JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Zembwela amponda Sugu

    Report Post
    Page 1 of 6 123 ... LastLast
    Results 1 to 20 of 107
    1. #1
      Mwita25's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 15th April 2011
      Posts : 3,852
      Rep Power : 1396
      Likes Received
      1126
      Likes Given
      43

      Default Zembwela amponda Sugu

      Ni wakati anaielezea Antivirus mixtape. Amejiuliza inakuwaje mbunge anapata muda wa kutunga matusi kwa ajili ya kuwatukana watu. Je jimbo lake la Mbeya limekamilika kwa mahitaji yake hadi anapata muda wa ziada kama huo.

    2. Movie-Date

    3. #2
      IGWE's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 3rd February 2011
      Location : Blue Plaza Building-Arusha
      Posts : 6,174
      Rep Power : 3554
      Likes Received
      1753
      Likes Given
      1548

      Default Re: Zembwela amponda Sugu

      Zembwela kwani naye ana akili timamu ya kuweza sisi JF tumjadili,...
      "We should learn to help others,not only in our prayer but also in daily life,if we cannot help them_then,the least thing we can do is to desist from harming them"

    4. Mamndenyi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 11th April 2011
      Location : Mafinga
      Posts : 23,625
      Rep Power : 429501643
      Likes Received
      13013
      Likes Given
      29109

      Default Re: Zembwela amponda Sugu

      Zembwela, najua uko eastafricaradio, una mchango mzuri kwa jamii ya kibongo, unapinga maovu mengi e.g. umeme, maji, ufisadi n.k. Sasa hapa unapoenda kwa sugu utapoteza umaarufu wako, sugu bado anakubalika ktk jamii ya kibongo.
      kawakama likes this.

    5. Adrian Stepp's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 1st July 2011
      Posts : 1,793
      Rep Power : 836
      Likes Received
      632
      Likes Given
      3822

      Default Re: Zembwela amponda Sugu

      akili za zembwela kama zako tu mwita..hamna hata tofauti..mkikutana wewe zambwela na mkeo FF sijui inakuaje

    6. #5
      Eshacky's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 26th April 2011
      Posts : 945
      Rep Power : 680
      Likes Received
      200
      Likes Given
      4

      Default Re: Zembwela amponda Sugu

      Nilicheka sana nilipoiona ile thread inaitwa "Zembwela zuzu"
      kawakama and Adrian Stepp like this.

    7. Ngalikihinja's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 1st September 2009
      Posts : 9,910
      Rep Power : 1388230
      Likes Received
      3103
      Likes Given
      267

      Default Re: Zembwela amponda Sugu

      Quote By Mamndenyi View Post
      Zembwela, najua uko eastafricaradio, una mchango mzuri kwa jamii ya kibongo, unapinga maovu mengi e.g. umeme, maji, ufisadi n.k. Sasa hapa unapoenda kwa sugu utapoteza umaarufu wako, sugu bado anakubalika ktk jamii ya kibongo.
      Hata JK mwanzo alikuwa anakubalika na jamii........ na akapata kura nyingi sana za uraisi lakini 2010 kura zilipungua sana
      Mwakalinga Y. R likes this.
      Effectiveness is measured by what happened because of what you did

    8. #7
      Rweye's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 16th March 2011
      Posts : 4,632
      Rep Power : 1419
      Likes Received
      816
      Likes Given
      0

      Default Re: Zembwela amponda Sugu

      Eti kisa mtu anajua kuigiza basi anapewa radio presenter,uandishi wa habari,u-MC...wakubali tu ya kwamba sugu yuko juu,mbona easy?
      Masikini_Jeuri likes this.

