JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Mzee Yusuf na wakeze

    Report Post
    Page 1 of 2 12 LastLast
    Results 1 to 20 of 31
    1. KIM KARDASH's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 21st September 2011
      Posts : 4,541
      Rep Power : 0
      Likes Received
      677
      Likes Given
      95


    2. Mamzalendo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 29th December 2010
      Location : KASKAZINI
      Posts : 1,648
      Rep Power : 16505
      Likes Received
      513
      Likes Given
      335

      Default re: Mzee Yusuf na wakeze

      Sijaona natumia simu sasa???

    3. KIM KARDASH's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 21st September 2011
      Posts : 4,541
      Rep Power : 0
      Likes Received
      677
      Likes Given
      95

      Default re: Mzee Yusuf na wakeze

      Bahati mbaya mwaya..ukipata nafasi tafuta kwenye u tube,utamuona anvyojidai na wake zake mwenyewe anasema hajaoa mwanamke wa ovyo ovyo hata mmoja,vyote visu!

    4. figganigga's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 17th October 2010
      Location : dar es salaam
      Posts : 12,171
      Rep Power : 166336693
      Likes Received
      5204
      Likes Given
      15297

      Default re: Mzee Yusuf na wakeze

      mimi sitaki hata kumsikia. huyu ndiyo aliye sababisha jerry tegete ashuke kiwango. kila show yake tegete anaingia bule. na anamnunulia pombe hadi anazimika.sasa alivyokuwa mjumbe wa yanga ndo mwisho kabisaa!. watu wapo kambini yeye anamtorosha. mwambie amuache mtoto wetu acheze mpira. Mia

    5. KIM KARDASH's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 21st September 2011
      Posts : 4,541
      Rep Power : 0
      Likes Received
      677
      Likes Given
      95

      Default re: Mzee Yusuf na wakeze

      Hii ya tegete nilikua siijui kumbe ndio yeye kamuharibu yule kijana wetu,basi hatufai huyu kaka!


    6. arabianfalcon's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 19th October 2010
      Location : Nipe tena
      Posts : 2,293
      Rep Power : 32856
      Likes Received
      565
      Likes Given
      119

      Default Re: Mzee Yusuf na wakeze

      Jamani chuki mchukieni lakin haki yake mpeni,huyo Tegeta mpaka anaharibiwa ni mtoto?
      "If you dont have confidence,you'll always find a way NOT to Win."

    7. shosti's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 21st December 2010
      Location : M'nyamala
      Posts : 4,958
      Rep Power : 1628
      Likes Received
      1444
      Likes Given
      1830

      Default Re: Mzee Yusuf na wakeze

      Quote By figganigga View Post
      mimi sitaki hata kumsikia. huyu ndiyo aliye sababisha jerry tegete ashuke kiwango. kila show yake tegete anaingia bule. na anamnunulia pombe hadi anazimika.sasa alivyokuwa mjumbe wa yanga ndo mwisho kabisaa!. watu wapo kambini yeye anamtorosha. mwambie amuache mtoto wetu acheze mpira. Mia
      ina maana huyu ni kama yule kocha Magram alowaharibu kina J

    8. #8
      dubu's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 18th October 2011
      Posts : 2,817
      Rep Power : 994
      Likes Received
      857
      Likes Given
      145

      Default

      Quote By shosti View Post
      ina maana huyu ni kama yule kocha Magram alowaharibu kina J
      haswa..!!

    9. shosti's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 21st December 2010
      Location : M'nyamala
      Posts : 4,958
      Rep Power : 1628
      Likes Received
      1444
      Likes Given
      1830

      Default Re: Mzee Yusuf na wakeze

      Quote By dubu View Post
      haswa..!!
      sasa mbona na yeye ni walewale!

    10. Kipaji Halisi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 4th January 2012
      Posts : 1,846
      Rep Power : 3001
      Likes Received
      1074
      Likes Given
      2846

      Default Re: Mzee Yusuf na wakeze

      mimi sitaki hata kumsikia. huyu ndiyo aliye sababisha jerry tegete ashuke kiwango. kila show yake tegete anaingia bule. na anamnunulia pombe hadi anazimika.sasa alivyokuwa mjumbe wa yanga ndo mwisho kabisaa!. watu wapo kambini yeye anamtorosha. mwambie amuache mtoto wetu acheze mpira. Mia

      kumbe ndio maana anko mpira siku hizi anacheza mdomoni!!...duh..nitamwambia apunguze

    11. Mrembo by Nature's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 2nd April 2011
      Location : Ubiri
      Posts : 5,927
      Rep Power : 90315457
      Likes Received
      3642
      Likes Given
      1881

      Default Re: Mzee Yusuf na wakeze

      Quote By THE ROMANTIC View Post
      Hii ya tegete nilikua siijui kumbe ndio yeye kamuharibu yule kijana wetu,basi hatufai huyu kaka!
      Alimuharibu na nini? mnajua maana ya kumharibu? tena eti mnasema ameharibiwa na mwanaume mwenzake....mhhhh

