JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Jk aongoza maziko ya shekh yahya hussein

    Report Post
    Page 3 of 9 FirstFirst 12345 ... LastLast
    Results 41 to 60 of 165
    1. peacebm's Avatar
      Member Array
      Join Date : 31st January 2010
      Location : BUGURUNI MADENGE
      Posts : 58
      Rep Power : 563
      Likes Received
      10
      Likes Given
      0

      Default Mrithi wa Sheh Yahya apatikana

      Wana jf kwa habari nilizopata hivi punde kupitia 88.4FM mtoto wa Sheh Yahya ameongea hewani akisema babake alishamkabidhi mikoba yake yote na ofisi zote zilizopo Tz, Kenya, London na swazland.
      So kinachoniuma zaidi wale ndugu zetu wa magamba bado wanalo kimbilio lao la kuizindika nchi. Jamani Mungu utusaidie tujikomboe kutoka kwenye hizi kamba
      RIP Sheh Yahya Husein
      Last edited by peacebm; 21st May 2011 at 09:46.

    2. Azam

    3. Gad ONEYA's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 26th October 2010
      Posts : 2,644
      Rep Power : 1046
      Likes Received
      158
      Likes Given
      646

      Default Re: Picha: JK katika mazishi ya Sheikh Yahya

      Ooooh mlinzi asiye onekana! Rest in peace.

    4. niweze's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 21st October 2009
      Posts : 1,011
      Rep Power : 777
      Likes Received
      114
      Likes Given
      82

      Default Re: Picha: JK katika mazishi ya Sheikh Yahya

      Tulijua atakwenda kwenye huko kwani Arusha na Tarime aliowapiga risasi si aliatabiriwa na huyo huyo Shehe Yahya. Congratulations and big up to kikwete for doing good job.

      Contribution ya Shehe Yahya ktk Taifa la Tanzania, uchawi na ushirikina tunaomba michango mingine kama wananchi mnayo. Tunakumbuka maneno ya kishetani ya Shehe Yahya kuhusu Dr Slaa alipokuwa mgombe wa uraisi kwamba atakufa? jk aliishia kuanguka kikwanjani, seem thats jk na ushirikina go hand to hand. Watanzania asilimia kubwa hatutaki kuhusishwa na hawa washirikina na hasa mtu anayejiita kiongozi wa Taifa, ushetani uishie huko huko kwenu na familia zenu na muache kutuunganisha kitaifa.

      "Shehe Yahya Hakutabiri kifo chake? au alikuwa amelala na akaondoka haraka haraka? Hii sign kwamba ccm wamezika chama chao leo"


      God protect us from such sins and cover us from devil's hand from North to South and West to East

    5. itnojec's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 31st March 2011
      Location : the under world
      Posts : 1,836
      Rep Power : 862
      Likes Received
      297
      Likes Given
      65

      Default Re: Picha: JK katika mazishi ya Sheikh Yahya

      Alikuwa wa kwanza kupanda ndege kurudi bongo awah mazishi ya yahya.

    6. Kiby's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 17th November 2009
      Posts : 3,936
      Rep Power : 1355
      Likes Received
      721
      Likes Given
      41

      Default Re: Picha: JK katika mazishi ya Sheikh Yahya

      Katika biblia kuna mfalme fulani alimwendea mwanamke mchawi wa Endori ili amchawie, kwani Mungu alikuwa amemwacha, hakumjibu kwa urim thumim,*manabii wala kumpa ndoto.
      Mnamaanisha Jk nae......?
      .

    7. Black Bat's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 4th October 2007
      Location : Abbottabad
      Posts : 2,831
      Rep Power : 9730
      Likes Received
      773
      Likes Given
      626

      Default Re: Picha: JK katika mazishi ya Sheikh Yahya

      Quote By shiumiti View Post
      Hivi Mheshimiwa amerudi lini toka Namibia.... Duuhh!!! ILA NAOMBA SAMAHANI MWENZENU NILIKUWA NIMELALA!!!!
      ndege mlimnunulia ya nini?
      ukipenda niite double biiiiiii!! tchao

    8. WB-1

    9. Washawasha's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 7th August 2006
      Location : jo'burg
      Posts : 7,954
      Rep Power : 54408389
      Likes Received
      1682
      Likes Given
      3003

      Default Re: Picha: JK katika mazishi ya Sheikh Yahya

      Tuko pamoja nao ndugu wa marehemu pia 2natoa pole kwa wafiwa wote.M/mungu ilaze roho yake mahala pema pepon.amin

