JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Hemed kuwakilisha Tanzania Big brother

    Report Post
    Page 3 of 3 FirstFirst 123
    Results 41 to 47 of 47
    1. Yo Yo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 31st May 2008
      Posts : 11,193
      Rep Power : 23060
      Likes Received
      1464
      Likes Given
      2625

      Default Hemed kuwakilisha Tanzania Big brother

      Sio shabiki saana wa huu ushenzi wa big brother ila kwa hizi tetesi ninazosikia kuwa hemed atakuwa muwakilishi wenu Big brother........mmekwisha.....
      ...kuwa na baba maskini ni mipango ya Mungu ila kuwa na baba mkwe maskini ni ujinga wako mwenyewe.....


    2. +255's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 1st January 2012
      Posts : 1,427
      Rep Power : 732
      Likes Received
      321
      Likes Given
      0

      Default

      Quote By Jestina View Post
      out of 40 million people,kwani nini tupeleke hilo bwabwa???kwani watu wamekosekana?
      Kwani yeye sio mtu!! Hao waliopelekwa miaka ya nyuma wanatofauti gani na Hemed!?

    3. Muuza Sura's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 1st August 2011
      Location : kinondoni manyanya
      Posts : 1,631
      Rep Power : 795
      Likes Received
      622
      Likes Given
      515

      Default

      Quote By +255 View Post
      Kwani yeye sio mtu!! Hao waliopelekwa miaka ya nyuma wanatofauti gani na Hemed!?
      Umemaliza wangu!!!huyo jestina kama ni demu kweli atakuwa ana maradhi ya kunuka kwapa kwahiyo ana allergy na watanashati na waliobarikiwa muonekano na kipaji!!!

    4. uporoto01's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 23rd May 2008
      Location : Nairobi
      Posts : 4,745
      Rep Power : 1584
      Likes Received
      1299
      Likes Given
      4206

      Default Re: Hemed kuwakilisha Tanzania Big brother

      Quote By mbezibeach 2 View Post
      Ni mmojawapo wa washiriki ktk Bongo Movies mbalimbali.....Pia huwa anaimba-imba na kufanya featuring ktk baadhi ya nyimbo za wenzake...Wanaomkubali huwa wanaamini kwamba ni yanki anayependa na kuwatenda Mademu...Lakini upande mwingine wa Shilingi huwa unamlaumu sana Ahmed Shabiby (sio Merrey Balhabou ) kwamba anakaharibu haka ka-kijana.
      Hebu fafanua anamharibu vipi ?
      Wengi tuna wazo la Tanzania tunayoitaka/hitaji,tutafikaje huko ?

    5. Mzee's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 2nd February 2011
      Location : DUNIANI
      Posts : 9,198
      Rep Power : 164831
      Likes Received
      1597
      Likes Given
      3231

      Default Re: Hemed kuwakilisha Tanzania Big brother

      Huo ni ushenzi.......!!!!!!!!!!
      DR. Slaa: Tukishika Dola tutaruhusu utengenezaji wa pombe ya gongo kisheria

    6. Shekispia's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 27th February 2012
      Location : Dar es salaam
      Posts : 224
      Rep Power : 483
      Likes Received
      26
      Likes Given
      0

      Default Re: Hemed kuwakilisha Tanzania Big brother

      Tutaenda ku experiance the difference kwa kupeleka "anti phd"..

    7. franktemu123's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 3rd March 2011
      Posts : 117
      Rep Power : 475
      Likes Received
      34
      Likes Given
      23

      Default Re: Hemed kuwakilisha Tanzania Big brother

      sasa Hemedi akienda Big Brother Africa atamchumkua nani kama Partner wake maana Mwaka huu lazima utafute partner wa kwenda nae mjengoni. Tusubiri tuone huenda akamchukua Pedejee Shabiby mzee wa kuchimba k.in.ye.s...after all no problem sheria za South Africa zinaruhusu ndoa za jinsia moja

    8. WaliNazi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 7th March 2012
      Posts : 840
      Rep Power : 606
      Likes Received
      91
      Likes Given
      41

      Default

      Quote By Senetor View Post
      Cdhani kama wanaweza kumteua mtu bogus kama yule.

      ...bigbrother is itself the most bogus TV show... So it basically fits the boy...


    Page 3 of 3 FirstFirst 123

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...