JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: TETESI: Wema A Sepetu amtosa Diamond

    Report Post
    Page 1 of 3 123 LastLast
    Results 1 to 20 of 41
    1. Mkasika's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 11th September 2010
      Posts : 373
      Rep Power : 731
      Likes Received
      137
      Likes Given
      206

      Post TETESI: Wema A Sepetu amtosa Diamond



      Ni habari ambazo zimezagaa hapa mjini kuwa ma-super stars hawa wametosana!
      Wenye taharifa kamili tunaomba data.

    2. Movie-Date

    3. Lizzy's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 25th May 2009
      Location : UngaLTD!
      Posts : 21,815
      Rep Power : 20345140
      Likes Received
      8548
      Likes Given
      2142

      Default Re: TETESI: Wema A Sepetu amtosa Diamond

      Sasa kama wametosana mbona kichwa cha habari kinasema mmoja kamtosa mwenzie???!

    4. Preta's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 28th November 2009
      Location : yaeda chini
      Posts : 18,254
      Rep Power : 86928308
      Likes Received
      10664
      Likes Given
      9186

      Default Re: TETESI: Wema A Sepetu amtosa Diamond

      mmmh....kumekucha
      Life is too short to waste time hating anyone.........

    5. Askari Kanzu's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 7th January 2011
      Posts : 4,876
      Rep Power : 88634
      Likes Received
      1045
      Likes Given
      1933

      Default Re: TETESI: Wema A Sepetu amtosa Diamond

      Quote By Mkasika View Post

      Ni habari ambazo zimezagaa hapa mjini kuwa ma-super stars hawa wametosana!
      Wenye taharifa kamili tunaomba data.
      Siku nyingine ukitaka UDAKU nenda Globo, utashiba. Hizi habari zimeshapitwa na wakati!


      Na Musa Mateja
      Name:  2.jpg
Views: 418
Size:  38.0 KB

      Mastaa wa Kibongo waliowahi kuwa wapenzi na baadaye kutemana, Miss Tanzania 2006/07 anayefanya vyema kwenye tasnia ya filamu, Wema Abraham Sepetu na Charles Gabriel Mbwana ‘Chalz Baba’, wamerejesha rasmi mapenzi yao upya, Risasi Jumamosi linakuwa la kwanza kuibumburua.

      TETESI ZAENEA, RISASI JUMAMOSI LAINGIA MZIGONI

      Mei 7, mwaka huu, rafiki wa karibu wa Chalz Baba aliling’ata sikio gazeti hili kuwa, kuna kitu kinaendelea kati ya wawili hao.
      Name:  wemanachalzbaba.jpg
Views: 423
Size:  52.0 KB
      Chanzo hicho kilidai kuwa, Chalz Baba amekuwa akipokea meseji kwenye simu yake kutoka kwa Wema akiomba warudiane.

      “Ukiachilia mbali meseji, kuna siku Wema alimpigia simu Chalz Baba nikapokea, akadhani anaongea na jamaa, akaanza kumuomba warudiane,” kilimalizia chanzo hicho na kukabidhi majukumu kwa Risasi Jumamosi.

      Gazeti hili lilizama mzigoni ambapo Mei 11, mwaka huu saa 9:00 usiku, Chalz Baba alinaswa akiwa na mrembo huyo nje ya nyumba ya akina Wema maeneo ya Sinza-Mori, Dar es Salaam.
      Bila kuwashtua ‘shushushu’ wetu aliwafuatilia hatua kwa hatua ambapo walionekana wakiwa wameweka mapozi mazito ya kimahaba huku wakijadili jambo fulani na kulumbana kiaina.

      WEMA AMPA CHALZ BABA WARAKA WA MAPENZI
      Katika harakati za kuachana kwa lengo la kwenda ‘kumbonji’, Wema alimuita Chalz Baba na kumtaka amgeukie.

