JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: mastaa waliotia aibu ya mwaka 2011 Tanzania

    Report Post
    Page 1 of 2 12 LastLast
    Results 1 to 20 of 32
    1. #1
      Pdidy's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 22nd November 2007
      Posts : 16,613
      Rep Power : 316822840
      Likes Received
      2377
      Likes Given
      1602

      Default mastaa waliotia aibu ya mwaka 2011 Tanzania

      wema sepetu
      diamond

      kanumba
      jack
      ray
      bob junior
      wolper
      nisha
      aunt ezekiel
      lulu
      kabula
      rehema

      hawa nyekundu still wako active na vituko vyao kwa kweli nikiwa kama mtanzania naomba mjaribu kubadilika umaarufu wenu autakuwa na maana kama mtakuwa mnajizalilisha kila mwaka

    2. WB-1

    3. Kongosho's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 21st March 2011
      Location : Location loading...
      Posts : 35,872
      Rep Power : 138795740
      Likes Received
      22994
      Likes Given
      22929

      Default Re: mastaa waliotia aibu ya mwaka 2011 Tanzania

      hivi pdidy, wewe huwa ni msichana au mvulana?
      Kutwa kucha na hawa watu, wengine unaturusha masaburi bure
      peleka basi jukwaa la celebritiz

    4. #3
      Rejao's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 4th May 2010
      Location : Long Street
      Posts : 9,089
      Rep Power : 25796
      Likes Received
      3585
      Likes Given
      3061

      Default Re: mastaa waliotia aibu ya mwaka 2011 Tanzania

      Hiyo listi hapo simfahamu hata mmoja. Naowafahamu tu ni mastaa wa hapa JF!

    5. Kongosho's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 21st March 2011
      Location : Location loading...
      Posts : 35,872
      Rep Power : 138795740
      Likes Received
      22994
      Likes Given
      22929

      Default

      asante anang'ang'ana na watu ambao wala dunia zetu hazigongani
      Quote By Rejao View Post
      Hiyo listi hapo simfahamu hata mmoja. Naowafahamu tu ni mastaa wa hapa JF!

    6. Lily Flower's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 16th October 2009
      Location : Garden
      Posts : 2,563
      Rep Power : 20913
      Likes Received
      1178
      Likes Given
      1699

      Default

      Quote By Pdidy View Post
      wema sepetu
      diamond

      kanumba
      jack
      ray
      bob junior
      wolper
      nisha
      aunt ezekiel
      lulu
      kabula
      rehema

      hawa nyekundu still wako active na vituko vyao kwa kweli nikiwa kama mtanzania naomba mjaribu kubadilika umaarufu wenu autakuwa na maana kama mtakuwa mnajizalilisha kila mwaka
      Kanumba kafanya nini cha kutia aibu?

    7. Ulemavu

    8. Vin Diesel's Avatar
      JF Gold Member Array
      Join Date : 1st March 2011
      Posts : 7,762
      Rep Power : 109341264
      Likes Received
      4028
      Likes Given
      2408

      Default Re: mastaa waliotia aibu ya mwaka 2011 Tanzania

      Hao ndio mastaa? kwa kigezo kipi.....

    9. #7
      Rejao's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 4th May 2010
      Location : Long Street
      Posts : 9,089
      Rep Power : 25796
      Likes Received
      3585
      Likes Given
      3061

      Default

      Quote By kongosho View Post
      asante anang'ang'ana na watu ambao wala dunia zetu hazigongani
      Aisee haka kamchina kangu hakana option ya LIKE! Nashindwa kukugongea like!

    10. Sumba-Wanga's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 2nd February 2011
      Location : Gambushi
      Posts : 5,305
      Rep Power : 0
      Likes Received
      1135
      Likes Given
      1388

      Default Re: mastaa waliotia aibu ya mwaka 2011 Tanzania

      Quote By Rejao View Post
      Hiyo listi hapo simfahamu hata mmoja. Naowafahamu tu ni mastaa wa hapa JF!
      MAstaa wa JF hapo kwenye list ndio wapi?
      "A man's or woman's best or worst choice in life is his or her spouse"

    11. #9
      bht's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 14th May 2009
      Posts : 10,099
      Rep Power : 2609
      Likes Received
      1535
      Likes Given
      1107

      Default Re: mastaa waliotia aibu ya mwaka 2011 Tanzania

      mara nyingi huwa sielewi posts za Pdiddy...
      sijui nina shida gani tu kumkichwa

    12. MAHUMBI's Avatar
      Junior Member Array
      Join Date : 16th December 2011
      Posts : 6
      Rep Power : 455
      Likes Received
      0
      Likes Given
      1

      Default

      Quote By kongosho View Post
      asante anang'ang'ana na watu ambao wala dunia zetu hazigongani
      mbona hata wao ni binadam kama wewe!!wao sio malaika pia wanafanya mambo yoyote ambayo kila mwanadam anafanya!!!

