fulan nikawa nacheka deile,local redios zipo nyingi halaf karib wote wanacopy kuanzia swaga had maneno kwa cloudz.mfano kipind cha kina Dina Marios na Gea Habib karib kila redio ina kipind cha style ile,na DIVA naye wanamcopy sana(vipind vya nite),Sports xtra ndo usiseme(atakachokiongea shaffii leo kwenye kipind kesho yake utakisikia kwny redio nyingine) hapo ndo nilipoamini kwamba cloudz ni noma.kwenye upande wa redio they are the best we have to admit it
      Masterkey likes this.

    4. Dixon Divox's Avatar
      Member Array
      Join Date : 22nd August 2013
      Posts : 34
      Rep Power : 355
      Likes Received
      5
      Likes Given
      1

      Default re: Samuel Misago(EA Radio/TV) vs B-Dozen(Cloudz FM) nani zaidi?

      ttzo la wabongo we are not creative baba john akiongea hch kesho utaskia these other presenters wanacopy kama ilivyo exa Ad+ alianziasha the word Ama nn! basi redio za apa chugaa ma prizenta ndo kulitumia neno mpaka tunakinai.of coz we learn frm pipo wanaoweza bat tujifunze kua cretv n sis so kila swaga agundue b twangalaa au baba john am out........

    5. Msarendo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 29th January 2011
      Location : Rich Forever.
      Posts : 3,132
      Rep Power : 97423
      Likes Received
      426
      Likes Given
      7

      Default re: Samuel Misago(EA Radio/TV) vs B-Dozen(Cloudz FM) nani zaidi?

      Wote Machoko.

    6. Ngonepi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 2nd June 2013
      Posts : 614
      Rep Power : 482
      Likes Received
      153
      Likes Given
      53

      Default re: Samuel Misago(EA Radio/TV) vs B-Dozen(Cloudz FM) nani zaidi?

      Sam Misago ndo habari ya mjini!!

    7. Kansime

    8. C.T.U's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 1st June 2011
      Posts : 3,295
      Rep Power : 6090928
      Likes Received
      1155
      Likes Given
      30

      Default re: Samuel Misago(EA Radio/TV) vs B-Dozen(Cloudz FM) nani zaidi?

      sam misago ana sura kama penseli iliyochongwa
      Muuza Sura and warumi like this.
      Usiseme sisi watanzania ni masikini masikini ni wewe na familia yako

    9. mchorazombie's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 3rd July 2013
      Posts : 114
      Rep Power : 378
      Likes Received
      25
      Likes Given
      0

      Default

      Quote By Mkare_wenu View Post
      halafu yule mtu wa kuitwa Dee Saba ni mkali kinoma,sema ukitangaza kwenye redio za mkoa ni ngumu sana ku-run town

      kula big like mkuu#
      Mkare_wenu likes this.

    10. leo.leo's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 2nd February 2013
      Location : TENENDE MWAYA
      Posts : 236
      Rep Power : 424
      Likes Received
      87
      Likes Given
      142

      Default re: Samuel Misago(EA Radio/TV) vs B-Dozen(Cloudz FM) nani zaidi?

      huyo wa eatv ,anaweka pozi kama za mdogo wangu kike,siwezi angalia tv akiendesha kipindi

    11. Darius's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 16th June 2013
      Posts : 1,489
      Rep Power : 655
      Likes Received
      147
      Likes Given
      0

      Default re: Samuel Misago(EA Radio/TV) vs B-Dozen(Cloudz FM) nani zaidi?

      b12 yupo juu adam mchomvu yupo juu hao wengine wanacopy from them

    12. kiruu's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 30th August 2013
      Location : arusha tz
      Posts : 171
      Rep Power : 382
      Likes Received
      19
      Likes Given
      0

      Default

      Quote By C.T.U View Post
      sam misago ana sura kama penseli iliyochongwa
      hahah jamani umenichekesha
      C.T.U likes this.

    13. kitakali kiwofu's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 3rd October 2013
      Posts : 173
      Rep Power : 377
      Likes Received
      21
      Likes Given
      0

      Default re: Samuel Misago(EA Radio/TV) vs B-Dozen(Cloudz FM) nani zaidi?

      dee 7 , uyu jamaa ni noma sana,, but kwa sisi weuc. Jamaa hana swaga zilizo PODOLEWA KAMA MCHOVU NA B 12

    14. Nakapanya's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 22nd May 2012
      Location : DOWNTOWN
      Posts : 1,273
      Rep Power : 4395
      Likes Received
      235
      Likes Given
      332

      Default re: Samuel Misago(EA Radio/TV) vs B-Dozen(Cloudz FM) nani zaidi?

      alkiuwa mtangazaji mmoja wa Ebony Iringa anaitwa Edo huyu jamaasijui siku hizi kaishia wapi,ila ni mkali balaa halfu haigi swaga za mtu
      Masterkey likes this.

