JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: ‘Mpiganaji‘ Bishop Kakobe

    Report Post
    Page 1 of 2 12 LastLast
    Results 1 to 20 of 26
    1. The Dude's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 14th September 2011
      Location : Citizen of the world
      Posts : 960
      Rep Power : 663
      Likes Received
      241
      Likes Given
      16

      Default ‘Mpiganaji‘ Bishop Kakobe

      Uko wapi Bishop? Umekuwa kimya sana,Vipindi vyako ya tv hatuvioni tena what‘s up?

      What happened kuhusu bifu lako na mzee wa upako na Rwakatare?Tumemis vijembe vyenu LIVE.

      Zamani ungekuwa ushatoa kauli kuhusu mgombea binafsi,katiba mpya,mahakama ya kadhi,mafuriko n.k lakini sasa uko kimyaaah! Sanasana tunamsikia mzee wa upako tu akizungumza mambo yasiyoelewaka kuhusu shivji,katiba,jairo na JK..UKO WAPI?
      What happened to you?Have you been silenced?Is it true that you‘ve blocked umeme and you‘re the cause of all our misfortunes just because Ngeleja built heavy power lines across your church?
      What is going on kuhusu ile kesi ulofunguliwa na former pastors wa kanisani kwako?What is the real story behind it?
      I miss you bishop,there is something about you kinanifanya nifikire you‘re my hero,but there is also something making me think otherwise..


    2. #2
      deejo's Avatar
      Member Array
      Join Date : 19th December 2011
      Posts : 34
      Rep Power : 463
      Likes Received
      3
      Likes Given
      2

      Default Re: ‘Mpiganaji‘ Bishop Kakobe

      Anajiandaa na kuhamia kwenye founadtion yake aliyoianzisha Boston - Marekanin

    3. #3
      Amyner's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 13th July 2011
      Location : Somewhere..
      Posts : 2,329
      Rep Power : 7484
      Likes Received
      774
      Likes Given
      53

      Default Re: ‘Mpiganaji‘ Bishop Kakobe

      Kimya kingi kina mshindo....!
      anin-gift likes this.

    4. The Dude's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 14th September 2011
      Location : Citizen of the world
      Posts : 960
      Rep Power : 663
      Likes Received
      241
      Likes Given
      16

      Default

      Quote By deejo View Post
      Anajiandaa na kuhamia kwenye founadtion yake aliyoianzisha Boston - Marekanin
      Ni kweli?Inaitwaje?

    5. #5
      njiwa's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 16th April 2009
      Location : ax^2+bx+c=0
      Posts : 6,541
      Rep Power : 890048
      Likes Received
      1476
      Likes Given
      218

      Default Re: Re: ‘Mpiganaji‘ Bishop Kakobe

      Quote By deejo View Post
      Anajiandaa na kuhamia kwenye founadtion yake aliyoianzisha Boston - Marekanin
      Mhh ... Kweli mkuu ..?

      Sent from my HTC Incredible S using Tapatalk
      Pure Matrimony >> Purity starts here (Quran 24:26)
      My loyalty is to reason,and as a reasonable person I reserve the right to change my mind when presented with new information that alters my perspective" Njiwa"ᵀᴴᴱ'ᴼᴿᴵᴳᴵᴻᴬᴸ✯

    6. nitonye's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 18th December 2011
      Posts : 5,785
      Rep Power : 94738
      Likes Received
      2270
      Likes Given
      175

      Default Re: ‘Mpiganaji‘ Bishop Kakobe

      anajiandaa kuja kivingine so bado anafikiria atoke vipi

    7. Najijua's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 5th November 2010
      Location : Dar Es Salaam
      Posts : 998
      Rep Power : 692
      Likes Received
      151
      Likes Given
      63

      Default Re: ‘Mpiganaji‘ Bishop Kakobe

      Hajarudi safari yake ya NIGERIA
      "Be the Window through which many young will see their future"

    8. Timotheo's Avatar
      Member Array
      Join Date : 13th November 2011
      Posts : 26
      Rep Power : 467
      Likes Received
      8
      Likes Given
      3