    9. ndetichia's Avatar
      JF Gold Member Array
      Join Date : 18th March 2011
      Location : Mwime - Buswangili
      Posts : 26,513
      Rep Power : 98146574
      Likes Received
      4152
      Likes Given
      359

      Default Re: Zembwela amponda Sugu

      Quote By Mwita25 View Post
      Ni wakati anaielezea Antivirus mixtape. Amejiuliza inakuwaje mbunge anapata muda wa kutunga matusi kwa ajili ya kuwatukana watu. Je jimbo lake la Mbeya limekamilika kwa mahitaji yake hadi anapata muda wa ziada kama huo.
      mbona title na ujumbe haviendani..imo!
      What A Day!.. Azam FC 3 - 2 Yanga SC at Taifa Stadium
      Man City FC 4 - 1 Man Utd FC at Etihad Stadium... 22 Sept 2013 19:50:25

    10. #9
      Nytemare's Avatar
      Member Array
      Join Date : 12th September 2011
      Posts : 31
      Rep Power : 473
      Likes Received
      6
      Likes Given
      0

      Default Re: Zembwela amponda Sugu

      We love SUGU
      kawakama likes this.

    11. #10
      TIMING's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 12th April 2008
      Location : Roaming...
      Posts : 21,680
      Rep Power : 922954
      Likes Received
      6951
      Likes Given
      8059

      Default Re: Zembwela amponda Sugu

      Antivirus ilitoka kabla sugu hajawa mbunge
      ....Time is the wisest counselor !!!

    12. Mchaka Mchaka's Avatar
      JF Bronze Member Array
      Join Date : 20th July 2010
      Location : A - CITY
      Posts : 4,538
      Rep Power : 1529
      Likes Received
      1318
      Likes Given
      687

      Default Re: Zembwela amponda Sugu

      Anatafuta umaarufu. Anataka kujiingiza.Shida yake na yy achanwe kwenye hiyo mixtape ili apate pa kutokea. Mngese tu.anaijua mbeya yy? Akagombee hata uenyekiti wa shina kama atapata.
      Watu wanachukulia simple simple tu! Hizi propaganda hazifui dafu lazima wezi wachanwe.
      zaidi zaidi kujua anapata wapi muda apite huku www.suguformbeya.blogspot.com

      Last edited by Mchaka Mchaka; 15th September 2011 at 17:27.
      Wakwetu03 and String Theorist like this.

    13. figganigga's Avatar
      JF Gold Member Array
      Join Date : 17th October 2010
      Location : dar es salaam
      Posts : 11,804
      Rep Power : 155452178
      Likes Received
      4762
      Likes Given
      14783

      Default Re: Zembwela amponda Sugu

      naomba muongozo iwapo mtu anadanganya jf kwa ni kuchonganisha.mia

    14. Ngalikihinja's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 1st September 2009
      Posts : 9,910
      Rep Power : 1388230
      Likes Received
      3103
      Likes Given
      267

      Default Re: Zembwela amponda Sugu

      Quote By Rweye View Post
      Eti kisa mtu anajua kuigiza basi anapewa radio presenter,uandishi wa habari,u-MC...wakubali tu ya kwamba sugu yuko juu,mbona easy?
      Kuwa juu siyo kinga ya kwamba utukane watu wakae kimya............
      Effectiveness is measured by what happened because of what you did

    15. #14
      Mwita25's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 15th April 2011
      Posts : 3,852
      Rep Power : 1396
      Likes Received
      1126
      Likes Given
      43

      Default

      Quote By MTM View Post
      Antivirus ilitoka kabla sugu hajawa mbunge
      <br />
      <br />
      Antivirus vol. 2 imetoka last week wewe

    16. #15
      Mwita25's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 15th April 2011
      Posts : 3,852
      Rep Power : 1396
      Likes Received
      1126
      Likes Given
      43

      Default

      Quote By ndetichia View Post
      mbona title na ujumbe haviendani..imo!
      <br />
      <br />
      Jilaumu kwa kupewa kichwa kizito kwa kufikiri. Mbona wenzio wenye akili wana changia?

