JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Msanii Naseeb Abdul (Diamond) aswekwa mahabusu kwa kupiga mwandishi wa habari

    Report Post
    Page 1 of 2 12 LastLast
    Results 1 to 20 of 36
    1. Candid Scope's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 8th November 2010
      Posts : 11,805
      Rep Power : 366017321
      Likes Received
      6613
      Likes Given
      4617

      Default Msanii Naseeb Abdul (Diamond) aswekwa mahabusu kwa kupiga mwandishi wa habari



      Msanii Naseeb Abdul a.k.a Diamond akiwa chini ya ulinzi wa mashabiki uwanja wa Samora Iringa baada ya kushindwa kufanya show katika uwanja huo. Msanii huyo na wenzake wamekamatwa na polisi Iringa baada ya kumpiga na kuharibu vifaa vya kazi vya mmiliki wa mtandao wa Francis Godwin Mzee Wa Matukio Daima kama njia ya kupinga kuhojiwa na vyombo vya habari.

      Msanii Diamond ameruhusiwa kudhaminiwa leo majira ya saa 6 mchana na kuondoka kuelekea jijini Dar es Salaam kufanya uzinduzi wa Albamu yake,msanii huyo aliwekwa mahabusu ya kituo cha polisi mjini Iringa kwa tuhuma za kumpiga na kuharibu vitendea kazi vya mmiliki wa mtandao huu wawww.francisgodwin.blogspot.com uwanja wa Samora mjini Iringa


    2. King Kong III's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 15th October 2010
      Location : Enaboishu-Umenyeni
      Posts : 23,489
      Rep Power : 168829795
      Likes Received
      8921
      Likes Given
      3536

      Default Re: Msanii Naseeb Abdul (Diamond) aswekwa mahabusu kwa kupiga mwandishi wa habari

      For Promotional Use only

    3. Bajabiri's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 1st January 2011
      Posts : 9,738
      Rep Power : 3002
      Likes Received
      1135
      Likes Given
      52

      Default Re: Msanii Naseeb Abdul (Diamond) aswekwa mahabusu kwa kupiga mwandishi wa habari

      Akamwulize T.I.D

    4. Bajabiri's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 1st January 2011
      Posts : 9,738
      Rep Power : 3002
      Likes Received
      1135
      Likes Given
      52

      Default

      Quote By King Kong III View Post
      For Promotional Use only
      to whom,blogowner au nasibu almasi

    5. Neng'uli's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 1st August 2011
      Posts : 126
      Rep Power : 539
      Likes Received
      33
      Likes Given
      26

      Default Re: Msanii Naseeb Abdul (Diamond) aswekwa mahabusu kwa kupiga mwandishi wa habari

      Use - less
      Unatangaza blog tuu huna lolote!
      Bush sheet!!!!!!!!!!!!1
      If you see me from a distance it is because I have stood on top of elphant's back


    6. #6
      tz1's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 19th March 2011
      Posts : 2,089
      Rep Power : 0
      Likes Received
      447
      Likes Given
      329

      Default Re: Msanii Naseeb Abdul (Diamond) aswekwa mahabusu kwa kupiga mwandishi wa habari

      Quote By Neng'uli View Post
      Use - less
      Unatangaza blog tuu huna lolote!
      Bush sheet!!!!!!!!!!!!1
      Stress za mwaka mpya.
      [email protected]

    7. Mpita Njia's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 3rd March 2008
      Posts : 7,031
      Rep Power : 3440
      Likes Received
      1100
      Likes Given
      910

      Default Re: Msanii Naseeb Abdul (Diamond) aswekwa mahabusu kwa kupiga mwandishi wa habari

      Kwa nini alitaka kufanya onyesho wakati anaumwa macho?
      mmbangifingi likes this.
      I assume full responsibility for my actions, except the ones that are someone else's fault.

    8. Mchaka Mchaka's Avatar
      JF Bronze Member Array
      Join Date : 20th July 2010
      Location : A - CITY
      Posts : 4,540
      Rep Power : 1571
      Likes Received
      1324
      Likes Given
      687

      Default Re: Msanii Naseeb Abdul (Diamond) aswekwa mahabusu kwa kupiga mwandishi wa habari

      Hawa wasanii uchwara wanakera sana!
      mmbangifingi likes this.
      Miili ya waliokufa katika ajali ya Meli ya Spice Islander ipimwe DNA ili kutambua Ndugu zao - Dk. Jakaya .M. Kikwete,, September 2011.

    9. Mkuu wa chuo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 3rd February 2011
      Location : Kibada
      Posts : 6,818
      Rep Power : 265038620
      Likes Received
      4648
      Likes Given
      5415

      Default Re: Msanii Naseeb Abdul (Diamond) aswekwa mahabusu kwa kupiga mwandishi wa habari

      huyo mwandishi nae ni mchovu, utapigwaje na huyo dogo!?
      Mabagala, Matola and mmbangifingi like this.

