JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Hemed amponda jaji Ian Tusker Project Fame

    Report Post
    Page 4 of 7 FirstFirst ... 23456 ... LastLast
    Results 61 to 80 of 135
    1. Bujibuji's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 4th February 2009
      Location : NYUMBANI PANONO
      Posts : 21,310
      Rep Power : 51527569
      Likes Received
      11016
      Likes Given
      9193

      Default Hemed amponda jaji Ian Tusker Project Fame

      Hemed,
      kamuita jaji kuwa ni mbeya tena mshamba, teana akaajiriwe mashambani na kuwa mkulima.
      Akaendelea kuponda kuwa Ian hana single wala movie.
      Huyu dogo must be mad.


    2. Renegade's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 18th March 2009
      Posts : 1,637
      Rep Power : 915
      Likes Received
      381
      Likes Given
      1353

      Default Re: Hemed amponda jaji Ian Tusker Project Fame

      Huyu kijana alinishangaza sana, Ndiyo maana haelewani na wakina Mlela, Nilishangaa sana jana, Mpaka watoto walikuwa wanaponda, Majaji walikuwa wanamsapoti fulani na ile style yake ya kuingia na miavuli, lakini niliona ghafla wawili walikunja miavuli yao na kuitupa pembeni wakimwona ni garbage tu.
      Usually when people are sad, they don't do anything. They just cry over their condition. But when they get angry, they bring about a change.

    3. Bujibuji's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 4th February 2009
      Location : NYUMBANI PANONO
      Posts : 21,310
      Rep Power : 51527569
      Likes Received
      11016
      Likes Given
      9193

      Default

      Quote By sekitova View Post
      hata mimi kiukweli sikumfurahia hata kidogo,unajua yule kijana amezidisha maringo na dharau....sijui angekua mwanamke angekuaje?kwel anatakiwa abadilike maana naona umaarufu unampeleka pabaya!!
      <br />
      <br />
      mwanamke tu yule ndio maana yuko busy na kaloraiti

    4. Amyner's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 13th July 2011
      Location : Somewhere..
      Posts : 2,329
      Rep Power : 7471
      Likes Received
      772
      Likes Given
      53

      Default Re: Hemed amponda jaji Ian Tusker Project Fame

      Kwanza, They did a mistake on the first place kumrudisha hemed..hafai!
      Pili, dogo anaringia sura n "swagg" anasahau uzuri unanunuliwa these days..kila mtu mzuri. Watu wanataka talent!
      Tatu, hemed ni mhuni na hajakua.. Ameidhalilisha nchi na ameprove ya kuwa he's not worth it kwa kumkejeli vibaya Ian. Somebody has got 2 tell him to GROW UP!
      The Boss likes this.

    5. Karry's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 26th March 2011
      Location : dar es salaam
      Posts : 266
      Rep Power : 536
      Likes Received
      13
      Likes Given
      2

      Default Re: Hemed amponda jaji Ian Tusker Project Fame

      dogo hakuna kitu siku nyingine waandaaji muangalie nidhamu za washiriki pia sio kututia aibu

    6. Asprin's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 8th March 2008
      Location : Psychiatric Ward
      Posts : 34,023
      Rep Power : 72813095
      Likes Received
      21706
      Likes Given
      26723

      Default Re: Hemed amponda jaji Ian Tusker Project Fame

      Quote By bht View Post
      <br />
      <br />

      He is all of the above
      Senkyu..........basi acha atukane bana...anastahili
      ....Shimo La Panya Halizibwi Kwa Mkate.....