    13. Sumba-Wanga's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 2nd February 2011
      Location : Gambushi
      Posts : 5,305
      Rep Power : 0
      Likes Received
      1135
      Likes Given
      1388

      Default Re: mastaa waliotia aibu ya mwaka 2011 Tanzania

      Hawa ni Movie stars tu, bado Musicians, footballers and others,,,,,
      "A man's or woman's best or worst choice in life is his or her spouse"

    14. Angel Msoffe's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 21st June 2011
      Location : Tanzania
      Posts : 6,559
      Rep Power : 1963
      Likes Received
      1481
      Likes Given
      68

      Default Re: mastaa waliotia aibu ya mwaka 2011 Tanzania

      kwahiyo sisi tufanyaje?

    15. Fraddle b's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 20th November 2011
      Posts : 226
      Rep Power : 503
      Likes Received
      16
      Likes Given
      0

      Default Re: mastaa waliotia aibu ya mwaka 2011 Tanzania

      Afande sele,jafarah

    16. julisa's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 15th December 2011
      Posts : 176
      Rep Power : 489
      Likes Received
      15
      Likes Given
      2

      Default Re: mastaa waliotia aibu ya mwaka 2011 Tanzania

      Kwani na ww ktk mwaka huu hakuna jambo la aibu ulilofanya?

    17. #15
      Daffi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 25th June 2011
      Location : Chuga.
      Posts : 3,366
      Rep Power : 1152
      Likes Received
      625
      Likes Given
      258

      Default

      Quote By bht View Post
      mara nyingi huwa sielewi posts za Pdiddy...
      sijui nina shida gani tu kumkichwa
      Kumbe siyo mimi mwenyewe,nilidhani niko mwenyewe!hakika some times natoka kapa kabisa

    18. BADILI TABIA's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 13th June 2011
      Location : DUNIANI
      Posts : 20,537
      Rep Power : 171830112
      Likes Received
      9323
      Likes Given
      7416

      Default Re: mastaa waliotia aibu ya mwaka 2011 Tanzania

      ndo kina nani hao?

    19. Cape city's Avatar
      Member Array
      Join Date : 6th October 2011
      Location : CAPE TOWN
      Posts : 97
      Rep Power : 483
      Likes Received
      24
      Likes Given
      2

      Default Re: mastaa waliotia aibu ya mwaka 2011 Tanzania

      Great thinkers wanajadili mambo ya msingi, si kuwadiscuss wasio na tija ktk jamii yetu! Mastaa watakuwa hao....?nn mwanao atakuja kujifunza kwa sijui wema sepetu.tuongee mambo ya msingi!!!!

    20. Jabulani's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 26th March 2009
      Location : Lumo Kigilagila
      Posts : 5,709
      Rep Power : 5953
      Likes Received
      1916
      Likes Given
      633

      Default Re: mastaa waliotia aibu ya mwaka 2011 Tanzania

      Pdidy leo airport kuna mpya gani huko?

    21. #19
      Lizzy's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 25th May 2009
      Location : UngaLTD!
      Posts : 21,815
      Rep Power : 20345140
      Likes Received
      8548
      Likes Given
      2142

      Default Re: mastaa waliotia aibu ya mwaka 2011 Tanzania

      Na wewe hujatia aibu?
      Kazi kushupalia ya wengine tu.

    22. Judgement's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 13th November 2011
      Location : Town
      Posts : 9,912
      Rep Power : 23131199
      Likes Received
      4483
      Likes Given
      12

      Default Re: mastaa waliotia aibu ya mwaka 2011 Tanzania

      Mh. Unaturusha! Headin' nzito contents nyepesi! Utauliza kivipi?
      Ni kihivi ukitaka statistics za mastaa waliotuaibisha 2011 ukawaacha Taifa Stars utakua hujatutendea haki katika taarifa yako.
      Kumbuka hao kina W. Sepetu wamekera idadi ya Wa- Tz wachache sana sidhani kama watazidi watu 1 Ml, lakini Taifa Stars wamekera kundi kubwa sana la wa- Tz! Hutaki ndiyo hivyo, wataka ndiyo hivyo.
      Mi natambaa mitaa ya mbele.

    23. Azam

    Page 1 of 2 12 LastLast

    Similar Topics

    1. Bajeti ya mwaka 2010/2011 na mwelekeo wa uchumi wa tanzania
      By Igembe Nsabo in forum Jukwaa La Biashara na Uchumi
      Replies: 2
      Last Post: 15th June 2011, 16:17
    2. Budget ya mwaka 2011/2012-tanzania
      By Mkombozi in forum Jukwaa la Siasa
      Replies: 0
      Last Post: 7th June 2011, 11:04
    3. Tanzania mwanzo wa mwaka 2011 mpaka Disemba itakuwaje?
      By Don Alaba in forum Jukwaa la Siasa
      Replies: 11
      Last Post: 22nd February 2011, 20:25

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...