JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Unga unamuaribu Albert Mangwea

    Report Post
    Page 2 of 5 FirstFirst 1234 ... LastLast
    Results 21 to 40 of 85
    1. King Kong III's Avatar
      JF Gold Member Array
      Join Date : 15th October 2010
      Location : Enaboishu-Umenyeni
      Posts : 18,335
      Rep Power : 82928027
      Likes Received
      5882
      Likes Given
      3535

      Default Unga unamuaribu Albert Mangwea

      Habari wana JF,
      Leo nilikuwa naangalia EATV kipindi cha Ujenzi,Daah mangwea amearibika kwa kutumia unga wadau kama kuna mtu ameangalia atakubaliana na mimi yani sauti haitoki kama teja,chonde chonde unga Nomaaaaaa,Wasanii mnaotumia mapoodaa muigeni LANGA

      Nawasilisha
      Kassim Awadh likes this.


    2. King Kong III's Avatar
      JF Gold Member Array
      Join Date : 15th October 2010
      Location : Enaboishu-Umenyeni
      Posts : 18,335
      Rep Power : 82928027
      Likes Received
      5882
      Likes Given
      3535

      Default

      Quote By valid statement View Post
      si ndo wanasema maskini akipata ****** hulia...
      Sasa unga na kutoa sauti vina uhusiano gani ?
      Mkuu valid nahisi unga unaaribu system ya sauti si umeona mateja wakiongea ahaa mwanangu valid niachie bati mwana nikapate chai kidogo(weka swag za kiteja)

    3. Judgment's Avatar
      Member Array
      Join Date : 1st November 2011
      Posts : 45
      Rep Power : 457
      Likes Received
      11
      Likes Given
      0

      Default Re: Unga unamuaribu Albert Mangwea

      Inawezekana kbs Ngwea ameona sio mby kubwia kw vl kutamuongoza kwny "Road map" ya kufika juu kimaendeleo kw fani yake km Banza stone alivyofika juu ktk gem! Kutoka Twanga pepeta then Tot hadi kuishia kwenye kundi la Taarabu.

    4. King Kong III's Avatar
      JF Gold Member Array
      Join Date : 15th October 2010
      Location : Enaboishu-Umenyeni
      Posts : 18,335
      Rep Power : 82928027
      Likes Received
      5882
      Likes Given
      3535

      Default

      Quote By Muuza Sura View Post
      kwani mkwajuni wote wanakula ngada?TID tu mwenyewe tu kajichanganya!mnyamwezi wangu anapotea kama masihara!inaniuma sana
      Hapana muuza sura sio wote wa mkwajuni wanakula podaa ila akiama hapo atajiepusha na kampani yake na yule kaka yake si ndo muuza unga mkubwa(kama amumjui angalieni video ya TID na JayDee Understanding yule msela aliact kama mme wa lady jd)

    5. King Kong III's Avatar
      JF Gold Member Array
      Join Date : 15th October 2010
      Location : Enaboishu-Umenyeni
      Posts : 18,335
      Rep Power : 82928027
      Likes Received
      5882
      Likes Given
      3535

      Default

      Quote By Judgment View Post
      Inawezekana kbs Ngwea ameona sio mby kubwia kw vl kutamuongoza kwny "Road map" ya kufika juu kimaendeleo kw fani yake km Banza stone alivyofika juu ktk gem! Kutoka Twanga pepeta then Tot hadi kuishia kwenye kundi la Taarabu.
      Judgment lol du kama ndo hvyo kwa ngwea basi hataree

      Banza nyunga zimemlostisha

    6. florence's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 5th March 2011
      Location : Arusha
      Posts : 229
      Rep Power : 527
      Likes Received
      50
      Likes Given
      5

      Default Re: Unga unamuaribu Albert Mangwea

      Hii ni hatari na inatokana na uwezo mdogo wa kufikiri kwani kila kukicha wanajitangaza kwenye vyombo vya habari wanataka miziki yao iwe ina hadhi na kusikika kimataifa, akimaliza kipindi anaenda kula hayo makitu. Sijui tuwaeleweje hawa wasanii wetu. Inasikitisha sana.

    7. Clean9

    8. mtengwa's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 20th August 2011
      Location : dar es salaam
      Posts : 1,303
      Rep Power : 718
      Likes Received
      241
      Likes Given
      29

      Default Re: Unga unamuaribu Albert Mangwea

      Hp hop bila madawa nyie mnajua nini, nishawah kua mteja alosto naijua mimi haha

    9. #27
      std7's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 6th May 2011
      Posts : 118
      Rep Power : 496
      Likes Received
      11
      Likes Given
      0

      Default Re: Unga unamuaribu Albert Mangwea

      Banza tatizo nyunga Ngwea + Tid unga asilimia 20 bangi kitakacho wasaidia ni kumwamini KRISTO kama Remmy na Cosmas.