    7. Henge's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 14th May 2009
      Posts : 6,483
      Rep Power : 2023
      Likes Received
      1218
      Likes Given
      2262

      Default Re: Hemed amponda jaji Ian Tusker Project Fame

      Quote By mamndenyi View Post
      aliniboa sana mwanaume kujipamba pamba kama shoga vile na mitusi kibao, tena kaidhalilisha bongo ile mbaya.
      kumbe tupo weni eeeh jamaa hafai kabisaa na matusi yake!
      'Don't ever take fence down until you know why it was put up' by Robert Frost

    8. maishapopote's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 28th May 2009
      Location : njoro
      Posts : 1,021
      Rep Power : 2426
      Likes Received
      302
      Likes Given
      2256

      Default Re: Hemed amponda jaji Ian Tusker Project Fame

      Quote By The Boss View Post
      tatizo ni tz media....
      mtu hana genuine talent but anakuzwaa mno.....
      Hapo kwenye red kuna ukweli kuhusu hemed lakin The boss..si kwa wasanii wote..kuna madogo wana talent kweli kwenye fani tofauti
      lakini media haiwatendei haki..Heb waskilize ma mc kama Roma,God zillah,Jos mtambo....na wengine wengi .....
      FuturePresident likes this.
      Naipenda JF zaidi ya Gang chomba anavyoipenda AC Milan

    9. Lizzy's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 25th May 2009
      Location : UngaLTD!
      Posts : 21,783
      Rep Power : 20345123
      Likes Received
      8517
      Likes Given
      2093

      Default

      Quote By The Boss View Post
      mitoto iliyolelewa na bibi bana......haikui hata siku moja...
      Nachukia mawazo ya aina hii...kwani bibi yake ndie anaemfunza usharobaro na dharau?!

    10. bht's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 14th May 2009
      Posts : 10,098
      Rep Power : 2599
      Likes Received
      1530
      Likes Given
      1107

      Default

      Quote By Lizzy View Post
      Nachukia mawazo ya aina hii...kwani bibi yake ndie anaemfunza usharobaro na dharau?!
      <br />
      <br />

      Kesho usishangae mwingine tabia yake ikakosolewa kwa kulelewa na mama tu....(au mzazi mmoja)

    11. BPM's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 10th March 2011
      Location : shamba
      Posts : 2,584
      Rep Power : 1062
      Likes Received
      518
      Likes Given
      187

      Default Re: Hemed amponda jaji Ian Tusker Project Fame

      huyu kijana ni mpuuzi sana ... anaona yuko juu sana wakati hawezi kitu

    12. Aine's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 1st November 2010
      Location : Tz
      Posts : 1,613
      Rep Power : 787
      Likes Received
      464
      Likes Given
      1122

      Default Re: Hemed amponda jaji Ian Tusker Project Fame

      Yaani jana hadi nilishika mdomo Hemed alivyomponda Ian, nikaogopa na kujiuliza hivi huyu anapata wapi ujasiri huu? Kweli ameiaibisha Tz, Ian is the best among other judges kwa mtazamo wangu coz anakupa live bila chenga ukasirike, umpende umchukie is non of his business
      The Boss likes this.

    13. daughter's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 22nd June 2009
      Posts : 1,261
      Rep Power : 826
      Likes Received
      692
      Likes Given
      308

      Default Re: Hemed amponda jaji Ian Tusker Project Fame

      Frow the moment nilisikia hemed anacontest sikutegemea anything good out of him.sijawahi kujua kama ana talent coz sijawahi kupenda kumsikiliza wala kumtizama
      The Boss and Banzi like this.

    14. Bujibuji's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 4th February 2009
      Location : NYUMBANI PANONO
      Posts : 21,310
      Rep Power : 51527569
      Likes Received
      11016
      Likes Given
      9193

      Default

      Quote By Aine View Post
      Yaani jana hadi nilishika mdomo Hemed alivyomponda Ian, nikaogopa na kujiuliza hivi huyu anapata wapi ujasiri huu? Kweli ameiaibisha Tz, Ian is the best among other judges kwa mtazamo wangu coz anakupa live bila chenga ukasirike, umpende umchukie is non of his business
      <br />
      <br />
      halafu eti amefunga
      Aine and Mamndenyi like this.

    15. Smile's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 18th July 2011
      Location : paradise
      Posts : 15,431
      Rep Power : 4305194
      Likes Received
      11205
      Likes Given
      6025

      Default Re: Hemed amponda jaji Ian Tusker Project Fame

      Quote By The Boss View Post
      kwani amesema hayo maneno wapi?kwenye shindano?au media za kenya?

      kama amesema kwao huko kinondoni sioni tabu..
      alisema jana baada ya kupafom

    16. Bucad's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 15th August 2011
      Posts : 120
      Rep Power : 486
      Likes Received
      20
      Likes Given
      0

      Default Re: Hemed amponda jaji Ian Tusker Project Fame

      Bucad; cha ajabu nini hemed kumchana ian? Vile ni vijimambo tu vya kuchangamsha shindano ili watu kama sisi tupate cha kujadili kama hivi tunavyodalili na sio suala la utovu wa nidhamu!