    10. DOOKY's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 12th December 2011
      Posts : 361
      Rep Power : 870
      Likes Received
      46
      Likes Given
      8

      Default

      Quote By Mkuu wa chuo View Post
      huyo mwandishi nae ni mchovu, utapigwaje na huyo dogo!?
      Pole sana mwandishi kwa kupigwa ndiyo wasanii wetu uswala ndivyo walivyo hawajui wanawekwa juu kwa nguvu za waandishi

    11. Mpita Njia's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 3rd March 2008
      Posts : 7,031
      Rep Power : 3440
      Likes Received
      1100
      Likes Given
      910

      Default Re: Msanii Naseeb Abdul (Diamond) aswekwa mahabusu kwa kupiga mwandishi wa habari

      Quote By Mkuu wa chuo View Post
      huyo mwandishi nae ni mchovu, utapigwaje na huyo dogo!?
      Hata mi nashangaa... huyu mtu mwenyewe anaonekana amechokachoka tu... anakupigaje?
      Tausi Mzalendo likes this.
      I assume full responsibility for my actions, except the ones that are someone else's fault.

    12. Mwana Mpotevu's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 7th September 2011
      Posts : 3,201
      Rep Power : 755312
      Likes Received
      2061
      Likes Given
      1042

      Default Re: Msanii Naseeb Abdul (Diamond) aswekwa mahabusu kwa kupiga mwandishi wa habari

      Hii imetokea lini na kwanini iwekwe leo Januari mosi? Juzi usiku (tar 30 kuamkia tar 31) saa sita kasoro usiku Diamond alikuwa Live EATV akiwa na hard Mad (au man sina hakika na jina) wakizungumzia onesho la leo hii. Sasa huyu blogger atakuwa alikuwa na picha hizo before ijumaa lakini ameamua kutuwekea hapa leo Jpili kitu ambacho kimepitwa na wakati!
      Don't break the LAW, just Bend It!

    13. Bajabiri's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 1st January 2011
      Posts : 9,738
      Rep Power : 3002
      Likes Received
      1135
      Likes Given
      52

      Default

      Quote By Mpita Njia View Post
      Kwa nini alitaka kufanya onyesho wakati anaumwa macho?
      njaa mdau,njaa hyo

    14. Mabagala's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 27th November 2009
      Location : Nansio, Ukerewe
      Posts : 1,407
      Rep Power : 882
      Likes Received
      265
      Likes Given
      281

      Default Re: Msanii Naseeb Abdul (Diamond) aswekwa mahabusu kwa kupiga mwandishi wa habari

      huyu nae amempiga mtu? au karateka? Au mwandishi nae anavunja biskuti kwa goti
      Promises are comfort to a fool

    15. Mzee wa Rula's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 6th October 2010
      Posts : 7,929
      Rep Power : 85984757
      Likes Received
      3074
      Likes Given
      2038

      Default Re: Msanii Naseeb Abdul (Diamond) aswekwa mahabusu kwa kupiga mwandishi wa habari

      Dogo amejisahau sana, amuulize Mr. Nice saizi anatii matakwa ya Cameroon ili aishi mjini toka kwenye u SuperStar.

    16. paty's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 19th October 2010
      Location : never never land
      Posts : 1,166
      Rep Power : 1122
      Likes Received
      321
      Likes Given
      91

      Default Re: Msanii Naseeb Abdul (Diamond) aswekwa mahabusu kwa kupiga mwandishi wa habari

      jamaa alifulia balaa, uwanja ulikuwa na watu chini ya 100
      CHADEMA mwendo mdundo - T 2015 CDM

    17. Vmark.'s Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 2nd August 2011
      Location : Arusha/Moshi.
      Posts : 1,361
      Rep Power : 786
      Likes Received
      235
      Likes Given
      24

      Default Re: Msanii Naseeb Abdul (Diamond) aswekwa mahabusu kwa kupiga mwandishi wa habari

      Diamond? Is it authentic that he can beat somebody!? This is a paradox of the year!!
      Tausi Mzalendo likes this.

    18. Sniper's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 8th March 2008
      Posts : 1,934
      Rep Power : 1081
      Likes Received
      488
      Likes Given
      555

      Default Re: Msanii Naseeb Abdul (Diamond) aswekwa mahabusu kwa kupiga mwandishi wa habari

      wam cameruni huko kabisa ashike adabu
      Real sign of intelligence isn't knoweldge, it's imagination

    19. Uswe's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 1st November 2010
      Posts : 2,187
      Rep Power : 994
      Likes Received
      599
      Likes Given
      500

      Default Re: Msanii Naseeb Abdul (Diamond) aswekwa mahabusu kwa kupiga mwandishi wa habari

      kweli jamaa anatangaza tu hako kablog, hivi diamond anaweza kumpiga mtu kweli zaidi ya wema? au huo mwandishi ni binti?
      mbona sioni umeme, maji wala barabara, 30% PAYE na Kodi nyingine katika bidhaa, zinaenda wapi?

    20. Askari Kanzu's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 7th January 2011
      Posts : 5,976
      Rep Power : 88894
      Likes Received
      1447
      Likes Given
      2830

      Default Re: Msanii Naseeb Abdul (Diamond) aswekwa mahabusu kwa kupiga mwandishi wa habari

      Quote By Neng'uli View Post
      Use - less
      Unatangaza blog tuu huna lolote!
      Bush sheet!!!!!!!!!!!!1
      Umesomeka!


    Page 1 of 2 12 LastLast

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...