    10. matumbo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 9th July 2011
      Posts : 4,527
      Rep Power : 1949
      Likes Received
      1552
      Likes Given
      999

      Default Re: Unga unamuaribu Albert Mangwea

      Bangi inabidi ialalishwe..ila nyunga, mhhh!

    11. King Kong III's Avatar
      JF Gold Member Array
      Join Date : 15th October 2010
      Location : Enaboishu-Umenyeni
      Posts : 18,335
      Rep Power : 82928027
      Likes Received
      5882
      Likes Given
      3535

      Default

      Quote By mtengwa View Post
      Hp hop bila madawa nyie mnajua nini, nishawah kua mteja alosto naijua mimi haha
      Naona Langa alikua anawapiga madongo washkaji zenu kikosi::Dem bway r di bomboclat(kifo taasisi usanii)

    12. flora msoffe's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 28th October 2010
      Location : under a coconut tree
      Posts : 4,975
      Rep Power : 1495
      Likes Received
      721
      Likes Given
      379

      Default Re: Unga unamuaribu Albert Mangwea

      Mulika hiyo saloon kwa afande kova

      taifa la leo linateketea


      Quote By shosti View Post
      kuna kale kasaloon kakiume jirani na kinondoni hosp sijui kanamilikiwa na nani jamani.....maana hao wasanii wala unga karibia wote utawakuta wanastua pale mchana wa jua kali

      Never hate people who are jealous of you,
      Instead love them because they're the ones,
      who think you are better than them…

    13. flora msoffe's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 28th October 2010
      Location : under a coconut tree
      Posts : 4,975
      Rep Power : 1495
      Likes Received
      721
      Likes Given
      379

      Default Re: Unga unamuaribu Albert Mangwea

      Haya mauza unga si yanajulikana ??????
      Kuyafumbia macho ni kuiteketeza
      nji yetu kamata mateja yote
      yaelekeze yanapata wapi mapouder
      then peleka kwa MTHIBITI WA MAPOUDER

      Never hate people who are jealous of you,
      Instead love them because they're the ones,
      who think you are better than them…

    14. flora msoffe's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 28th October 2010
      Location : under a coconut tree
      Posts : 4,975
      Rep Power : 1495
      Likes Received
      721
      Likes Given
      379

      Default Re: Unga unamuaribu Albert Mangwea

      Mmmh keshaanza kuchoka uso bado kidogo
      atakuwa kama diof na mwenzie banza
      tatizo nini jamani?????????
      ]



      Quote By bujibuji View Post
      sasa ni zamu ya t i d, anajidunga ile mbaya, anasema unampa sauti nzuri

      Never hate people who are jealous of you,
      Instead love them because they're the ones,
      who think you are better than them…

    15. King Kong III's Avatar
      JF Gold Member Array
      Join Date : 15th October 2010
      Location : Enaboishu-Umenyeni
      Posts : 18,335
      Rep Power : 82928027
      Likes Received
      5882
      Likes Given
      3535

      Default

      Quote By flora msoffe View Post
      Haya mauza unga si yanajulikana ??????
      Kuyafumbia macho ni kuiteketeza
      nji yetu kamata mateja yote
      yaelekeze yanapata wapi mapouder
      then peleka kwa MTHIBITI WA MAPOUDER
      Tatizo flora wauza unga wengi ni watu wakubwa au ni watu wenye ushirikiano na watu wakubwa so inakua ngumu kuwadhibiti coz hao wenye dhamana ya udhibiti ndo hao wauza unga

    16. flora msoffe's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 28th October 2010
      Location : under a coconut tree
      Posts : 4,975
      Rep Power : 1495
      Likes Received
      721
      Likes Given
      379

      Default Re: Unga unamuaribu Albert Mangwea

      Mia sikuwezi hawajakulambisha kweli manake wewe!!!!!!!!!!!!!
      shuga rei wewe

      guest zenye vitanda mikweche wewe
      wapiga chabo weye kwa macheni wewe
      ASEEEEEEE


      Quote By figganigga View Post
      ngwea hajaanza leo. Tangu akiwa anaishi kinyama pale mtaa wa niger wenyewe wanapaita chemba squad ndo ilikua kazi yao asubuhi mpaka jioni.kipindi hicho nakumbuka alikuwa ngwea,nurah,dark master,wakina mez b walikua nao wanatia timu na vijana wa pale mtaani ambao bado wanaendeleza hadi leo.walivutaga unga saa mbili hadi saa tano asubuhi wakakimbia kwa miguu hadi kwa p.funk kurekodi wimbo wa "getto langu" eti mzuka ulipanda, nlikuwa napenda story zao za kwenda mamtoni.ndoto yake ilikuwa kuishi ulaya. Mia