    17. lady roranky's Avatar
      Member Array
      Join Date : 7th August 2011
      Posts : 71
      Rep Power : 477
      Likes Received
      9
      Likes Given
      36

      Default Re: Hemed amponda jaji Ian Tusker Project Fame

      yaan amenishangaza sana he z so stupid this man anajiona na sijui wht makes him kuwa ivyo i thnk kukuosa shule ndo tatizo awez kuiabisha tz namna hiyo anadhan madude yake anayovaa ,miamvul, spray ndo ujanja kumbe people wanamcheka..,he cant even find the network daah kabore

    18. Yo Yo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 31st May 2008
      Posts : 11,193
      Rep Power : 23056
      Likes Received
      1460
      Likes Given
      2625

      Default Re: Hemed amponda jaji Ian Tusker Project Fame

      Quote By Bujibuji View Post
      Hemed,
      kamuita jaji kuwa ni mbeya tena mshamba, teana akaajiriwe mashambani na kuwa mkulima.
      Akaendelea kuponda kuwa Ian hana single wala movie.
      Huyu dogo must be mad.
      Hakufanya tafiti,Ian ana movie tena the best of the best zaidi ya maigizo anayocheza yeye


    19. Yo Yo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 31st May 2008
      Posts : 11,193
      Rep Power : 23056
      Likes Received
      1460
      Likes Given
      2625

      Default Re: Hemed amponda jaji Ian Tusker Project Fame

      Quote By Aine View Post
      Yaani jana hadi nilishika mdomo Hemed alivyomponda Ian, nikaogopa na kujiuliza hivi huyu anapata wapi ujasiri huu? Kweli ameiaibisha Tz, Ian is the best among other judges kwa mtazamo wangu coz anakupa live bila chenga ukasirike, umpende umchukie is non of his business
      Kamuaibisha mamake,babake, wajomba zake na dada zake sio watz wote

    20. Muuza Sura's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 1st August 2011
      Location : kinondoni manyanya
      Posts : 1,611
      Rep Power : 786
      Likes Received
      596
      Likes Given
      483

      Default Re: Hemed amponda jaji Ian Tusker Project Fame

      mikela umetumia nguvu nyingi katika suala hili unanipa mashaka!
      a.k.a mnyama!!!!

    21. babukijana's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 21st July 2009
      Posts : 3,352
      Rep Power : 1242
      Likes Received
      470
      Likes Given
      246

      Default Re: Hemed amponda jaji Ian Tusker Project Fame

      Quote By The Boss View Post
      you cant take the village out of him,kinondoni is still inside him..lol
      samahani mkuu kinondoni hatuna watu wenye akili wazi kama masaburi km hemed,huyu atakua anatoka ilala ndio wana hizo sample za wabana pua na mipasho,tutake radhi mkuu
      In all african country they show nature,trees and animals because they are the only good ,Healthy and looking things. HUMANS have no value.neglected by corrupt states.

    22. Clean9

    Page 4 of 7 FirstFirst ... 23456 ... LastLast

    Similar Topics

    1. BSS vs Tusker Project Fame
      By MwanajamiiOne in forum Entertainment
      Replies: 32
      Last Post: 2nd November 2013, 00:00
    2. Naona hemed ajui kilichompeleka tusker project firm
      By lady roranky in forum Celebrities Forum
      Replies: 28
      Last Post: 13th August 2011, 17:18
    3. Tusker Project Fame
      By Karlmakeen in forum Habari na Hoja mchanganyiko
      Replies: 2
      Last Post: 5th December 2010, 21:29
    4. Tusker project fame
      By ulimboka in forum Entertainment
      Replies: 32
      Last Post: 22nd September 2009, 19:48

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...