      Jamaa alipotii alichoombwa, Wema alionekana akimkabidhi zawadi ya kitambaa kilichopambwa na waraka wa maandishi ya kimapenzi ambayo Chalz Baba alisika akiyasoma kwa sauti na kuyafurahia kabla ya kukumbatiana na ‘kudendeka kishkaji’.
      Risasi Jumamosi lilimtafuta Chalz Baba ili kuthibitisha kama kweli amerudiana na Wema ambapo bila hiyana, alifunguka:

      “Siwezi kusema tumerudiana lakini ni kweli tumekuwa na mawasiliano ya karibu sana kwenye simu na kukutana naye mitaani kama marafiki wa kawaida.
      “Unajua huwezi kuachana na mwanamke halafu mkashindwa hata kuwasiliana.”
      Paparazi wetu ‘alipomtaiti’ juu ya kuwepo kwa ushahidi wa mawasiliano yao ya kimapenzi, Chalz Baba alitambaa na mistari:

      “Ni kweli katika siku za hivi karibuni Wema amekuwa akiniomba sana tuonane kwa ajili ya mazungumzo.

      “Siku hiyo baada ya kutoa burudani pale Billz (Bilicanas) nilimfuata Wema nyumbani kwao (Sinza-Mori) kwa kuwa aliniomba sana na sikuwa na ugomvi naye.

      “Tulizungumza ‘fresh’ na baadaye kila mtu akaenda kulala kivyake.

      “Siwezi kukutamkia kwamba sisi ni wapenzi ‘coz’ hatukukubaliana chochote kilichohusu uhusiano wetu wa kimapenzi.

      Juhudi za kumpata Wema ziligonga mwamba lakini zinaendelea, akipatikana atafunguka ‘laivu’ juu ya ishu hiyo na tutawaletea ripoti kamili.
      Mzee wa Rula likes this.

    6. roselyne1's Avatar
      Banned Array
      Join Date : 18th February 2010
      Posts : 1,374
      Rep Power : 0
      Likes Received
      76
      Likes Given
      3

      Default Re: TETESI: Wema A Sepetu amtosa Diamond

      wema nitafute nikutafutie mabuzi!
      Da Womanizer and shosti like this.

    7. Azam

    8. Mzee wa Rula's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 6th October 2010
      Posts : 7,510
      Rep Power : 84721
      Likes Received
      2764
      Likes Given
      2024

      Default Re: TETESI: Wema A Sepetu amtosa Diamond

      Binafsi huyu demu namuona kama hana akili nzuri! Iweje ashindwe kuvumilia hata mwezi baada ya kupigana chini na mwanaume, yaani ina maana hawezi kuvumilia kabisa. Nilisoma dazeti moja la kidaku juu ya habari ya Wema kupigana chini na Diamond kisha wakaweka picha hii hapa chini.
      Name:  wemanachalzbaba.jpg
Views: 418
Size:  69.6 KB


    9. itnojec's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 31st March 2011
      Location : the under world
      Posts : 1,836
      Rep Power : 862
      Likes Received
      297
      Likes Given
      65

      Default Re: TETESI: Wema A Sepetu amtosa Diamond

      usiombe upate pepo la ngono....

    10. shosti's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 21st December 2010
      Location : M'nyamala
      Posts : 4,959
      Rep Power : 1603
      Likes Received
      1440
      Likes Given
      1830

      Default Re: TETESI: Wema A Sepetu amtosa Diamond

      Quote By roselyne1 View Post
      wema nitafute nikutafutie mabuzi!
      hahahahahahah roselyne umemaliza kila kitu...

    11. Ndjabu Da Dude's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 29th August 2008
      Posts : 2,723
      Rep Power : 11796
      Likes Received
      393
      Likes Given
      214

      Default Re: TETESI: Wema A Sepetu amtosa Diamond

      Wema kakanusha tena kwa Kiswanglish cha ukweli. Ni raha tupu kumsikiliza demu akiongea. Damn! She sounds really sophisticated and soo self-confident!

      ZAMARADI
      Last edited by Ndjabu Da Dude; 18th May 2011 at 02:51.

    12. Saint Ivuga's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 22nd August 2008
      Posts : 22,398
      Rep Power : 2900628
      Likes Received
      6276
      Likes Given
      12913

      Default Re: TETESI: Wema A Sepetu amtosa Diamond

      Quote By itnojec View Post
      usiombe upate pepo la ngono....
      litakusumbua sana,but those pepoz go only t o some kinda ov pple
      JF the best place to be. and the POWER of God be with us all the time.

    13. mwacheni77's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 11th April 2011
      Posts : 630
      Rep Power : 620
      Likes Received
      98
      Likes Given
      1

      Default

      Quote By OneManArmyMan View Post
      Wema kakanusha tena kwa Kiswanglish cha ukweli. Ni raha tupu kumsikiliza demu akiongea. Damn! She sounds really sophisticated and soo self-confident!