    10. Anko Sam's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 30th June 2010
      Location : Gold Valley
      Posts : 2,919
      Rep Power : 1114
      Likes Received
      657
      Likes Given
      42

      Default Re: Picha: JK katika mazishi ya Sheikh Yahya

      Quote By Kiby View Post
      Katika biblia kuna mfalme fulani alimwendea mwanamke mchawi wa Endori ili amchawie, kwani Mungu alikuwa amemwacha, hakumjibu kwa urim thumim,*manabii wala kumpa ndoto.
      Mnamaanisha Jk nae......?
      .
      Avatar yako inafanana na ya mdogo wangu.
      Gundi ya kubandikia magamba imeondoka, sasa tutarajie magamba kuanza kudondoka yenyewe!
      MWENYE PESA KUFUNGWA TANZANIA NI UZEMBE WAKE.

    11. PhD's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 15th July 2009
      Location : houston texas
      Posts : 3,113
      Rep Power : 1771
      Likes Received
      923
      Likes Given
      223

      Default Re: Picha: JK katika mazishi ya Sheikh Yahya

      tehe tehe good bye yahaya
      They wiil disqualify you for the little weaknesses you have and they will never glorify you for the great strength you have shown, Phd- Houston Texas July 23, 2012

    12. ndetichia's Avatar
      JF Gold Member Array
      Join Date : 18th March 2011
      Location : Mwime - Buswangili
      Posts : 26,530
      Rep Power : 98146578
      Likes Received
      4157
      Likes Given
      359

      Default Re: Picha: JK katika mazishi ya Sheikh Yahya

      mahusiano kati ya jk na shehe yhya ni yapi? na ni nini kilichomtoa huko na kuja huku tofauti na huyu jini mkuu...

    13. Giddy Mangi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 14th February 2011
      Posts : 834
      Rep Power : 669
      Likes Received
      177
      Likes Given
      0

      Default Re: Picha: JK katika mazishi ya Sheikh Yahya

      R.I.P Sheikh Yahya Hussein,Pole Jakaya Mrisho,Poleni Ccm,najua mnaumia sana Mioyoni mwenu Mama Salma Kikwete kwani wewe na watoto wako mlimwamini sana huyu Mchawi.SALMA,RIDHIWAN NA JAKAYA Mliweka sana mbele.

    14. zebeya's Avatar
      Member Array
      Join Date : 23rd February 2011
      Posts : 35
      Rep Power : 504
      Likes Received
      2
      Likes Given
      6

      Default Re: Picha: JK katika mazishi ya Sheikh Yahya

      Hakuna awezaye kutabiri kifo cha mtu mwingine, hilo ndo funzo kwa kilichotea.

    15. Kadogoo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 26th February 2007
      Location : gezaulole
      Posts : 2,096
      Rep Power : 1056
      Likes Received
      321
      Likes Given
      651

      Default Re: Safari ya mwisho ya Sheikh Yahya yafana

      Quote By Dumelambegu View Post
      Nadhani makombora ya ulinzi amemwachia mwanae japo ni vigumu kujua kama ana uwezo wa kuyatumia kama ilivyokuwa baba yake.
      waislamu huvaa kofia ila maaskofu na papa ndio huvaa vikofia

    16. shiumiti's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 4th June 2009
      Posts : 435
      Rep Power : 673
      Likes Received
      15
      Likes Given
      0

      Default Re: Picha: JK katika mazishi ya Sheikh Yahya

      Naona huko Namibia alikuwa anaota mazishi ya Shekh Yahaya tuuuu!!!! IMANI HIZI JAMANI!!!!!! MWISHOWE UNAACHA KUFANYA MAMBO YA MAANA AMBAYO KWAYO WATANZANIA WALIKUCHAGUA......KILA SIKU MISIBANI TUUUU!!!!!!
      Quote By Black Bat View Post
      ndege mlimnunulia ya nini?
      Love is like a cough, It can not be hidden

    17. Maalim Jumar's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 28th December 2010
      Location : DAR-ES-SALAAM.
      Posts : 1,247
      Rep Power : 755
      Likes Received
      62
      Likes Given
      2

      Default Nitakukumbuka hata kama baadhi watakuchukia....Babu yangu Shaykh Yahya Hasan(R:I.P).