      Default Re: ‘Mpiganaji‘ Bishop Kakobe

      Quote By deejo View Post
      Anajiandaa na kuhamia kwenye founadtion yake aliyoianzisha Boston - Marekanin
      Wewe tuthibitishie hapa kwamba Askofu Kakobe "Anajiandaa" kuhamia Boston. Umejuaje? Na ni maandalizi gani anafanya ya kuhamia Boston? Na anapohamia huko Kanisa la Mwenge anamwachia nani? Kumbuka hili ni jukwaa la Great Thinkers na siyo Narrow Minded. Kwa hiyo tuthibitishie hapa. Otherwise, eidha una 'bifu' na Askofu Kakobe au unashabikia usiyoyajua. Kama hujui bora uulize

    9. Angel Msoffe's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 21st June 2011
      Location : Tanzania
      Posts : 6,559
      Rep Power : 1966
      Likes Received
      1482
      Likes Given
      68

      Default Re: ‘Mpiganaji‘ Bishop Kakobe

      mh! Kiukweli sipendi kusikiliza stor zk, KWAHERINI

    10. raybse's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 22nd October 2010
      Posts : 104
      Rep Power : 538
      Likes Received
      13
      Likes Given
      3

      Default Re: ‘Mpiganaji‘ Bishop Kakobe

      Yule ni mtumishi wa Mungu!! Tujitaidi kuacha dhiaka!! Kama una taarifa ni vizuri kukaa kimya wakati mwingine!!

    11. menyidyo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 9th October 2010
      Location : dsm
      Posts : 1,226
      Rep Power : 764
      Likes Received
      159
      Likes Given
      123

      Default

      Quote By learned View Post
      Uko wapi Bishop? Umekuwa kimya sana,Vipindi vyako ya tv hatuvioni tena what‘s up?

      What happened kuhusu bifu lako na mzee wa upako na Rwakatare?Tumemis vijembe vyenu LIVE.

      Zamani ungekuwa ushatoa kauli kuhusu mgombea binafsi,katiba mpya,mahakama ya kadhi,mafuriko n.k lakini sasa uko kimyaaah! Sanasana tunamsikia mzee wa upako tu akizungumza mambo yasiyoelewaka kuhusu shivji,katiba,jairo na JK..UKO WAPI?
      What happened to you?Have you been silenced?Is it true that you‘ve blocked umeme and you‘re the cause of all our misfortunes just because Ngeleja built heavy power lines across your church?
      What is going on kuhusu ile kesi ulofunguliwa na former pastors wa kanisani kwako?What is the real story behind it?
      I miss you bishop,there is something about you kinanifanya nifikire you‘re my hero,but there is also something making me think otherwise..
      nenda pale mwenge, karibu na mlimani city. kila j2 huwa anapanda madhabahuni labda utapata matamko. afu ujue kakobe ni next level. huzungumza panapohitajika, by da way mengi yanayotokea leo alishayasema. mf katiba alimpa wito kikwete angalau hilo afanye ili wananchi wamkumbuke kama mengine yamemshinda. hilo alisema kwenye mkesha wa mwaka juzi kuingia mwaka 2011. sasa kama serikari yenu sikivu mtajaza. mwache he is after a world now.

    12. ATUGLORY's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 16th March 2011
      Posts : 165
      Rep Power : 530
      Likes Received
      27
      Likes Given
      3

      Default Re: ‘Mpiganaji‘ Bishop Kakobe

      [QUOTE=learned;3041978]Uko wapi Bishop? Umekuwa kimya sana,Vipindi vyako ya tv hatuvioni tena what‘s up?

      What happened kuhusu bifu lako na mzee wa upako na Rwakatare?Tumemis vijembe vyenu LIVE.

      Zamani ungekuwa ushatoa kauli kuhusu mgombea binafsi,katiba mpya,mahakama ya kadhi,mafuriko n.k lakini sasa uko kimyaaah! Sanasana tunamsikia mzee wa upako tu akizungumza mambo yasiyoelewaka kuhusu shivji,katiba,jairo na JK..UKO WAPI?
      What happened to you?Have you been silenced?Is it true that you‘ve blocked umeme and you‘re the cause of all our misfortunes just because Ngeleja built heavy power lines across your church?
      What is going on kuhusu ile kesi ulofunguliwa na former pastors wa kanisani kwako?What is the real story behind it?
      I miss you bishop,there is something about you kinanifanya nifikire you‘re my hero,but there is also something making me think otherwise..[/QUOTE

      i GUESS THAT SOMETHING IS NOT SOME KIND OF A DEMON!!!!!!!!!!!????????