      ZAMARADI
      Ukiokiondoa udhaifu wake mwingine ktk kitu nampa big up wema ni njinsi anavyojua kuongea na media,anajipanga,hakurupuki,ha lopoki,anajua aongee nn na wapi na nani.maoni yangu diamond hafit kwenye viatu vya wema,he is not her type

    14. Ulimakafu's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 18th March 2011
      Location : Itabanya Balasi
      Posts : 13,968
      Rep Power : 3286
      Likes Received
      926
      Likes Given
      2126

      Default Re: TETESI: Wema A Sepetu amtosa Diamond

      Quote By itnojec View Post
      usiombe upate pepo la ngono....
      Mpaka pepo huyo atakapomtoka sijui kama atakuwa salama.

    15. fukunyungu's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 16th May 2011
      Posts : 493
      Rep Power : 644
      Likes Received
      124
      Likes Given
      76

      Default Re: TETESI: Wema A Sepetu amtosa Diamond

      bado anakua

    16. Msarendo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 30th January 2011
      Location : Rich Forever.
      Posts : 3,165
      Rep Power : 97448
      Likes Received
      435
      Likes Given
      7

      Default Re: TETESI: Wema A Sepetu amtosa Diamond

      Huyu demu ni groupie ile mbaya.

    17. Big One's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 11th April 2011
      Posts : 752
      Rep Power : 640
      Likes Received
      43
      Likes Given
      0

      Default Re: TETESI: Wema A Sepetu amtosa Diamond

      chalz nae chiz tu

    18. Crashwise's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 23rd October 2007
      Location : Safarini
      Posts : 19,579
      Rep Power : 201037678
      Likes Received
      6753
      Likes Given
      4330

      Default Re: TETESI: Wema A Sepetu amtosa Diamond

      nimfano mbaya sana kwenye jamii ya kitanzania..

    19. Kiraka's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 1st February 2010
      Location : ILOGANZALA
      Posts : 1,530
      Rep Power : 858
      Likes Received
      331
      Likes Given
      589

      Default Re: TETESI: Wema A Sepetu amtosa Diamond

      Quote By Crashwise View Post
      nimfano mbaya sana kwenye jamii ya kitanzania..
      Hamna haya ndo mambo ya kisasa!! wakikua wataacha tu.... offcourse kama wataweza kukua!!!
      Form is temporary, Class is permanent...

    20. mtemiwaWandamba's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 2nd May 2011
      Location : MTONI RUIPA
      Posts : 445
      Rep Power : 576
      Likes Received
      82
      Likes Given
      85

      Default Re: TETESI: Wema A Sepetu amtosa Diamond

      Quote By fukunyungu View Post
      bado anakua
      ha ha ha ha !!! Hivyo akikua ataacha siyo?

    21. ellida's Avatar
      Junior Member Array
      Join Date : 17th May 2011
      Posts : 2
      Rep Power : 0
      Likes Received
      0
      Likes Given
      0

      Default Re: TETESI: Wema A Sepetu amtosa Diamond

      du kimsingi demu amejichokea na maisha ameaamua kubadili vijana kama nguo

    22. Remmy's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 9th June 2009
      Location : home
      Posts : 4,510
      Rep Power : 7881
      Likes Received
      1605
      Likes Given
      1990

      Default Re: TETESI: Wema A Sepetu amtosa Diamond

      Tumezoea na tulitegemea.

    23. Ulemavu

    Page 1 of 3 123 LastLast

    Similar Topics

    1. Wema sepetu adai jokate mwogelo kamuibia diamond wake
      By C.T.U in forum Celebrities Forum
      Replies: 177
      Last Post: 18th December 2011, 09:57
    2. Diamond amtwanga wema sepetu kisa sms zza mwanaume mwingine!!!!!!!!!!!!
      By Pdidy in forum Mahusiano, mapenzi, urafiki
      Replies: 0
      Last Post: 6th November 2011, 00:00
    3. Diamond and Wema Sepetu are Dating
      By Kivumah in forum Celebrities Forum
      Replies: 33
      Last Post: 31st August 2011, 12:10
    4. Wema Sepetu amwagia sifa mpenziwe Diamond - VIDEO
      By El Toro in forum Celebrities Forum
      Replies: 8
      Last Post: 24th June 2011, 18:29

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...