JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Nani mmiliki wa DarLive?

    Report Post
    Page 1 of 2 12 LastLast
    Results 1 to 20 of 28
    1. King Kong III's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 15th October 2010
      Location : Enaboishu-Umenyeni
      Posts : 23,340
      Rep Power : 168829761
      Likes Received
      8830
      Likes Given
      3535

      Default Nani mmiliki wa DarLive?

      Habari wadau,

      Nimehakikishiwa na m1 wa mafundi wa riz1 aliyejenga pale darlive,kwamba ni ya kwake kabisa na pili ashanunua kile kiwanja cha pembeni cha CRDB na wanajenga parking,CRDB washatafutiwa sehemu nyingine soon watavunja pale wajenge parking.

      Mods kama mkifuta huu uzi basi siku wakivunja CRDB mbagala na wakijenga parking ya darlive mtaurudisha!

      Nawasilisha


    2. Kimweli's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 4th October 2011
      Location : Tanzania
      Posts : 628
      Rep Power : 625
      Likes Received
      111
      Likes Given
      16

      Default Re: Nani mmiliki wa DarLive?

      Mambo hayo asiye na mwana aeleke jiwe. Si anapesa lakini!

    3. King Kong III's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 15th October 2010
      Location : Enaboishu-Umenyeni
      Posts : 23,340
      Rep Power : 168829761
      Likes Received
      8830
      Likes Given
      3535

      Default

      Quote By Kimweli View Post
      Mambo hayo asiye na mwana aeleke jiwe. Si anapesa lakini!
      Kwanini atumie mgongo wa shigongo kuficha umiliki wake?

    4. MTAZAMO's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 8th February 2011
      Location : KAISHO-KYERWA
      Posts : 9,452
      Rep Power : 429498853
      Likes Received
      6500
      Likes Given
      14221

      Default Re: Nani mmiliki wa DarLive?

      King! Are you sure? Pale kwa Shigongo mkuu wangu!
      Last edited by MTAZAMO; 21st March 2012 at 00:49.

    5. King Kong III's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 15th October 2010
      Location : Enaboishu-Umenyeni
      Posts : 23,340
      Rep Power : 168829761
      Likes Received
      8830
      Likes Given
      3535

      Default

      Quote By MTAZAMO View Post
      King! Are sure? Pale kwa Shigongo mkuu wangu!
      Kwa rizmoko mkuu,nimeongea na fundi ambae aliyejenga pale!! Shigongo kabebeshwa zigo tu!!!


    6. ngoshwe's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 31st March 2009
      Location : everywhere
      Posts : 4,035
      Rep Power : 1540
      Likes Received
      717
      Likes Given
      1023

      Default Re: Nani mmiliki wa DarLive?

      Mzee wa Buchosa!!
      "Mnataka kujua nini? Sikuzaliwa ili nipate nishani... "Please don't make it an issue, acheni suala hilo ni uchonganishi, acheni," - Malecela.

    7. Mizizi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 8th March 2008
      Location : MAKETE
      Posts : 1,262
      Rep Power : 904
      Likes Received
      358
      Likes Given
      29

      Default Re: Nani mmiliki wa DarLive?

      CRDB kuuza eneo si makubaliano yao? Wameona inawalipa, nini tatizo? Pia kwa huyo fundi kukuhakikishia si dhani kama kuna ka ukweli! Kwani Riz1 ndiye msimamizi wa ujenzi?

    8. Ndinani's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 29th August 2010
      Posts : 4,045
      Rep Power : 1865
      Likes Received
      1083
      Likes Given
      278

      Default

      Quote By ngoshwe View Post
      Mzee wa Buchosa!!
      Inawezekana kuna kaukweli kuwa mtoto wa baba Mwanaasha ana ubia pale DarLIVE kwani hata baba yake alijaribu kumbeba Shigongo kule Buchosa apate ubunge lakini ikashindikana; si unajua tena mkweree alivyo na tamaa ya mshiko sababu ya kutoka kwenye familia maskini!!

    9. BUBE's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 9th November 2010
      Location : KIMANZICHANA
      Posts : 831
      Rep Power : 713
      Likes Received
      232
      Likes Given
      289

      Default Re: Nani mmiliki wa DarLive?

      Sidhani CRDB wanauza kwa kupenda ni kwa ajili ya security! Kimsingi Benki na night club au kumbi za mziki wapi na wapi. Nasikia kuna kipindi walevi wanajaa na kuanza kuwasumbua walinzi pale kwenye benki, kwa hiyo CRDB wanahofia usalama wa mali zao!
      Quote By Mizizi View Post
      CRDB kuuza eneo si makubaliano yao? Wameona inawalipa, nini tatizo? Pia kwa huyo fundi kukuhakikishia si dhani kama kuna ka ukweli! Kwani Riz1 ndiye msimamizi wa ujenzi?