    13. UZEE MVI's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 6th February 2011
      Posts : 175
      Rep Power : 537
      Likes Received
      27
      Likes Given
      90

      Default Re: ‘Mpiganaji‘ Bishop Kakobe

      Mhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhh
      The greatest want in the world is the want of men. Men who will not be bought or sold.

    14. bampami's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 5th November 2011
      Posts : 2,689
      Rep Power : 1000
      Likes Received
      796
      Likes Given
      344

      Default

      Quote By Amyner View Post
      Kimya kingi kina mshindo....!
      He is my hello too!! Ni Bishop ambaye kwa sasa nimeamini ni mtumishi wa Mungu. KUMBUKA KUHUSU ALIVYOMKEMEA BABU WA LOLIONDO, watu walimkejeli wakiwepo viongozi wa dini wenzake leo huyo Babu yupo wapi??
      Ukimya wake UNAMSHINDO TUSUBIRI KWAKWELI!

    15. bampami's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 5th November 2011
      Posts : 2,689
      Rep Power : 1000
      Likes Received
      796
      Likes Given
      344

      Default

      Quote By Bruker View Post
      Hajarudi safari yake ya NIGERIA
      No research no right to speak.
      anin-gift likes this.

    16. bampami's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 5th November 2011
      Posts : 2,689
      Rep Power : 1000
      Likes Received
      796
      Likes Given
      344

      Default

      Quote By learned View Post
      Uko wapi Bishop? Umekuwa kimya sana,Vipindi vyako ya tv hatuvioni tena what‘s up?

      What happened kuhusu bifu lako na mzee wa upako na Rwakatare?Tumemis vijembe vyenu LIVE.

      Zamani ungekuwa ushatoa kauli kuhusu mgombea binafsi,katiba mpya,mahakama ya kadhi,mafuriko n.k lakini sasa uko kimyaaah! Sanasana tunamsikia mzee wa upako tu akizungumza mambo yasiyoelewaka kuhusu shivji,katiba,jairo na JK..UKO WAPI?
      What happened to you?Have you been silenced?Is it true that you‘ve blocked umeme and you‘re the cause of all our misfortunes just because Ngeleja built heavy power lines across your church?
      What is going on kuhusu ile kesi ulofunguliwa na former pastors wa kanisani kwako?What is the real story behind it?
      I miss you bishop,there is something about you kinanifanya nifikire you‘re my hero,but there is also something making me think otherwise..
      and you, you are my helloo.

    17. Kalulu Metusela's Avatar
      Member Array
      Join Date : 10th December 2011
      Location : Arusha
      Posts : 78
      Rep Power : 473
      Likes Received
      19
      Likes Given
      53

      Default Re: ‘Mpiganaji‘ Bishop Kakobe

      Amekimbilia Congo na hela ya kanisa... Tetezi nilizozipata ni kwamba kanisa limefungwa., mtu ajitokee j2 akathibitishe Kama ts tru maana wengine Tupo mbali

    18. pilu's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 16th December 2011
      Posts : 489
      Rep Power : 555
      Likes Received
      35
      Likes Given
      0

      Default

      Quote By Kalulu Metusela View Post
      Amekimbilia Congo na hela ya kanisa... Tetezi nilizozipata ni kwamba kanisa limefungwa., mtu ajitokee j2 akathibitishe Kama ts tru maana wengine Tupo mbali
      umesema uko mbali sasa hayo ulosema umepatawapi mmbea na mnafiki wewe!
      anin-gift likes this.

    19. pilu's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 16th December 2011
      Posts : 489
      Rep Power : 555
      Likes Received
      35
      Likes Given
      0

      Default

      Quote By Bruker View Post
      Hajarudi safari yake ya NIGERIA
      kwani alikuaga lini kua anaenda huko nigeria?

    20. The Dude's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 14th September 2011
      Location : Citizen of the world
      Posts : 960
      Rep Power : 663
      Likes Received
      241
      Likes Given
      16

      Default

      Quote By bampami View Post
      and you, you are my helloo.
      Wow,didn‘t know i was someone‘s hero thnx,how?

    Page 1 of 2 12 LastLast

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...