      Habari JF members...!
      Kama mtaalaam wa Occult Science.
      Kifo cha Babu yangu...Marhuum Shaykh Yahya Hasan...imekua huzuni kwa wataalam wa utabiri(Astrology) nchini kwetu na kote Duniani alikojulikana.
      Kwa kawaida mtu hufurahiwa kwa mazuri alioyatenda....wengine huchukiwa kwa mabaya alioyatenda.
      Nimejifunza mengi kupitia yeye japo sikuwahi kufika nikawa nae ana kwa ana ispokua mwaka 1995/1996 nlifika ofisini kwake magomeni kwa ajili ya kuuliza maswali magumu yalioniingia kichwani mwangu...japo hakunijibu kama nlivyotarajia...ila alinipa mkono wake na kunishauri niende kuwaona wazee katikati ya jiji la dsm...sikufanya hivyo.
      Baada ya hapo nliondoka nikiwa na maswali mengi kwanini hakunijibu maswali yangu! Nae ndie nlitaraji angenijibu...lakini sikua na kinyongo moyoni...mwaka mwaka 1999 nlienda clouds nikaongea kuhusu ukweli wa viumbe waitwao Majini nikiwa nae Master T (Taji Liundi) kwenye kipindi chake alicho kiita Appex. Wasikilizaji walipenda mada yangu hiyo. Mwaka 2000 nlienda kuutabiri mwaka kwa kila nyota na matukio yake pia walifurahia wasikilizaji wa Clouds Fm..nlikua nae mtangazaji Fina Mango.
      Mwaka huo huo nlianzisha kipindi changu cha (live) unauliza maswali yanayohusu elim ya nyota ...nikawa nawajibu wasikilizaji wa Radio Uhuru nikiwa nae Mtangazaji Masoud Masoud...hadi Radio ikapata umaarufu wa hali ya juu...ikiwa ni pamoja na kuwapata wadhamini wakubwa wawili.1-Tritel
      2-Azam Fast Ferry.
      Hapo ndipo Marhum Shaykh Yahya alipotaka kunifaham mimi ni nani?
      Nilipewa ujumbe nyingi kutoka kwake Marhum Sh Yahya...
      Nae alianza kuleta matangazo yake hapo ya kua anasomesha darsa la nyota...magomeni.
      Niliotaka kumkumbuka Sh Yahya tangu hapo sikuwahi kumsikia akiongea kwa mafumbo kuhusu mimi...au wataalam wengine. Zaidi alikua akionesha ujasiri wa kile alichokua anakijua/kukifaham yeye.
      Pia hakua anajikatia tamaa au kujirudisha nyuma iwapo atakosea yale aliyo amini alitabiri yeye...hali hii inanizidisha upendo niwakumbuke baadhi ya wazee mashuhuri nliowahi kukaa nao pamoja na wakinipa usiya wao kuhusu faida za ilmu na majaribu mbali mbali ambayo mtu/mjuzi unayo weza kukutana nayo...mmoja wa wazee hao ni marhuum Khamis Akida...pia wapo wazee wengi mashuhuri kwa ilmu ni Marhuum shaykh wangu Said bin Aliy bin Umar...ni wengi ....hadi sasa namshukuru Mungu nafuata wasiya zao.
      Tumezoea kusubiri mazuri kuanzia mwanzo hadi mwisho...hilo jambo hua muhali kutokea...ni vizuri kuangalia mazuri zaidi na mbaya kuyawacha.Mungu ailaze Roho ya Shaikh Yahya Hasan Mahala pa wema Peponi.Aamiin.
      ((*Mtabiri Maalim Abalhasan.*)).
      Last edited by Maalim Jumar; 22nd May 2011 at 01:32.
      Saint Ivuga likes this.

    18. nyundo's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 13th April 2007
      Posts : 102
      Rep Power : 718
      Likes Received
      11
      Likes Given
      0

      Default

      Quote By niweze View Post
      Tulijua atakwenda kwenye huko kwani Arusha na Tarime aliowapiga risasi si aliatabiriwa na huyo huyo Shehe Yahya. Congratulations and big up to kikwete for doing good job.

      Contribution ya Shehe Yahya ktk Taifa la Tanzania, uchawi na ushirikina tunaomba michango mingine kama wananchi mnayo. Tunakumbuka maneno ya kishetani ya Shehe Yahya kuhusu Dr Slaa alipokuwa mgombe wa uraisi kwamba atakufa? jk aliishia kuanguka kikwanjani, seem thats jk na ushirikina go hand to hand. Watanzania asilimia kubwa hatutaki kuhusishwa na hawa washirikina na hasa mtu anayejiita kiongozi wa Taifa, ushetani uishie huko huko kwenu na familia zenu na muache kutuunganisha kitaifa.

