JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Zamaradi wa Leo Tena........

    Report Post
    Page 2 of 2 FirstFirst 12
    Results 21 to 37 of 37
    1. Amavubi's Avatar
      JF Gold Member Array
      Join Date : 9th December 2010
      Location : Mabwe Pande
      Posts : 10,640
      Rep Power : 100462
      Likes Received
      4547
      Likes Given
      3730

      Default Zamaradi wa Leo Tena........

      Jana (280212) nilishuhudia mtangazaji bora wa kike 2011 Zamaradi Mketema akisema kipindi chake maarufu hakitakuwa hewani (mwisho wake) akiwa anamhoji Kanumba......nilisubiria kwa hamu nione atasema sababu gani lakini akaishia kwa kuaga.........

      .......ama badu niliona kama ana kiashiria fulani hivi....je yawezekana ndio sababu za kipindi kutokuwa hewani???? Ina maana hakufanya mentorship kwa subdornate/coalegue wake?

      ...........nawaachia maswali wanajamvi
      Last edited by Amavubi; 29th February 2012 at 08:04.
      Dispach likes this.


    2. chitambikwa's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 8th November 2010
      Location : KAISHO
      Posts : 3,586
      Rep Power : 2091
      Likes Received
      707
      Likes Given
      525

      Default Re: Zamaradi wa Leo Tena........

      leo tena , ni ya redio gani eti
      IT IS TO THOSE WITHOUT TEETH GOD GIVES MEAT

    3. Amavubi's Avatar
      JF Gold Member Array
      Join Date : 9th December 2010
      Location : Mabwe Pande
      Posts : 10,640
      Rep Power : 100462
      Likes Received
      4547
      Likes Given
      3730

      Default Re: Zamaradi wa Leo Tena........

      Quote By Amavubi View Post
      Jana (280212) nilishuhudia mtangazaji bora wa kike 2011 Zamaradi Mketema akisema kipindi chake maarufu hakitakuwa hewani (mwisho wake) akiwa anamhoji Kanumba......nilisubiria kwa hamu nione atasema sababu gani lakini akaishia kwa kuaga.........

      .......ama badu niliona kama ana kiashiria fulani hivi....je yawezekana ndio sababu za kipindi kutokuwa hewani???? Ina maana hakufanya mentorship kwa subdornate/coalegue wake?

      ...........nawaachia maswali wanajamvi
      Clouds....ukweli nime edit kipindi chake maarufu ni Take one cha Cloud TV
      Dispach likes this.

    4. OPRAH WA BONGO's Avatar
      Member Array
      Join Date : 27th March 2012
      Posts : 10
      Rep Power : 410
      Likes Received
      7
      Likes Given
      9

      Default Re: Zamaradi wa Leo Tena........

      yani unavyosema kwa uhakika???? Kama we ndo ulipandikiza mbegu ya ruge kwenye tumbo ya zamaradi!!!

      Mtakujaga shitakiwa nyie.

    5. KakaJambazi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 5th June 2009
      Posts : 7,528
      Rep Power : 834789
      Likes Received
      2427
      Likes Given
      1976

      Default Re: Zamaradi wa Leo Tena........

      Click image for larger version. 

Name:	ruge na zama.JPG 
Views:	0 
Size:	116.0 KB 
ID:	50302

      Connect dot apo.
      You Want A Man With A Range Rover While Your Dad Has A Corolla... Be Humble Like Your Mother!!!

    6. chumvichumvi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 6th May 2010
      Location : Kwenye Mapambano
      Posts : 361
      Rep Power : 579
      Likes Received
      43
      Likes Given
      42

      Default Re: Zamaradi wa Leo Tena........

      kipindi kinaendelea hosted na m2 mwingine

    7. JF SMS Swahili

    8. Pukudu's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 7th January 2011
      Location : Maskani.
      Posts : 1,702
      Rep Power : 1539
      Likes Received
      556
      Likes Given
      147

      Default

      Quote By Belo View Post
      Anakaribia kujifungua
      Tafsida zingine hazifai anakaribia kujifungua nani alikuwa amemfunga sema anakaribia kuzaa ebo!

    9. Bajabiri's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 1st January 2011
      Posts : 9,739
      Rep Power : 2930
      Likes Received
      1122
      Likes Given
      52

      Default

      Quote By Amavubi View Post
      Jana (280212) nilishuhudia mtangazaji bora wa kike 2011 Zamaradi Mketema akisema kipindi chake maarufu hakitakuwa hewani (mwisho wake) akiwa anamhoji Kanumba......nilisubiria kwa hamu nione atasema sababu gani lakini akaishia kwa kuaga.........

