JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Kamaradi Gabriel Zacharia

    Report Post
    Results 1 to 7 of 7
    1. Amavubi's Avatar
      JF Gold Member Array
      Join Date : 9th December 2010
      Location : Mabwe Pande
      Posts : 10,647
      Rep Power : 100463
      Likes Received
      4548
      Likes Given
      3730

      Default Kamaradi Gabriel Zacharia

      Nimekuwa nafuatilia sana vipindi mbalimbali hasa vya mahojiano katika TBC ONE/TAIFA, kwa mijadala mbalimbali ya siha, kwa kufanya hivi nimebahatika pia kufanya uchambuzi wa watangazaji mbalimbali na wengi kuvutiwa nao na wengine kuona kuna maeneo wanayohitaji maboresho kidogo. Wenzetu huwa wanaangalia sana hasa vipindi vya mahojiano kumpeleka mtu mwenye taaluma husika kufanya mahojiano na mlengwa wake

      Hata hivyo bado sijavutiwa sana na kamaradi Gabriel Zacharia, ninaona muda mwingi akiwa kama muoga hivi anapowahoji walengwa mbalimbali na hujikita sana kwenye maswali aliyoandaa, aidha mara nyingi simuoni akiwa na umakini kwenye swali alilouliza yaani akishauliza anasubiri mjibu swali amalize ili amuulize swali linalofuata bila kufanya analysis ya majibu (kuuliza alimradi maswali yaishe) sidhani kama ni nidhamu ya woga iliyojengeka kwa TBC sasa au la....

      Nadhani Kamaradi Gabriel bado anayo nafasi ya kuonyesha zaidi ya taaluma akiwa kwenye anga zake (kipaji)........moja ya sifa kuu zinazowabeba watangazaji wengi kama Larry King etc ni kuonesha vipaji vyao halisi wanapopewa rungu (smartness upstairs)
      Nakutakia kila la heri unapotafakari haya....
      Last edited by Amavubi; 1st March 2012 at 01:31.


    2. mmteule's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 3rd October 2011
      Posts : 279
      Rep Power : 488
      Likes Received
      63
      Likes Given
      7

      Default Re: Kamaradi Gabriel Zacharia

      thats true mkuuu,
      sometym anakua na kitete sana .. .... na anaonesha kama ana dalili za kutokwa na machozi hivi kwa woga! huwa nashindwa kumsoma fresh then nachenj channel!

    3. baba koku's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 5th January 2011
      Posts : 218
      Rep Power : 515
      Likes Received
      43
      Likes Given
      34

      Default Re: Kamaradi Gabriel Zacharia

      kwa mazingira na kiwango cha utangazaji wa ndani ya nchi yetu, mimi naona gabriel zakaria ana kiwango cha kuridhisha na hasa ikizingatiwa kuwa hapa kwetu hatujafikia kiwango cha kuwa na specialists bali tunao generalists katika utangazaji.Huyu Gabriel Zakaria ni generalist wa kiwango cha juu kwani anajitahidi kufanya home work ya issues ambazo atawahoji wazungumzaji tofauti na watangazaji au waandishi wengi wa habari hapa Tanzania.

    4. Edward Teller's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 1st November 2010
      Location : Area 51
      Posts : 3,488
      Rep Power : 1178
      Likes Received
      583
      Likes Given
      646

      Default Re: Kamaradi Gabriel Zacharia

      namuona anakuwaga na hasira pale mitambo ya tbc inapokataa kuleta habari na kumbakisha yeye kwenye screen kwa muda asijue afanyeje
      “Talk slowly but think quickly”

    5. EL MAGNIFICAL's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 11th January 2011
      Location : mbeya
      Posts : 923
      Rep Power : 746
      Likes Received
      117
      Likes Given
      21

      Default Re: Kamaradi Gabriel Zacharia

      kuna siku alikuwa anamhoji lissu kuna tym ilimbidi amkatishe maana alihisi kibarua kingeota nyasi jinsi lissu alivyomwaga sumu kuhusu mkapa.

    6. JF SMS Swahili

    7. Nang'olo Ntela's Avatar
      Member Array
      Join Date : 19th January 2012
      Location : Mjini
      Posts : 83
      Rep Power : 434
      Likes Received
      8
      Likes Given
      2

      Default Re: Kamaradi Gabriel Zacharia

      Ninachokiona mimi ni always kuwa not impartial anapohoji watu contrary na taluma yake. Hasa ukiwa anakuhoji kitu kinachonekana ni dhidi ya gvt. Ye ni mfano wa golori juu ya meza ikiwa tenge, upande wa chini kunako rangi mbili afu mgeni akaa upande wa juu. Lazima itiririkie kuleeee!!

    8. Quick's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 4th November 2010
      Posts : 146
      Rep Power : 570
      Likes Received
      20
      Likes Given
      1

      Default Re: Kamaradi Gabriel Zacharia

      hajiamini kabisa..hajui kutangaza...anakosea kosea sana...ukiangalia newscasters wakali dunian kama Amanpour CNN,Christie lu stout CNN na Fauziah Ibrahin AJE...hutatamani kumsikiliza huyu Gabriel...

    9. JF SMS Swahili

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...