      "Shehe Yahya Hakutabiri kifo chake? au alikuwa amelala na akaondoka haraka haraka? Hii sign kwamba ccm wamezika chama chao leo"


      God protect us from such sins and cover us from devil's hand from North to South and West to East
      kufa kila mtu atakufa, na si vyema kumhukumu aliyetangulia. Kwani uzima ni wa Mungu na kifo ni kazi yake. Kuhusu kuanguka kwa jk cdhani ni vyema kuhusisha na ushirikina, kwani hata Dr Slaa alianguka, na akavunjika na mkono, na hiyo tuiteje?, sihani kama tutakuwa tunaendeshwa na hisia na kuropoka itatufikisha kwenye ukombozi na ushawishi tunaoutaka. Wafaham kama mbowe alikuwepo kwenye msiba? Jiulize Sheikh yahya nani asiyemfaham ? Siasa ni watu. Usitoe maneno ya kuwafanya baadhi ya watu watilie shaka mtazamo wako.

    19. Jestina's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 6th January 2011
      Posts : 4,205
      Rep Power : 3076940
      Likes Received
      1084
      Likes Given
      741

      Default Re: Nitakukumbuka hata kama baadhi watakuchukia....Babu yangu Shaykh Yahya Hasan(R:I.P).

      mbona waislamu wenzio wanasema kutabiri ni sawa na kupiga ramli na hairuhusiwi katika uislamu..wewe kwa nini unafanya hayo?
      shosti likes this.

    20. PSYCHOLOGY's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 10th February 2011
      Posts : 177
      Rep Power : 533
      Likes Received
      12
      Likes Given
      0

      Default Re: Nitakukumbuka hata kama baadhi watakuchukia....Babu yangu Shaykh Yahya Hasan(R:I.P).

      Maalim kweli hata mimi nakukubali ndigu yangu. Ukweli utabaki ni ukweli na uongo utajitenga na ukweli.
      Poleni watabiri kwa kuondokewa na Mnajimu mwenzenu tena mkongwe.
      Mungu ailaze roho yake mahala pema peponi. Aamiin.

    21. Maalim Jumar's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 28th December 2010
      Location : DAR-ES-SALAAM.
      Posts : 1,247
      Rep Power : 755
      Likes Received
      62
      Likes Given
      2

      Default

      Quote By saaly View Post
      mbona waislamu wenzio wanasema kutabiri ni sawa na kupiga ramli na hairuhusiwi katika uislamu..wewe kwa nini unafanya hayo?
      Ingekua hairuhusiwi ningeacha.
      Usiwe unaongea hivyo tena bila kuweka ushahidi uliopewa wa kukataza. Yawezekana uelewa ukawa tafauti.

    22. Maalim Jumar's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 28th December 2010
      Location : DAR-ES-SALAAM.
      Posts : 1,247
      Rep Power : 755
      Likes Received
      62
      Likes Given
      2

      Default

      Quote By PSYCHOLOGY View Post
      Maalim kweli hata mimi nakukubali ndigu yangu. Ukweli utabaki ni ukweli na uongo utajitenga na ukweli.
      Poleni watabiri kwa kuondokewa na Mnajimu mwenzenu tena mkongwe.
      Mungu ailaze roho yake mahala pema peponi. Aamiin.
      Sote ni waja kwake...na wote tutarejea kwake.

    23. X-PASTER's Avatar
      Moderator Array
      Join Date : 12th February 2007
      Location : Firdaws (Paradise)
      Posts : 11,864
      Rep Power : 38158021
      Likes Received
      1533
      Likes Given
      0

      Default Re: Nitakukumbuka hata kama baadhi watakuchukia....Babu yangu Shaykh Yahya Hasan(R:I.P).

      Pole Maalim Jumar.

      "Al-Ladhīna 'Idhā 'Aşābat' hum Muşībatun Qālū 'Innā Lillāhi Wa 'Innā 'Ilayhi Rāji`ūna".
      Wale ambao ukiwasibu msiba husema: Hakika sisi ni wa Mwenyezi Mungu, na kwake Yeye hakika tutarejea.

      Baqarah: 156
      'O Allah! Keep me alive as long as life is better for me, and let me die if death is better for me.

      (¯`·._.•X-Paster™•._.·´¯)

    Page 3 of 9 FirstFirst 12345 ... LastLast

    Similar Topics

    1. Sheikh Yahya Hussein is no more
      By Mpita Njia in forum Jukwaa la Siasa
      Replies: 682
      Last Post: 24th May 2011, 15:30
    2. Replies: 2
      Last Post: 27th March 2011, 00:24
    3. Replies: 7
      Last Post: 17th January 2011, 01:21
    4. Shekh Yahya hushiriki kuandaa hotuba za JK?
      By Mwanamayu in forum Jukwaa la Siasa
      Replies: 3
      Last Post: 28th May 2010, 16:01

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...