    12. ZionTZ's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 6th October 2009
      Posts : 1,058
      Rep Power : 805
      Likes Received
      241
      Likes Given
      183

      Default Re: Mzee Yusuf na wakeze

      Kamharibuje?? em wekeni wazi hili swala....kamharibu vipi...??? tafazal sana tudumishe hii slogan yetu ya JF "were we dare to talk openly"

    13. Mabagala's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 27th November 2009
      Location : Nansio, Ukerewe
      Posts : 1,407
      Rep Power : 868
      Likes Received
      264
      Likes Given
      281

      Default Re: Mzee Yusuf na wakeze

      umenikumbusha enzi za utotoni tukiwa shule ya msingi, yule kijana umri wa rika letu alikuwa anatega kwenda shule, kwavile bibi yake alikuwa akiniona nae wakati mwengine, basi akanituhumu kuwa mimi ndo nasababisha asiende shule, wakati mimi shule nilikuwa never miss
      Tausi Mzalendo likes this.
      Promises are comfort to a fool

    14. chitambikwa's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 8th November 2010
      Location : KAISHO
      Posts : 3,890
      Rep Power : 2209
      Likes Received
      854
      Likes Given
      681

      Default Re: Mzee Yusuf na wakeze

      wake wengi au waume wengi kwa mme/mke mmoja ni moja ya kazi za shetani
      Tausi Mzalendo likes this.
      IT IS TO THOSE WITHOUT TEETH GOD GIVES MEAT

    15. #15
      TIQO's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 8th January 2011
      Posts : 13,874
      Rep Power : 8812
      Likes Received
      1916
      Likes Given
      220

      Default Re: Mzee Yusuf na wakeze

      Anajisifia ana wake wazuri sana
      Mwisho wa Ubaya Aibu.

    16. Sumba-Wanga's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 2nd February 2011
      Location : Gambushi
      Posts : 5,318
      Rep Power : 0
      Likes Received
      1138
      Likes Given
      1389

      Default Re: Mzee Yusuf na wakeze

      Jamaa ana visu vikali bwana!

      Ila tuseme ukweli, Mzee yusuph ameleta revolution kwenye muziki wa taarabu.
      "A man's or woman's best or worst choice in life is his or her spouse"

    17. #17
      SUWI's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 27th September 2010
      Posts : 509
      Rep Power : 645
      Likes Received
      26
      Likes Given
      75

      Default

      Quote By Okada View Post
      Jamaa ana visu vikali bwana!

      Ila tuseme ukweli, Mzee yusuph ameleta revolution kwenye muziki wa taarabu.
      Enzi hizi sio za kuendekeza hayo mambo... wawe wazuri au wabaya..

    18. figganigga's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 17th October 2010
      Location : dar es salaam
      Posts : 12,171
      Rep Power : 166336693
      Likes Received
      5204
      Likes Given
      15297

      Default

      Quote By Mrembo by Nature View Post
      Alimuharibu na nini? mnajua maana ya kumharibu? tena eti mnasema ameharibiwa na mwanaume mwenzake....mhhhh
      ulisha muona wakati wa mazoezi? wenzake wanazunguka uwanja mala 8. yeye atazunguka 2 mala ya 3 atavua viatu na kubakia na socks mala ya nne atajifanya amekanyaga mwiba na kulala chini. mala asije mazoezi eti anaumwa ikifika usiku unamkuta travertine kaunga mduara kwenye show ya yusuph. wewe unaona poa?. Mia
      Mrembo by Nature likes this.

    19. Tausi Mzalendo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 23rd May 2010
      Location : Solomon Island
      Posts : 1,475
      Rep Power : 996
      Likes Received
      707
      Likes Given
      902

      Default Re: Mzee Yusuf na wakeze

      Quote By chitambikwa View Post
      wake wengi au waume wengi kwa mme/mke mmoja ni moja ya kazi za shetani
      Ongezea:
      Ni kiashiri acha umaskini kwa nchi maskini kama Tanzania!
      N.B: Msigeuze maneno hapa.
      "You were born an original. Don't die a copy." —John Mason

    20. TONGONI's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 18th February 2011
      Location : ΑΘΗΝΑ
      Posts : 1,011
      Rep Power : 729
      Likes Received
      335
      Likes Given
      178

      Default Re: Mzee Yusuf na wakeze

      Maneno ya marehemu Marijani...anasema ..ukewenza kwenu nyinyi ni fahar,lakini kwetu sisi matatizo...ukitazama clip kwa makini utamuona huyu mke wa mwanzo katika clip MZEE YUSUPH anapoanza kumzungumzia mke wake wa pili anakosa amani kiasi fulani.
      Last edited by TONGONI; 12th January 2012 at 00:58.
      Mutu, Deodat and Old-Timer like this.


    Page 1 of 2 12 LastLast

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...