JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: DIAMOND ARUDIANA NA WEMA.Diamond ahojiwa uingereza juzi amesema arudiana na Wema Sepetu

    Report Post
    Results 1 to 20 of 20
    1. #1
      aaronf's Avatar
      Junior Member Array
      Join Date : 10th December 2011
      Posts : 1
      Rep Power : 0
      Likes Received
      0
      Likes Given
      1

      Default DIAMOND ARUDIANA NA WEMA.Diamond ahojiwa uingereza juzi amesema arudiana na Wema Sepetu

      Diamond alienda uingereza siku tatu zilizopita ahojiwa baada ya show yake amesema arudiana na Wema Sepetu.
      Na Jokate asema yake Kwa mujibu wa FB page yake Jokate amejibu issue yake na Wema kuhusu kumchukulia Diamond na nukuu..."Mie nimpore Wema Diamond, that is too low for me ingawa Diamond alionyesha interest but I have one and only one in my life, Hate me or love me I am not that low".
      KWA UHAKIKA ZAIDI TAFUTA YOUTUBE ANDIKA,'DIAMOND ARUDISHA MAJESHI KWA MPENZI WAKE'


    2. Sumba-Wanga's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 2nd February 2011
      Location : Gambushi
      Posts : 5,297
      Rep Power : 0
      Likes Received
      1133
      Likes Given
      1385

      Default Re: DIAMOND ARUDIANA NA WEMA.Diamond ahojiwa uingereza juzi amesema arudiana na Wema Sepetu

      Makubwa, yale yale ya siku zote, yanayochoshwa watu, macelebrity wa bongo na vituko vyao....

      However, guys, I know you have been so busy the whole day, please spare time and refresh yourself with these ********

      ..........Poleni wahanga wa mafuriko, it is time now you vacate jangwani vallley... Idd Simba is no longer there to protect you....
      "A man's or woman's best or worst choice in life is his or her spouse"

    3. BADILI TABIA's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 13th June 2011
      Location : DUNIANI
      Posts : 20,121
      Rep Power : 171830024
      Likes Received
      9084
      Likes Given
      7176

      Default Re: DIAMOND ARUDIANA NA WEMA.Diamond ahojiwa uingereza juzi amesema arudiana na Wema Sepetu

      watajiju
      "Behind every great fortune there is a crime."
      - Honore de Balzac (1799-1850)

    4. fashionista's Avatar
      Junior Member Array
      Join Date : 20th December 2011
      Posts : 1
      Rep Power : 0
      Likes Received
      0
      Likes Given
      0

      Default Re: DIAMOND ARUDIANA NA WEMA.Diamond ahojiwa uingereza juzi amesema arudiana na Wema Sepetu

      Drama Drama

    5. Wambuzi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 25th November 2011
      Posts : 554
      Rep Power : 631
      Likes Received
      134
      Likes Given
      180

      Default Re: DIAMOND ARUDIANA NA WEMA.Diamond ahojiwa uingereza juzi amesema arudiana na Wema Sepetu

      tutoleen hapa habar za wema na diamond... 2naajua wamemake headline ila enough z enough.. Nan asiejua mastaa huongaa hadi magazet kwajil ya publicity???? Kama unaabisha muulize richard bukos wa global pale bamaga... Tumechoka u***** wa wema na almasi aaisee

    6. arabianfalcon's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 19th October 2010
      Location : Nipe tena
      Posts : 2,275
      Rep Power : 32822
      Likes Received
      547
      Likes Given
      117

      Default Re: DIAMOND ARUDIANA NA WEMA.Diamond ahojiwa uingereza juzi amesema arudiana na Wema Sepetu

      Hawana mpya hao....
      "If you dont have confidence,you'll always find a way NOT to Win."

    7. Lukansola's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 5th September 2010
      Location : 6°48′S 39°17′E
      Posts : 4,678
      Rep Power : 1413
      Likes Received
      1182
      Likes Given
      1461

      Default Re: DIAMOND ARUDIANA NA WEMA.Diamond ahojiwa uingereza juzi amesema arudiana na Wema Sepetu

      So what?

    8. Msarendo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 29th January 2011
      Location : Rich Forever.
      Posts : 3,157
      Rep Power : 97441
      Likes Received
      435
      Likes Given
      7

      Default Re: DIAMOND ARUDIANA NA WEMA.Diamond ahojiwa uingereza juzi amesema arudiana na Wema Sepetu

      KUNA MAMBO MENGI YA MAANA YANAYOENDELEA KWENYE TAIFA HILI! HAKUNA MUDA MCHAFU WA KUWAONGELEA HAO WAPUUZi!