    17. Kichebwax hood's Avatar
      Member Array
      Join Date : 29th July 2011
      Posts : 15
      Rep Power : 477
      Likes Received
      2
      Likes Given
      0

      Default Re: Zembwela amponda Sugu

      Ubunge co tja,bora msg ifkie walengwa 2

    18. #17
      TIMING's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 12th April 2008
      Location : Roaming...
      Posts : 21,680
      Rep Power : 922954
      Likes Received
      6951
      Likes Given
      8059

      Default Re: Zembwela amponda Sugu

      Quote By Mwita25 View Post
      <br />
      <br />
      Antivirus vol. 2 imetoka last week wewe
      kwanza hukua specific kwenye heading yako, and to answer that one, album haiandaliwi kama we we unavyoandaa posts za jf

      Artists anaweza akatoa nyimbo leo aliyoandika 10-20 years ago
      beats anaandaa producer na kukutana na artists studio tu
      a combination makes a song/album

      nijuavyo mimi kama walishaandika lyrics sugu hakuhitaji hata siku tatu kuingiza vocal na baadae kuwaacha maprodyuza wakichanganya na kuedit au kureview

      lets say 5 days

      sasa jiulize mawaziri wako tunaowakuta club 84 tena wakiwa na wake za watu hadi asubuhi na kutwa mnadani, chako ni chako tena kipindi cha bunge wanatoa wapi muda wa kusoma hata makabrasha ya bunge??? ndio mwisho wake wanaishia kulala kama pono bungeni na ushahidi wa picha upo

      Just try to be smarter when building hoja or something.... Kuhusu zembwela, sidhani kama amemchana sugu, bali ameuliza huyu jamaa anapata wapi muda? which is a genuine question to anyone

      Pia ukiwa kama mtanzania ni lazima uelwe kwamba mbunge kazi yake ya kwanza ni uwakilishi na sio kuzibua mitaro na kuchimba vyoo... yeye kazi yake ni kuwakilisha wananchi kwa watunga sheria na wapanga mipango ya maendeleo

      Ningekua wewe ningejiuliza hivi RAS, DED, DC, regional/district management team wanfanya nini? kwani hata mapato na matumizi yanakua mikononi mwao?? wabunge na madiwani ni wasimizi zaidi na si watendaji?? na ukihoji anasiamamia nini sasa kama hakuna maendeleo ntakujibu serikali iliyo madarakani ni ya chama kipi hadi watu wanabaki hovyo?

      NOW, HIVI RAIS WETU ANAPATA WAPI MUDA WA KUSAFIRI VILE WAKATI NCHI IMECHOKA HIVI??

      WAKATABAHU
      ....Time is the wisest counselor !!!

    19. #18
      Mwita25's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 15th April 2011
      Posts : 3,852
      Rep Power : 1396
      Likes Received
      1126
      Likes Given
      43

      Default

      Quote By Kichebwax hood View Post
      Ubunge co tja,bora msg ifkie walengwa 2
      <br />
      <br />
      Meseji iko wapi hapo yaani matusi tupu. Au siku hizi matusi ndiyo meseji, mbunge gani anatukana tu mwanzo mwisho.

    20. Kwetu Iringa's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 4th July 2011
      Posts : 358
      Rep Power : 548
      Likes Received
      67
      Likes Given
      629

      Default Re: Zembwela amponda Sugu

      Jamani naomba Antivirus Vol. 1 tafadhali sana

    21. deecharity's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 5th November 2010
      Posts : 667
      Rep Power : 645
      Likes Received
      172
      Likes Given
      1

      Default Re: Zembwela amponda Sugu

      zembwela zuzu..
      bless..

    Page 1 of 6 123 ... LastLast

    Similar Topics

    1. Zembwela nenda shule...... You will prosper
      By Bujibuji in forum Celebrities Forum
      Replies: 50
      Last Post: 4th October 2011, 22:23
    2. Zembwela zuzu
      By Al shabab in forum Habari na Hoja mchanganyiko
      Replies: 49
      Last Post: 2nd August 2011, 17:50
    3. Msanii Afande Sele amponda JK
      By TANMO in forum JF Chit-Chat
      Replies: 7
      Last Post: 24th March 2011, 21:15
    4. Zembwela na Mizengwe
      By KAUMZA in forum Celebrities Forum
      Replies: 23
      Last Post: 28th December 2010, 12:37

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...