JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Nani ana data za utajiri wa diamond? Nasikia ni billionaire

    Report Post
    Page 2 of 6 FirstFirst 1234 ... LastLast
    Results 21 to 40 of 109
    1. sikiolakufa's Avatar
      Banned Array
      Join Date : 1st February 2010
      Posts : 412
      Rep Power : 0
      Likes Received
      48
      Likes Given
      87

      Default Nani ana data za utajiri wa diamond? Nasikia ni billionaire

      Kuna mwenye data za utajiri wa diamond? Nasikia ni billionaire


    2. Inkoskaz's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 6th November 2010
      Location : URT
      Posts : 5,480
      Rep Power : 85937524
      Likes Received
      1605
      Likes Given
      1735

      Default Re: Nani ana data za utajiri wa diamond? Nasikia ni billionaire

      hizi milioni thelathini -hamsini zinaitwa billion?( 1,000 millions)??
      Thinking is the hardest work there is,which is probably the reason why so few engage in it!!

    3. King Kong III's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 15th October 2010
      Location : Enaboishu-Umenyeni
      Posts : 22,210
      Rep Power : 168829526
      Likes Received
      8148
      Likes Given
      3535

      Default Re: Nani ana data za utajiri wa diamond? Nasikia ni billionaire

      Mods tunaomba muipeleke jokes maana inafit sana kule

    4. Revolutionist's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 21st March 2007
      Posts : 131
      Rep Power : 753
      Likes Received
      40
      Likes Given
      57

      Default Re: Nani ana data za utajiri wa diamond? Nasikia ni billionaire

      Duh...au kajiunga na ufreemason?
      WAGALATIA 5:9,CHACHU KIDOGO TU HUCHACHUSHA DONGE LA UNGA

    5. Mzee wa Rula's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 6th October 2010
      Posts : 7,669
      Rep Power : 84777
      Likes Received
      2867
      Likes Given
      2030

      Default Re: Nani ana data za utajiri wa diamond? Nasikia ni billionaire

      Quote By kayagila View Post
      Kuna mwenye data za utajiri wa diamond? Nasikia ni billionaire
      Mtoa mada hata kama darasa huna lakini unahitaji kubidiisha akili kidogo. Hivi 1,000m unafikiri mchezo? Mambo mengine huitaji kuambiwa bali kujua. Huyu dogo hana hata miaka mitatu mbele atakuwa amefulia tayari kama hatakuwa amewekeza hivyo vijisent vyake uchawa.

      Kifupi dogo ni mtu wa kawaida na hata kama 50m kafikisha ni kwa bahati sana kwenye akaunti yake.



    6. elmagnifico's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 7th July 2011
      Location : Brussels
      Posts : 2,999
      Rep Power : 2861
      Likes Received
      1092
      Likes Given
      144

      Default Re: Nani ana data za utajiri wa diamond? Nasikia ni billionaire

      kweli nimeamin habari za tajiri muulize maskini atakupa data zote hata za chumban na moyoni mwake ambazo hata mkewe hajui....lol
      Yo Yo and Masikini_Jeuri like this.


    7. arabianfalcon's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 19th October 2010
      Location : Nipe tena
      Posts : 2,293
      Rep Power : 32856
      Likes Received
      565
      Likes Given
      119

      Default Re: Nani ana data za utajiri wa diamond? Nasikia ni billionaire

      Anapesa za kubadili mboga leo samaki kesho nyama keshokutwa kuku. au umetumwa uje utuchefue roho?
      "If you dont have confidence,you'll always find a way NOT to Win."

    8. chitambikwa's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 8th November 2010
      Location : KAISHO
      Posts : 3,889
      Rep Power : 2208
      Likes Received
      853
      Likes Given
      681

      Default Re: Nani ana data za utajiri wa diamond? Nasikia ni billionaire

      AU ni tajiri wa ngono
      IT IS TO THOSE WITHOUT TEETH GOD GIVES MEAT

    9. Da Pretty's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 9th December 2010
      Location : Bush Kwetu
      Posts : 2,774
      Rep Power : 85901883
      Likes Received
      940
      Likes Given
      101

      Default

      Quote By Matola View Post
      Sifa za kijinga!!
      Vi thread vya kifacebook hivi havina hata afya.
      Hapahapa kuna watu waliwahi kusema Diamond ana 22 tu lakini ni tajiri,
      leo mtu kataka kujua huo utajiri mnamzodoa au kuna watu wa kujibiwa na kuzodolewa?
      Kama huna jibu nyamaza tu,yeye anataka jibu la swali lake.
      Mzee Wa Daslam likes this.