    9. FredKavishe's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 4th December 2010
      Location : dsm
      Posts : 1,033
      Rep Power : 770
      Likes Received
      284
      Likes Given
      5

      Default Re: DIAMOND ARUDIANA NA WEMA.Diamond ahojiwa uingereza juzi amesema arudiana na Wema Sepetu

      Pumbavu kuwajadili hawa wakati kuna watu wako nje hawana pa kulala ni ujinga ni watoto kuwajadil

    10. Mabagala's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 27th November 2009
      Location : Nansio, Ukerewe
      Posts : 1,402
      Rep Power : 836
      Likes Received
      260
      Likes Given
      280

      Default Re: DIAMOND ARUDIANA NA WEMA.Diamond ahojiwa uingereza juzi amesema arudiana na Wema Sepetu

      waacheni vijana, mi hata siwajui, ivi wanajulikana NECTA hawa?
      Promises are comfort to a fool

    11. Angel Msoffe's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 21st June 2011
      Location : Tanzania
      Posts : 6,547
      Rep Power : 1955
      Likes Received
      1477
      Likes Given
      64

      Default

      Quote By BADILI TABIA View Post
      watajiju
      ME LAV ZIS !i

    12. matumbo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 9th July 2011
      Posts : 5,055
      Rep Power : 420129
      Likes Received
      1902
      Likes Given
      1010

      Default Re: DIAMOND ARUDIANA NA WEMA.Diamond ahojiwa uingereza juzi amesema arudiana na Wema Sepetu

      Acheni madogo wakimbize,ndio mda wao huu..mda si mrefu tutawasahau.
      suleiman omar likes this.

    13. #13
      Perry's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 24th February 2011
      Posts : 8,329
      Rep Power : 2297
      Likes Received
      497
      Likes Given
      19

      Default Re: DIAMOND ARUDIANA NA WEMA.Diamond ahojiwa uingereza juzi amesema arudiana na Wema Sepetu

      Ivi huyo diamond na wema ni wabunge wa wapi jaman,me cwajui kabisa.

    14. MwafrikaHalisi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 12th October 2011
      Location : Dar es Salaam
      Posts : 1,718
      Rep Power : 868
      Likes Received
      451
      Likes Given
      460

      Default Re: DIAMOND ARUDIANA NA WEMA.Diamond ahojiwa uingereza juzi amesema arudiana na Wema Sepetu

      Huwezi kurudiana na mtu ambaye hujaachana nae. This is just a publicity stunt. Diamond doing promo for his new track, NIMPENDE NANI! Wema kajitahidi ku'act katika hili
      Take me as a JOKE and I will disappoint you like its FUNNY!

    15. Black Rose's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 21st November 2011
      Posts : 243
      Rep Power : 1151
      Likes Received
      169
      Likes Given
      170

      Default Re: DIAMOND ARUDIANA NA WEMA.Diamond ahojiwa uingereza juzi amesema arudiana na Wema Sepetu

      Quote By Senetor View Post
      Ivi huyo diamond na wema ni wabunge wa wapi jaman,me cwajui kabisa.

      Wote "wachovu wa mambo fulani " alijisemea Abdul Misambano wa TOT

      Truths and roses have thorns about them-Henry David Thoreau




    16. Mchaka Mchaka's Avatar
      JF Bronze Member Array
      Join Date : 20th July 2010
      Location : A - CITY
      Posts : 4,537
      Rep Power : 1524
      Likes Received
      1316
      Likes Given
      687

      Default Re: DIAMOND ARUDIANA NA WEMA.Diamond ahojiwa uingereza juzi amesema arudiana na Wema Sepetu

      BE WARNED...SHUGHULI YA DIAMOND NZITO....
      Written by Mange
      Sunday, 18 December 2011 19:38

      Hie Mange na wana uturn wote kwa pamoja.

      Mimi nimeona bora nijitokeze mbele ya wote na kumuelezea huyu diamond kiundani kwa vile nimeona wengi humu wana jiuliza huyu diamond ana kitu gani mpaka anachanganya masupastar wetu.

      Ndio wengi mmedai huyu kaka ni wa mbagala na hana kitu na hana pesa yoyote na kujiuliza je ni kwanini watoto wa masaki wanamfia?

      Nimeona niwape low down. Jamani kina dada kama Diamond ni mwanaume wa ukwee. Ni kidume cha mbegu, sijui niwaeleze vipi.

      Mimi nilikutana nae miaka zaidi ya mitano iliyopita kipindi hicho alikuwa hata bado hajawa star na hajaanza kuimba, kipindi hicho alikuwa anauza mitumba. Mimi nilikutana nae nilivyoenda kununua mitumba, basi tukaanza mazoea maana alikuwa anakuja mpaka home kwangu kuniletea nguo. Sijui nini kilitokea hapo katikati ila nikajikuta naanza kumcheat mchumba wangu sababu ya Diamond.
      Diamond ana maneno matamu sana na yuko charming mno. Yani ukiwa nae ni raha tupu, ana utani mwingi sana na maneno ya mapenzi vitu ambavyo wanawake wengi wanapenda. Mbali ya hicho ana kitu kimoja ambacho hakuna mwanamke yoyote anaweza kuresist.