      Never hate people who are jealous of you,
      Instead love them because they're the ones,
      who think you are better than them…

    17. flora msoffe's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 28th October 2010
      Location : under a coconut tree
      Posts : 4,975
      Rep Power : 1495
      Likes Received
      721
      Likes Given
      379

      Default Re: Unga unamuaribu Albert Mangwea

      Tumwombe mungu tu inasikitisha
      ngwea alikuwa vizuri sasa kapotea
      mungu amnusuru tu
      kweli unga ni mbaya sanaaaaa




      Quote By king kong iii View Post
      tatizo flora wauza unga wengi ni watu wakubwa au ni watu wenye ushirikiano na watu wakubwa so inakua ngumu kuwadhibiti coz hao wenye dhamana ya udhibiti ndo hao wauza unga

      Never hate people who are jealous of you,
      Instead love them because they're the ones,
      who think you are better than them…

    18. MR. DRY's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 5th October 2011
      Posts : 624
      Rep Power : 576
      Likes Received
      104
      Likes Given
      53

      Default

      Quote By shosti View Post
      kuna kale kasaloon kakiume jirani na Kinondoni Hosp sijui kanamilikiwa na nani jamani.....maana hao wasanii wala unga karibia wote utawakuta wanastua pale mchana wa jua kali
      hivi 120 imeishia wapi!
      Dah pesa hizi yaani kutoka jangwani hadi baharini na kuoga kwa kufungua "ZIPU" kama yule mchaga.nukta

    19. trachomatis's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 7th June 2011
      Location : Dar es Salaam,Tanzania.
      Posts : 3,461
      Rep Power : 1161
      Likes Received
      491
      Likes Given
      235

      Default Re: Unga unamuaribu Albert Mangwea

      Kufuatilia ishu za unga, jiulizeni Amina Chifupa na mumewe wako wapi. Mtoto wa 1981 kawahi kuzimu mapema sana! Kwa upande mwingine ishu hizo muulizeni Langa. Alipata kazi nzuri lakini anakwambia, unga unakufanya uuwaze huohuo ukiwa kokote, na mahali kokote,muda wote,wakati wote! Hukumbuki lingine lolote!

    20. #38
      Maiga's Avatar
      Member Array
      Join Date : 23rd October 2011
      Posts : 56
      Rep Power : 460
      Likes Received
      1
      Likes Given
      4

      Default Re: Unga unamuaribu Albert Mangwea

      Hahaha,ngwea,a.k.a. Mimi,,haya bana right way ila wrong direction'

    21. mkomavu's Avatar
      Member Array
      Join Date : 11th April 2011
      Posts : 75
      Rep Power : 492
      Likes Received
      6
      Likes Given
      8

      Default Re: Unga unamuaribu Albert Mangwea

      Huyu jamaa nasikia hata hela ya kupanga chumba hana analala gesti!!!!!!!!!!!!!!!

    22. assa leonard's Avatar
      Member Array
      Join Date : 8th January 2012
      Posts : 15
      Rep Power : 441
      Likes Received
      1
      Likes Given
      0

      Default Re: Unga unamuaribu Albert Mangwea

      nyunga ndo nin jamani?


    Page 2 of 5 FirstFirst 1234 ... LastLast

    Similar Topics

    1. Unga Unga wapelekwa kwa mkemia mkuu
      By Mzee Mwanakijiji in forum Jukwaa la Siasa
      Replies: 65
      Last Post: 8th August 2014, 12:30
    2. Isaac Newton VS Albert Einstein
      By Good Guy in forum Tech, Gadgets & Science Forum
      Replies: 194
      Last Post: 14th March 2012, 11:20
    3. Albert Obama Ntabaliba
      By Mtanzania haswa in forum JF Chit-Chat
      Replies: 6
      Last Post: 16th June 2011, 19:25
    4. Soko la unga wa mahindi yasiyokobolewa (unga wa DONA)
      By newmzalendo in forum Jukwaa La Biashara na Uchumi
      Replies: 4
      Last Post: 17th March 2011, 17:52
    5. Albert Einstein's Letter to President Franklin D. Roosevelt of USA
      By Ehud in forum Habari na Hoja mchanganyiko
      Replies: 1
      Last Post: 28th January 2011, 10:09

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...