    10. Da Pretty's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 9th December 2010
      Location : Bush Kwetu
      Posts : 2,774
      Rep Power : 85901883
      Likes Received
      940
      Likes Given
      101

      Default

      Quote By King Kong III View Post
      Mods tunaomba muipeleke jokes maana inafit sana kule
      Kitu gani kinaifanya ipelekwe kwenye jokes?
      Mjibuni alichouliza,kama hujui nyamaza tu.
      Hajakosea kuuliza.

    11. PINER's Avatar
      Member Array
      Join Date : 25th January 2012
      Posts : 32
      Rep Power : 480
      Likes Received
      6
      Likes Given
      19

      Default Re: Nani ana data za utajiri wa diamond? Nasikia ni billionaire

      Diamond si billionare..Michael jackson mbona anakata kiuno na alikuwa billionare

    12. Paul S.S's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 27th August 2009
      Location : Bongo
      Posts : 5,261
      Rep Power : 9847
      Likes Received
      1789
      Likes Given
      1437

      Default Re: Nani ana data za utajiri wa diamond? Nasikia ni billionaire

      Diomond kwa wiki anapiga show kama tatu hivi akiwa DSM na show kama nne hadi tano akiwa mikoani,
      Show moja analipwa kuanzia laki8 kuendelea,
      Anaalikwa kuimba kwenye sherehe mbali mbali kwa M moja karibu kila jumamosi kama yupo Dsm anaimba fasta kisha anakwenda kwenye show
      Ana maduka mawili matatu ya nguo toka China
      Anamiliki gari aina ya Toyota Opa
      Anamiliki viwanja kadhaa nje ya mji lakini hajajenga mjengo bado
      Anaishi Sinza nyumba ya kupanga
      Estimation ya "utajiri" wake ni kama M250 hadi M300
      Yo Yo, Masikini_Jeuri and Gugwe like this.

    13. Matola's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 18th October 2010
      Posts : 25,473
      Rep Power : 411036584
      Likes Received
      14892
      Likes Given
      11128

      Default Re: Nani ana data za utajiri wa diamond? Nasikia ni billionaire

      Quote By Da Pretty View Post
      Hapahapa kuna watu waliwahi kusema Diamond ana 22 tu lakini ni tajiri,
      leo mtu kataka kujua huo utajiri mnamzodoa au kuna watu wa kujibiwa na kuzodolewa?
      Kama huna jibu nyamaza tu,yeye anataka jibu la swali lake.
      Jibu ni hili hapa, Diamond sio tajili, wala sio milionea, na wala sio Billionea.
      Billionea hawezi kuwa na Gari ya Millioni 10 na kupanga nyumba sinza. hivi huyu angekuwa na nyumba kama ya Mwamvita Makamba si engekuwa tabu hapa mjini? kwa hiyo Mwamvita tumuitaje Tirionea?
      kazi ya moyo ni kusukuma damu, kupenda ni kiherehere chako tu.

    14. Matola's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 18th October 2010
      Posts : 25,473
      Rep Power : 411036584
      Likes Received
      14892
      Likes Given
      11128