      Ana bonge moja ya ‘mndinga’ ,msimumone mwembamba vile, weight yake yote ipo sehemu moja. Yani this guy is something else when it comes to mambo yale. Kama umeolewa utaacha mume, kama una mchumba utavunja uchumba, hutojali hata kwenda nae gesti za shingi mia 500. Yule jamaa akikugusa hutoki tena. Kwakweli tuache kuwa judge hawa kina Wema, Jocate,sijui jacky wolper mimi kwa kweli naelewa kinachowachanganya kwa yule kaka. Yani hata akikwambia hakutaki unaweza kumlilia sababu ya hiyo shughuli yake.

      Kwa kweli mpaka sasa nina miake 34 sijapata kuona mwanaume aliejaaliwa kwenye idara ile kwa huyu kaka. yani sijui nieleze vipi mie ni mdada mwenye heshima zangu na nina maisha yangu mazuri tu na nina kazi nzuri yani nilikuwa nashindwa hata kueleza rafiki zangu ninatembea na muuza mitumba (diamond).mpaka sasa hivi nimeolewa sijawahi kumtajia mume wangu nimewahi kutembea na diamond. yani sijawahi kumwambia mtu yoyote ila kusema ukweli kila ninapo kuwa shughulini na mume wangu huwa ninamuwaza huyu kaka.sijui kama nitakuja kumsahau.na kusema ukweli kama ingetokea akanifata tena sidhani kama nitakuwa na nguvu ya kumkataa. kipindi hicho niko nae alikuwa yuko na wanawake wengine wawili na wote tunajua ila hakuna aliekuwa na ujanja wa kumuacha.

      So kina dada nawapa warning tu, msimsogelee kwa yule kaka mkasema mnaenda kuonja tu. Pale hakuna kuonja,hutoweza kuachana nae mpaka siku yeye atakapoamua hakutaki tena, so cha maana kaaeni nae mbali sana yule. Yani kama ni kusomea yule mwenzenu ana Phd ya ngono, na kwa size basi sijui ndo wanaita 6 inches au labda 8 inches.

      Ni hayo tu kwa leo…

      Mange email yangu kapuni tafadhali



      Ingia humu kusikiliza nyimbo mpya ya diamond, kamsifia jokate na kumpiga madongo wema sepetu.
      UPDATE:

      Wana uturn sababu hii topic ya Diamond imerudi tena uturn nimeona bora ningeze hii . This diamond guys is full of shit and does not respect women, jana alikuwa ana perfom hapa London na katikati ya concert he had the audacity kuuliza mashabiki eti wanamtaka Wema au Jokate eti tumsaidie kuchagua. This guy is not serious, na anachezea watoto wa watu. I mean really wanaume wa bongo mbona hamna hata haya hivi kweli aliwezaje kusimama pale na kuuliza swali kama hili?
      Miili ya waliokufa katika ajali ya Meli ya Spice Islander ipimwe DNA ili kutambua Ndugu zao - Dk. Jakaya .M. Kikwete,, September 2011.

    17. King Kong III's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 15th October 2010
      Location : Enaboishu-Umenyeni
      Posts : 19,572
      Rep Power : 168828967
      Likes Received
      6589
      Likes Given
      3535

      Default Re: DIAMOND ARUDIANA NA WEMA.Diamond ahojiwa uingereza juzi amesema arudiana na Wema Sepetu

      Naanza kuhisi issue za promotion ya album kama kanumba na msitu wa congo

    18. menyidyo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 9th October 2010
      Location : dsm
      Posts : 1,224
      Rep Power : 755
      Likes Received
      159
      Likes Given
      118

      Default Re: DIAMOND ARUDIANA NA WEMA.Diamond ahojiwa uingereza juzi amesema arudiana na Wema Sepetu

      Mod delete hii. tuna janga la mafuriko, christmass, hakuna mishahara, bei imefumuka. hey kavipi na ww kamgombanie huyo almasi. kalaghabahoo.

    19. Hatipunguzo's Avatar
      Member Array
      Join Date : 4th December 2011
      Posts : 10
      Rep Power : 453
      Likes Received
      2
      Likes Given
      0

      Default Re: DIAMOND ARUDIANA NA WEMA.Diamond ahojiwa uingereza juzi amesema arudiana na Wema Sepetu

      Upuuzi mtupu!!

    20. Babamu's Avatar
      Member Array
      Join Date : 15th December 2011
      Posts : 10
      Rep Power : 451
      Likes Received
      1
      Likes Given
      0

      Default Re: DIAMOND ARUDIANA NA WEMA.Diamond ahojiwa uingereza juzi amesema arudiana na Wema Sepetu

      Walikuwa wanatania watu tu, hao. Na wao watiwe modomoni, bali hawanaga!!!!!!!!!!!!!!!!!


    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...