    10. bona's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 6th November 2009
      Location : tanzania
      Posts : 3,132
      Rep Power : 1225
      Likes Received
      1087
      Likes Given
      3676

      Default Re: Nani mmiliki wa DarLive?

      we need to be sensible sometime, huyo rizone hawezi kumiliki kila kitu jamani, yaani kila kinachojengwa au kufunguliwa hapa mjini ni cha rizone? stop these nonsense! hata kama ana tamaa vipi hawezi kumiliki vitu vyote ivyo vinavyokua linked na yeye!
      Mzee and Hashpower7113 like this.
      ... if it is a Miracle, any sort of evidence will answer, but if it is a Fact, proof is necessary.

    11. shanature's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 15th November 2010
      Location : kiwakuki
      Posts : 630
      Rep Power : 672
      Likes Received
      52
      Likes Given
      36

      Default Re: Nani mmiliki wa DarLive?

      Quote By bona View Post
      we need to be sensible sometime, huyo rizone hawezi kumiliki kila kitu jamani, yaani kila kinachojengwa au kufunguliwa hapa mjini ni cha rizone? stop these nonsense! hata kama ana tamaa vipi hawezi kumiliki vitu vyote ivyo vinavyokua linked na yeye!
      inaweka kuwa financed by riz moja but.....sio mmiliki...ilo nalo lipo
      kuku kuku jogoo jina

    12. sister's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 23rd November 2011
      Location : MBEZI YA KIMARA, DSM
      Posts : 5,390
      Rep Power : 78980780
      Likes Received
      2788
      Likes Given
      1188

      Default Re: Nani mmiliki wa DarLive?

      Quote By King Kong III View Post
      Kwa rizmoko mkuu,nimeongea na fundi ambae aliyejenga pale!! Shigongo kabebeshwa zigo tu!!!
      hata mimi nimepata tetesi kwamba shigongo ni geresha tu pale.

    13. MwafrikaHalisi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 12th October 2011
      Location : Dar es Salaam
      Posts : 1,723
      Rep Power : 910
      Likes Received
      458
      Likes Given
      463

      Default Re: Nani mmiliki wa DarLive?

      Was that a question?

    14. Kanyigo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 3rd October 2011
      Posts : 820
      Rep Power : 664
      Likes Received
      83
      Likes Given
      12

      Default

      Quote By MwafrikaHalisi View Post
      Was that a question?
      na wewe hii nini sasa!?

    15. DAWA YA SIKIO's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 8th December 2011
      Location : MBWINDE.
      Posts : 987
      Rep Power : 827
      Likes Received
      157
      Likes Given
      160

      Default Re: Nani mmiliki wa DarLive?

      Kama mmiliki sio Erick Shigongo,basi atakuwa amejiaibisha sana(Eric) kwa kujirahisi kuchafuliwa cv na mafisadi.

    16. mopaozi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 17th November 2010
      Posts : 3,004
      Rep Power : 983
      Likes Received
      363
      Likes Given
      55

      Default

      Quote By DAWA YA SIKIO View Post
      Kama mmiliki sio Erick Shigongo,basi atakuwa amejiaibisha sana(Eric) kwa kujirahisi kuchafuliwa cv na mafisadi.
      Sasa umepata faida gani we kiazi kazi kujaza choo tu

    17. ndetichia's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 18th March 2011
      Location : Mwime - Buswangili
      Posts : 27,224
      Rep Power : 98146751
      Likes Received
      4322
      Likes Given
      379

      Default Re: Nani mmiliki wa DarLive?

      hata mimi ningekubali siyakinuka basi kuliko kupeleka mshiko nje ya nchi..

    18. MTAZAMO's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 8th February 2011
      Location : KAISHO-KYERWA
      Posts : 9,452
      Rep Power : 429498853
      Likes Received
      6500
      Likes Given
      14221

      Default

      Quote By King Kong III View Post
      Kwa rizmoko mkuu,nimeongea na fundi ambae aliyejenga pale!! Shigongo kabebeshwa zigo tu!!!
      Kweli aisee!

    19. Mzee's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 2nd February 2011
      Location : DUNIANI
      Posts : 9,836
      Rep Power : 164999
      Likes Received
      1789
      Likes Given
      3338

      Default Re: Nani mmiliki wa DarLive?

      Kila kitu kipya mjini ni cha riz1,acheni kupotosha umma. mmliki halali ni Erick
      DR. Slaa: Tukishika Dola tutaruhusu utengenezaji wa pombe ya gongo kisheria

    20. Mamaya's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 4th July 2011
      Location : AROUND THE WORLD
      Posts : 3,084
      Rep Power : 1287
      Likes Received
      836
      Likes Given
      609

      Default

      Quote By Mzee View Post
      Kila kitu kipya mjini ni cha riz1,acheni kupotosha umma. mmliki halali ni Erick
      eric shigongo mlokole anamiliki night club? Duh ufalme wa mbinguni ni kazi sana
      Jeji and Mocrana like this.


    Page 1 of 2 12 LastLast

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...