      Default Re: Nani ana data za utajiri wa diamond? Nasikia ni billionaire

      Quote By paulss View Post
      Diomond kwa wiki anapiga show kama tatu hivi akiwa DSM na show kama nne hadi tano akiwa mikoani,
      Show moja analipwa kuanzia laki8 kuendelea,
      Anaalikwa kuimba kwenye sherehe mbali mbali kwa M moja karibu kila jumamosi kama yupo Dsm anaimba fasta kisha anakwenda kwenye show
      Ana maduka mawili matatu ya nguo toka China
      Anamiliki gari aina ya Toyota Opa
      Anamiliki viwanja kadhaa nje ya mji lakini hajajenga mjengo bado
      Anaishi Sinza nyumba ya kupanga
      Estimation ya "utajiri" wake ni kama M250 hadi M300
      Ndugu yangu uko taasisi ya THT!!??
      Ebu tueleze bank statement ya huyo kijana na pale Dar es slaam stock exchange ana hisa ngapi? hivyo vitu ulivyoorodhesha hapo unaonesha upeo wako una walakini.
      Yo Yo and Masikini_Jeuri like this.
      kazi ya moyo ni kusukuma damu, kupenda ni kiherehere chako tu.

    15. Matola's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 18th October 2010
      Posts : 25,473
      Rep Power : 411036584
      Likes Received
      14892
      Likes Given
      11128

      Default Re: Nani ana data za utajiri wa diamond? Nasikia ni billionaire

      Hii ni nyumba ya mwamvita makamba amenunuwa kwa cash money kwa zaidi ya $ 950,000/= hii ni zaidi ya shilling Bilioni moja za Kitanzania, na bado huyu hayumo kwenye orodha ya Matajili wa Bongo halafu ndio mnatuletea upuuzi wa huyu sharo uharo?
      Yo Yo and BADILI TABIA like this.
      kazi ya moyo ni kusukuma damu, kupenda ni kiherehere chako tu.

    16. Joseph's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 3rd August 2007
      Location : Zanzibar
      Posts : 3,345
      Rep Power : 172132707
      Likes Received
      941
      Likes Given
      673

      Default Re: Nani ana data za utajiri wa diamond? Nasikia ni billionaire

      Hata kama anazo inatusaidia nini sisi?
      You can never have someone praise you,nor will anyone condemn you,never in the past,not at present and never will be in the future.

    17. Chimunguru's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 3rd May 2009
      Posts : 9,285
      Rep Power : 2552
      Likes Received
      1781
      Likes Given
      949

      Default Re: Nani ana data za utajiri wa diamond? Nasikia ni billionaire

      Labda kauza UNGA lknsi hutu tunyimbo twake ambato ukienda hapo Malawi tu au zambia au Congo hawazijui

    18. Leonard Robert's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 22nd April 2011
      Posts : 5,622
      Rep Power : 1642
      Likes Received
      898
      Likes Given
      222

      Default Re: Nani ana data za utajiri wa diamond? Nasikia ni billionaire

      ushamba mwingine bana, we acha tu.

    19. Cestus's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 23rd January 2011
      Posts : 1,003
      Rep Power : 727
      Likes Received
      123
      Likes Given
      24

      Default Nani ana data za utajiri wa diamond? Nasikia ni billionaire

      Quote By matola View Post
      hii ni nyumba ya mwamvita makamba amenunuwa kwa cash money kwa zaidi ya $ 950,000/= hii ni zaidi ya shilling bilioni moja za kitanzania, na bado huyu hayumo kwenye orodha ya matajili wa bongo halafu ndio mnatuletea upuuzi wa huyu sharo uharo?
      dayyum!!!!

    20. #39
      bona's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 6th November 2009
      Location : tanzania
      Posts : 3,052
      Rep Power : 1200
      Likes Received
      1035
      Likes Given
      3466

      Default Re: Nani ana data za utajiri wa diamond? Nasikia ni billionaire

      bilionea aneendesha opa?????? stop joking he is not even a millionaire!
      ... if it is a Miracle, any sort of evidence will answer, but if it is a Fact, proof is necessary.

    21. Yo Yo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 31st May 2008
      Posts : 11,195
      Rep Power : 23092
      Likes Received
      1483
      Likes Given
      2625

      Default Re: Nani ana data za utajiri wa diamond? Nasikia ni billionaire

      Quote By Cestus View Post
      dayyum!!!!
      kaa kimya hivyo hivyo arifu...none of them.....
      ...kuwa na baba maskini ni mipango ya Mungu ila kuwa na baba mkwe maskini ni ujinga wako mwenyewe.....


    Page 2 of 6 FirstFirst 1234 ... LastLast

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...