    15. Kiboko.'s Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 31st July 2013
      Posts : 1,551
      Rep Power : 458
      Likes Received
      261
      Likes Given
      107

      Default re: Samuel Misago(EA Radio/TV) vs B-Dozen(Cloudz FM) nani zaidi?

      Hao machoko wa clouds hawana lolote.

    16. Activister's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 2nd December 2011
      Location : ARUSHA
      Posts : 1,117
      Rep Power : 661
      Likes Received
      225
      Likes Given
      1451

      Default re: Samuel Misago(EA Radio/TV) vs B-Dozen(Cloudz FM) nani zaidi?

      me namtafuta Bdazan nimfaidi.............jus joking.....Dude

    17. kende's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 2nd December 2013
      Location : Dar es salaam
      Posts : 346
      Rep Power : 403
      Likes Received
      106
      Likes Given
      10

      Default re: Samuel Misago(EA Radio/TV) vs B-Dozen(Cloudz FM) nani zaidi?

      1. B12
      2. Mchomvu

    18. Muuza Sura's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 1st August 2011
      Location : kinondoni manyanya
      Posts : 1,556
      Rep Power : 767
      Likes Received
      540
      Likes Given
      441

      Default re: Samuel Misago(EA Radio/TV) vs B-Dozen(Cloudz FM) nani zaidi?

      Quote By C.T.U View Post
      sam misago ana sura kama penseli iliyochongwa
      mbaya zaidi anajionaga handsome yule pimbi na kichwa chake cha kuku kishingo
      a.k.a mnyama!!!!

    19. Otorong'ong'o's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 17th August 2011
      Location : Uvunguni
      Posts : 14,804
      Rep Power : 6561
      Likes Received
      3218
      Likes Given
      1685

      Default re: Samuel Misago(EA Radio/TV) vs B-Dozen(Cloudz FM) nani zaidi?

      Mavipindi ya kihuni huni huwa sina muda ya kusikiliza...

    20. Otorong'ong'o's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 17th August 2011
      Location : Uvunguni
      Posts : 14,804
      Rep Power : 6561
      Likes Received
      3218
      Likes Given
      1685

      Default

      Quote By Muuza Sura View Post
      mbaya zaidi anajionaga handsome yule pimbi na kichwa chake cha kuku kishingo
      Inaelekea unamchukia sana..
      Muuza Sura likes this.

    21. ridculouz's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 7th March 2014
      Posts : 291
      Rep Power : 378
      Likes Received
      68
      Likes Given
      48

      Default

      Quote By leo.leo View Post
      huyo wa eatv ,anaweka pozi kama za mdogo wangu kike,siwezi angalia tv akiendesha kipindi
      hata mi mkuu yaaani hana hadhi ya kuendesha vipindi vya tv , kwanza mi nshaacha kuangalia hio channel

    22. ridculouz's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 7th March 2014
      Posts : 291
      Rep Power : 378
      Likes Received
      68
      Likes Given
      48

      Default

      Quote By Nakapanya View Post
      alkiuwa mtangazaji mmoja wa Ebony Iringa anaitwa Edo huyu jamaasijui siku hizi kaishia wapi,ila ni mkali balaa halfu haigi swaga za mtu
      huyu jama yuko fresh ana style yake ya kuingiza vijimaneno vya lugha za kikabila ila kitu kimoja tu naye anamuiga mtu fulani


    Page 4 of 6 FirstFirst ... 23456 LastLast

    Similar Topics

    1. Karibuni Radio Butiama
      By Radio Butiama in forum Habari na Hoja mchanganyiko
      Replies: 1
      Last Post: 4th July 2014, 19:14
    2. Replies: 1
      Last Post: 7th July 2013, 23:17
    3. Hawa Ndio Wamiliki Wa Radio & Tvs Za Bongo!
      By Mafuchila in forum Habari na Hoja mchanganyiko
      Replies: 6
      Last Post: 7th February 2007, 19:56

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...