      .......ama badu niliona kama ana kiashiria fulani hivi....je yawezekana ndio sababu za kipindi kutokuwa hewani???? Ina maana hakufanya mentorship kwa subdornate/coalegue wake?

      ...........nawaachia maswali wanajamvi
      what i knw Zamarad amejifungua kama wiki 2 zilizopita

    10. Bajabiri's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 1st January 2011
      Posts : 9,739
      Rep Power : 2930
      Likes Received
      1122
      Likes Given
      52

      Default

      Quote By KakaJambazi View Post
      Click image for larger version. 

Name:	ruge na zama.JPG 
Views:	0 
Size:	116.0 KB 
ID:	50302

      Connect dot apo.
      duh,heeee!

    11. kui's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 2nd March 2009
      Posts : 1,083
      Rep Power : 784
      Likes Received
      57
      Likes Given
      441

      Default Re: Zamaradi wa Leo Tena........

      Jamani hii picha ilipigwa siku ya birthday ya zama, she was sharing her birthday cake with everybody at work including Ruge, the pic is edited to show just the two of them but there was a bunch of people around, kama una ushahidi wa maneno toa but dont edit pictures to clarify your "madeup, stories" and grow up people kha!

    12. manasa's Avatar
      Member Array
      Join Date : 2nd April 2012
      Location : DUNIANI
      Posts : 88
      Rep Power : 424
      Likes Received
      6
      Likes Given
      31

      Default

      Quote By chitambikwa View Post
      leo tena , ni ya redio gani eti
      si ya clouds fm

    13. Da Asia's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 25th September 2011
      Location : Kwa Mama
      Posts : 140
      Rep Power : 462
      Likes Received
      114
      Likes Given
      197

      Default Re: Zamaradi wa Leo Tena........

      watu mna maneno humu, mara mimba ya Ruge, mwingine kiashiria cha ngono kavu, unataka avae condom wakati anataka kuzaa... hebu punguzeni kidogo kah...!!! utadhani nyie condom mnazikumbuka.
      Kimberley likes this.
      Love is not finding someone to live with; it’s finding someone you can't live without

    14. idawa's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 20th January 2012
      Location : karibu na nyumbani.
      Posts : 6,896
      Rep Power : 1062087
      Likes Received
      2089
      Likes Given
      1120

      Default

      Quote By Da Asia View Post
      watu mna maneno humu, mara mimba ya Ruge, mwingine kiashiria cha ngono kavu, unataka avae condom wakati anataka kuzaa... hebu punguzeni kidogo kah...!!! utadhani nyie condom mnazikumbuka.
      kwi! kwi! kwi! Nimeipenda hii.

    15. Jeji's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 28th June 2011
      Location : hapa hapa
      Posts : 1,894
      Rep Power : 26097
      Likes Received
      328
      Likes Given
      465

      Default Re: Zamaradi wa Leo Tena........

      amesha jifungua mtt wa kiume.
      "BOSI HANUNIWI"

    16. Amyner's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 13th July 2011
      Location : Somewhere..
      Posts : 2,329
      Rep Power : 7449
      Likes Received
      771
      Likes Given
      53

      Default Re: Zamaradi wa Leo Tena........

      Wow.. Am happy for her kama ameshajifungua..!

    17. Shomari's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 8th March 2008
      Posts : 1,068
      Rep Power : 832
      Likes Received
      197
      Likes Given
      716

      Default Re: Zamaradi wa Leo Tena...............

      Quote By Amavubi View Post
      Nadhani uko sahihi...nani anakula mzigo huu...sijasikia ndoa..sio Ridh1 kweli???

      watu wengine yaani mnataka kila kitu kizuri kimilikiwe na riz1. tunakwenda wapi nchii hii jamani?!!
      MBOWE for president 2015 MBOWE for president 2015 MBOWE for president 2015....


    18. Mama Jr's Avatar
      Junior Member Array
      Join Date : 3rd December 2011
      Posts : 5
      Rep Power : 425
      Likes Received
      1
      Likes Given
      2

      Default Re: Zamaradi wa Leo Tena........

      Jamani mna uhakika mimba ni ya Ruge? mlikuwepo?

    19. malyshu's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 24th March 2012
      Location : somewhere under the sun.
      Posts : 154
      Rep Power : 438
      Likes Received
      30
      Likes Given
      111

      Default

      Quote By Da Asia View Post
      watu mna maneno humu, mara mimba ya Ruge, mwingine kiashiria cha ngono kavu, unataka avae condom wakati anataka kuzaa... hebu punguzeni kidogo kah...!!! utadhani nyie condom mnazikumbuka.
      bora umeliona mana mmmmh!

    20. JF SMS Swahili

    Page 2 of 2 FirstFirst 12

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...